Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Summer Nude - Yamashita Tomohisa, Toda Erika, Karina [Vietsub Ep 11 END]

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 5-12-2013 13:07:56 | Chỉ xem của tác giả
lại tiếp tục đặt gạch ngồi hóng, diễn viên đẹp, film hay, nhìn cái tựa đề là đã muốn down về coi ngay rồi! :v :v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 6-12-2013 19:13:01 | Chỉ xem của tác giả

á, nhà mình cũn làm bộ nài, vui quá  
mong film này của pi lắm í, mới nghe cái tiêu đề, cứ tưởng n 3 chấm cơ í  
nhưng mà hok fải, may )  
film này toàn nv mình thíc k hà, thíc cặp pi vs masami lắm, chị í cười rất tươi nhé
rồi toda cũng thíc  từ code blue, trong film fải yêu đơn fương  pi 10 năm, tội quá à
nhà mình đừng drop bộ nài nhé
cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 6-12-2013 23:51:36 | Chỉ xem của tác giả
Coi thử phim dài tập của Nhật bản như thế nào? Trước đến giờ toàn xem phim tập Hongkong rồi chuyển sang phim tập USA  với Thái Lan. Đọc nội dung thấy cũng lãng mạn và chắc cũng éo le lắm. Diển viên cũng dể thương. Tiếng Nhật nghe cũng hay hay. Nói chung là cám ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 7-12-2013 19:47:05 | Chỉ xem của tác giả
Nikki gửi lúc 17-7-2013 11:14
Toda trong poster nhìn lạ quá, xinh hẳn luôn, trước xem bộ Kagi no Kakatta Heya thấy không ...

Toda mà ko xinh sao, trong Liar game xinh lắm luôn, trong Nobuta mặc dù đóng vai phụ thôi nhưng cũng cực dễ thương nhé!
Ặc, tính bình luận mà bấm nhầm thành trả lời.
Hic, chưa kịp xem phim chưa biết bình luận gì, mình bik hai nhân vật chính từ Nobuta wo produce, còn Toda thì bik từ Liar Game. Hai bạn này rất đẹp đôi, nội dung phim làm mình hơi nhớ tới một bộ phim Hàn "Cô Kim muốn làm triệu phú" hồi đó chiếu trên đài. Mình sẽ xem phim rồi bình loạn tiếp nhé!{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 8-12-2013 12:48:31 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn Summer Nude cho mình cái nhìn khác về phim nhật. trước tới giờ xem phim nhật chả bao giờ có cảm tình , xem phải mấy phim hàn llâm quá ghét dã man con ngan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 9-12-2013 16:39:46 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem được 2 tập, tình hình thì thấy là anh vai chính có nhiều khả năng sẽ kết cái chị đầu bếp, cái chị yêu đơn phương vai trò hơi mờ nhạt (nhưng mình thích anh vai chính với cái chị yêu đơn phương cơ)
Mà anh vai chính phim này nhìn lạ hoắc. Trước đây mới chỉ xem Nobuta có ổng đóng, so với hồi đó chắc ổng sút chừng 10kg hay sao á. Hồi xưa cao to, vạm vỡ, nhìn như cậu ấm, giờ ốm nhom ốm nhách, có phần bụi bặm, lãng tử.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 12-12-2013 22:00:01 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam!
Dàn DV quá khủng. Yamapi quá hot!
Thích NV của Toda và cái cách cô lặng lẽ ở bên cạnh chàng trai mình thích dù anh vẫn mãi mong ngóng người khác. Chưa được ấn tượng lắm với NV của Karina nhưng sẽ tiếp tục theo dõi. Hy vọng có HE.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 13-12-2013 09:02:34 | Chỉ xem của tác giả
phim nay lam drama lắm, sẽ down về coi thử, phim về đề tài mua fhef hay sao mà tên là Summer, hình như có cả . nghe da thay hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 13-12-2013 18:33:56 | Chỉ xem của tác giả

subteam cũng làm phim này ư *ôm thắm thiết* ^^ , phim này hay nè mà coi mấy fansub khác ra chậm giống như drop bộ này vậy, lại hok muốn coi eng chờ vietsub xem cho đã, thích Toda với Pi mà rốt cuộc Pi lại yêu Karina, haizz, nhân vật của Masami hok bít có xuất hiện tiếp không, tại mới xem mấy ep đầu chỉ là trong hồi ức của Pi thui! lót dép chờ subteam làm bộ này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 15-12-2013 21:37:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình không nhịn được đã down engsub về xem luôn rồi, có điều coi engsub nhiều từ ko hiểu lắm mà ko tiện tra từ điển hòai nên ko cảm hết được các lời thoại trong phim.{:285:}
Mặc dù ban đầu mình thích Pi với Toda hơn nhưng xem dần thì thấy Pi với Marina hợp hơn và như vậy cũng hợp lý hơn.{:311:}
Dù Pi rất dứt khoát và ko hề do dự lâm li bi đát gì (điểm này mình rất thích{:308:}) khi đến với Toda nhưng một người mà 10 năm chỉ xem là bạn và ko hề có chút cảm giác yêu đương gì thì cũng khó có khả năng lại chuyển thành yêu đương thắm thiết được.
Và thiệt tình thì mẫu người của bạn Pi trong phim này thuộc dạng big heart và trầm tĩnh, cô nào mà yêu bạn ý thì phải tấn công thiệt mạnh mẽ mới được {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách