Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Summer Nude - Yamashita Tomohisa, Toda Erika, Karina [Vietsub Ep 11 END]

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 21-12-2013 22:48:47 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung là kết rồi. Kéo về rồi ngồi gặm phim trong trời đông lạnh giá để chờ 1 mùa hè quay trở lại thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 3-1-2014 15:31:53 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem được 3 tập, nhưng phim này hay, dàn diễn viễn dễ thương.
Phim đem lại cho người xem 1 cảm giác là lạ, khó tả, là 1 bộ phim tình cảm giúp người xem thư thái đầu óc những lúc mệt mỏi.

Mình sẽ tiếp tục theo dõi phim này tiếp, cảm nhận hay ho hơn sẽ lên bình luận xậy dựng tiếp.

Cảm ơn subteam nhiều! Mọi người rảnh rỗi down về coi thử hen. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 3-1-2014 21:34:46 | Chỉ xem của tác giả
Tỉ năm mới có một phim Toda cười toe toét như vậy mà quá khổ thân khi em lại phải đi yêu một người 10 năm k  nhìn lại lấy em một lần Ship Toda với Yamapi lâu lắm rồi á mà anh chị đóng phim chả phim nào thành đôi là sao huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 4-1-2014 21:01:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá mình theo dõi từ đầu, vừa xem vừa đợi nhưng cảm xúc theo phim vẫn không đổi
Sẽ cố gắng chờ và dõi theo đến cuối chặng đường
ST fighting, cám ơn các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 4-1-2014 22:56:16 | Chỉ xem của tác giả
Đợi mãi...
Đợi mãi...
Cũng thêm ep, xem phim này, tự nhiên cứ nghĩ tới 1 câu truyện kiểu dạng Mùa hè năm ấy từng đọc, nhẹ nhàng, nhưng cũng đau lòng không ít, save về để đó, đợi full bộ mới xem lại từ đầu
Cảm ơm subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 5-1-2014 08:57:57 | Chỉ xem của tác giả
Khi Kasumi xuất hiện vào đêm lễ hội, và ánh mắt Asahi nhìn hết sức sững sờ thì lúc đó mình thấy tội cho Hanae vô cùng. Tưởng chừng đã chạm tới trái tim của Asahi thì lúc này anh ấy có vẻ dao động. Cô chấp nhận lùi bước, nhường lại cái vị trí khó khăn lắm cô mới đặt chân vào được. Chắc là Hanae đau lắm, nhưng cô có thể làm gì khi vốn dĩ người trong trái tim của anh lại là một người khác, mà lại ngự trị lâu đến thế.
Cũng như Natsuki đã chọn cách ra đi vì trái tim cô đã bắt đầu có tình cảm với anh chàng nhiếp ảnh rồi, và cô không thể chen ngang vào mối quan hệ đang phức tạp của những người cũ, và không thể nào điều khiển được cảm xúc của cô nữa, trái tim đã bắt đầu không nghe lời chủ của nó nữa rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 6-1-2014 00:35:11 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi cuối cùng cũng ra ep 6! Mối quan hệ Asahi - Natsuki - Hanae trong phim dần chuyển sang phức tạp. Lúc gây cấn nhất thì Kasumi xuất hiện, chuyện tình 10 năm của Hanae lại bị cắt ngang một lần nữa. Cảm nhận khi xem đến khúc đó thật sự rất thương cho Hanae, như có cái gì nghẹn lại rồi trở lại là một người yêu đơn phương vậy!
Nhưng sự trở về của Kasumi lại mở ra một con đường khác cho Asahi. Cô ấy trở về để đặt dấu chấm hết cho mối tình dang dở chưa thể nào buông hoàn toàn của anh ấy. Sự ra đi của Natsuki liệu có là hồi chuông báo cho Asahi biết người anh yêu thật sự hiện giờ đang là ai. Mọi thứ còn đang ở phía trước...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 6-1-2014 00:54:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã lâu không xem phim truyền hình Nhật rồi, nay coi lại thấy nội dung phim này rất hay. Diễn viên tuy có hơi lạ với mình nhưng chắc tại mình coi anime Nhật không nên không quen... hjhj
Thank subteam nhiều nhak...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 6-1-2014 12:57:26 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim đáng chờ mong trong mùa hè này nhất là có sự kết hợp trở lại của "Yamashita Tomohisa & Toda Erika". Mình vẫn còn nhiều ấn tượng về bộ ba ( Yamashita Tomohisa - Aragaki Yui - Toda Erika ) khi đó diễn xuất của họ thật tuyệt trong hai phần phim "Code Blue - Tín hiệu xanh" .
Đúng là Pi body đẹp ghê  
Mạch phim mình thấy tự nhiên, cảm giác như không phải trong phim vậy, nhưng mà vẫn hấp dẫn, muốn xem xem cuối cùng là ai với ai. Mình thì luôn ủng hộ cặp Asahi và Natsuki rồi, còn cặp Toda và bạn bán đĩa, cặp này trông vậy mà bất ngờ đó! Càng về sau mình càng thấy đôi này đẹp Khổ thân Takashi  thích Natsuki, suốt ngày thể hiện nhưng mà người ta không thích lại
Còn cả 2 bạn Haruo Yoneda và Kiyoko Ishikari nữa, đáng yêu quá thể, nhất là cái đoạn bikini ở tập 2, Yudai dễ thương quá . Đoạn nhạc trong radio mà Kassumi thích nghe hay thật nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 8-1-2014 00:19:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim càng xem càng thấy đau lòng
Có nguy cơ chị Toda trong phim này sẽ lại không thành cặp với Pi mà như thế mình sẽ cảm thấy tiếc lắm, đơn phương 10 năm mà vẫn thua mấy người đến sau
Nhân vật của Pi bắt đầu muốn mở lòng với hiện tại, từ bỏ quá khứ thì chị Masami lại quay về
Vốn cũng đoán được cái mối tình tay 4 này sẽ lằng nhằng, rắc rối mà nhưng xem Summer Nude rất thương và đồng cảm vs nhân vật của chị Toda~

Anyway, thanks for subbing <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách