Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Summer Nude - Yamashita Tomohisa, Toda Erika, Karina [Vietsub Ep 11 END]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 30-8-2013 21:28:17 | Chỉ xem của tác giả
3 nhân vật mà mình yêu thích, mà sao "con điên Toma" trong poster nhìn ko ra, đến khi kéo xuống cast mới biết :))

Bình luận

edit lại cách dùng từ của bạn. thân  Đăng lúc 30-8-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 1-9-2013 12:21:38 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam, lót gạch trước đợi full rồi coi ^^
mà không biết khi nào full nhỉ :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 1-9-2013 14:05:13 | Chỉ xem của tác giả
vốn ko thích mấy fim tình cảm lằng nhằng, cốt tr cũng ko quá mức đột phá, coi ep 1 hơi nản nhưng zô ep 2 bị ấn tượng với góc quay ở bờ biển, và cảnh biển ở quán ăn, đoạn karina vs pi nc với nhau. cảnh đẹp đến mê hồn ấy, quay rất sống động, cứ như đang ở đó v,
chính vì cái cảnh đó nên mình quyết định coi tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2013 14:07:35 | Chỉ xem của tác giả
Midorichan gửi lúc 1-9-2013 14:05
vốn ko thích mấy fim tình cảm lằng nhằng, cốt tr cũng ko quá mức đột phá, coi ep 1 hơ ...

tóm lại coi fim vì cảnh chứ ko fải vì người chứ gì :3

Bình luận

ờm, chắc v, tạo hình của pi ko đổi mới, toda ốm wa' trời, karina thì xinh hơn mấy fim trc, và ko thích masami ^^ nhưng vẫn coi thử xem sao :v  Đăng lúc 1-9-2013 03:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 3-9-2013 15:29:11 | Chỉ xem của tác giả
hức hức

down về vẫn còn để đó chưa xem, cơ mà nghe mùi mn cmt thì có vẻ Toda của mình lại đơn côi nữa r :((

vậy mà cứ nghĩ Pi và Toda sẽ thành chứ, cầu trời đến gần cuối có gì đó thay đổi đi :((

mặc dù cũng thích Karina nhưng vẫn chết Toda iu hơn

mình là sợ mấy cái tình đơn phương kinh khủng, mỗi lần thấy mấy nàng ấy khóc vs cả đau khổ là mình lại thương :(( hôm nọ xem Honey and clover, dòm thấy Yamada đến cuối cùng vẫn ko đc Mayama đáp lại mà đau khổ theo nàng ấy luôn, kết quả là tự kỷ vài hôm :|

ko khéo fim này mình lại vì Toda mà tự kỷ nữa quá >.<

Bình luận

mình cũng ship toda cơ, huhuhu :(((((((  Đăng lúc 6-9-2013 12:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 4-9-2013 12:21:01 | Chỉ xem của tác giả
subteam ơi mình không down tập 3 summer nude về được {:293:} , bạn có thể kiểm tra lại link dùm mình không ? mình chỉ down về bằng mega được thôi , please . {:285:} help me {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 4-9-2013 19:50:51 | Chỉ xem của tác giả
aida down về được rồi , cám ơn subteam nhiều nhé , mình vừa down torrent về nên mới biết heheheee..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 5-9-2013 09:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Toda với Pi chắc hok có duyên làm người iu với nhau rùi, xem Code Blue thì chạm nhau như nước với lửa ấy, còn phim này thì yêu 10 năm mà Pi hok thèm đoái hoài gì là biết kết cục sao lun hic, Toda đóng với toàn trai đẹp mà thấy có mỗi moment với Miu-chan à, hùi đóng với Shota cũng thế

ep 9 có cảnh kiss với bạn bán dvd đây hic ==

Bình luận

mình cũng hok thích cái bạn ấy chút nào :(  Đăng lúc 8-9-2013 09:06 AM
hiu hiu, ko thích bạn bán đĩa đâu, thích Pi cơ :(((  Đăng lúc 6-9-2013 11:18 AM
rồi bùn lun, hi vọng mong manh Pi x Toda đã bị dập tắt hoàn toàn :((. Hết cả hứng xem ..  Đăng lúc 6-9-2013 01:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 5-9-2013 15:04:50 | Chỉ xem của tác giả
Huhu hôm bữa con bạn thông báo cho mình bít Yamapi với Toda sắp có fim mới, mình cứ tưởng mong ước 2 ng có thể thành cặp đã đc thực hiện (2 ng này đóng với nhau mấy fim liền mà toàn là vô duyên ko, từ hồi Nobuta này, Code Blue này). Cúi cùng thì ra Karina mới là chính, làm mình buồn cho cặp đôi hữu duyên vô phận của mình TT. Mà sao iu đến 10 năm mà anh Pi ko thèm động lòng tí nào là sao :

Bình luận

tất cả là do biên kịch làm 2 bạn có duyên không phận rùi :(((((  Đăng lúc 8-9-2013 09:06 AM
hik hik, buồn thật đấy bạn ạ :(((  Đăng lúc 6-9-2013 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-9-2013 16:50:48 | Chỉ xem của tác giả
Đây thực sự là một bộ phim hay . Diễn viên đóng đạt ,kịch bản sâu sắc , góc quay đẹp .Đã lâu rồi mới dc xem 1 bọ phim khiến mình rung động thế này . Mỗi nhân vật đều có một vết thương lòng âm ỉ . Trong đó của Namae là đau lòng nhất mặc dù đây là nv vui nhộn nhất phim . Ánh mắt của anh bán đĩa trong tập 2 cũng khiến mình xúc đống , đặc biệt nét cười lướt qua của anh ấy khi Namae gợi ý vveefcung .
Thank subteam nhiều ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách