Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Summer Nude - Yamashita Tomohisa, Toda Erika, Karina [Vietsub Ep 11 END]

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 11-2-2014 15:33:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay lắm nè, nhẹ nhàng nhưng lại khiến người xem cảm thấy rất kịch tính.
Có lẽ một phần vì nam chính và nữ chính quá đẹp chăng  
Với cả bối cảnh là mùa hè nên mọi người đều mặc đồ rất mát mẻ
Hy vọng subteam sẽ làm đủ bộ này nha ^^ hóng lắm í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 13-2-2014 20:47:13 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào biết nhóm gió nhẹ tại sao lại cấm down phim nữa không vậy? Cấm có thời hạn hay cám vĩnh viễn zậy các bạn?
mình mới vào nhóm bây h điễm thấp mà không down phim gì được hết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 20-2-2014 14:57:10 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái tên là thấy muốn xem rồi lại còn phim Nhật nữa chắc lại có những cảnh bựa bựa  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 21-2-2014 00:07:11 | Chỉ xem của tác giả
xem tập 1 đã thấy háo hức r, hix hix, phim hay quá, các anh chị của em đóng quá đạt. cơ mà công nhận phục mấy bác biên kịch, sao đầu óc bay bổng, thông minh dễ sợ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 28-2-2014 02:00:36 | Chỉ xem của tác giả
Xem tên đã thấy hứng thú, lúc sau thì đúng là đã mắt. Cảnh biển quá đẹp. Mới xem tập 1 mà lại càng muốn xem tiếp .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 23-3-2014 14:04:41 | Chỉ xem của tác giả
phim hay nè. nhẹ nhàng. coi thư giãn rất hợp
mà có ai seed giúp mình với. chạy torrent cả tuần mới xong 1 tập (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 2-4-2014 23:04:19 | Chỉ xem của tác giả
Toda trong phim xinh quá đi, kết cặp Toda-Pi đã từ lâu, nay mới thành được với nhau, đúng là xúc động rơi nước mắt mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 6-6-2014 08:31:49 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim tình cảm nhẹ nhàng về những con người tuổi trẻ với câu chuyện tình yêu của họ. Họ là những người tuy khác nhau nhưng tất cả đều có mối tình đầu dang dở và luôn khao khát một tình yêu trọn vẹn.
Trong đó nổi bật là Asahi và Hanae, Hanae suốt 10 năm trời yêu thương và chờ đợi Asahi nhưng anh chỉ coi cô là bạn. Trong khi đó anh lại chờ đợi cô bạn gái đã bỏ rơi mình. Và trong mối quan hệ đó lại có thêm một nhân vật nữa là Natsuki, sau khi bị bỏ rơi trong ngày cưới giờ đây con tim cô lại dao động vì Asahi. Không biết các quan hệ đó sẽ tiến triển ra sao đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 13-8-2014 21:45:52 | Chỉ xem của tác giả

đặt gạch ngồi hóng, Movie còn đỡ chứ cứ Drama là hóng dã man

khi nào chị Adam edit em sẽ edit sau :">
= = =
Òa, phim này poster đẹp ghê, có zai xinh gái đẹp

nhìn chỉ muốn coi ^^

dạo này thích thích J drama lắm, sẽ down về coi thử, phim về đề tài mua fhef hay sao mà tên là Summer, hình như có cả biển thì phải

Thích nhể

Thanks ST nhá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 4-12-2014 01:41:21 | Chỉ xem của tác giả
phim hot đây rùi, cám ơn subteam nhé dàn diễn viên mình thik tất luôn ý, nào Pi, Toda, cả chị Karina và Masami nữa, đúng là một bầu trời đầy sao nhìn cái poster long lanh làm mình cảm thấy tràn trề hy vọng vào nội dung phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách