Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2013] Summer Nude - Yamashita Tomohisa, Toda Erika, Karina [Vietsub Ep 11 END]

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 18-10-2013 18:51:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã lâu không xem phim truyền hình Nhật rồi, nay coi lại thấy nội dung phim này rất hay. Diễn viên tuy có hơi lạ với mình nhưng chắc tại mình coi anime Nhật không nên không quen... hjhj
Thank subteam nhiều nhak...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 23-10-2013 15:53:26 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam đã chịu khó làm vietsub cho phim này!
Bạn Pi ngày càng chịu khó đầu tư diễn xuất hơn, hơn nữa mấy cái máy chụp hình của bạn ấy cầm thì ... đẹp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 24-10-2013 19:42:15 | Chỉ xem của tác giả
lang thang lại phát hiện phim này, đọc kịch bản thấy hay đấy
dàn diễn viên cũng đẹp nữa, load thôi
(đùa thôi vì chữ nude nên mình mới zô) hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 25-10-2013 19:43:37 | Chỉ xem của tác giả
Mới tập tành coi phim Nhật Bản, không biết phim này hay hay dở, chỉ thấy là thích thích poster với nhìn dàn diễn viên dễ thương, hy vọng phim sẽ gay cấn, cám ơn subteam nhé :3
Mong là sẽ xem được một bộ phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 27-10-2013 17:36:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất dễ thương, khiến người xem vừa nhiều lúc mỉm cười xao xuyến, nhiều lúc lại đượm buồn. Cái cảm giác nhè nhẹ, hơi tưng tửng nhưng lại rất khiến người ta suy nghĩ. Không nhiều bộ phim có được cái duyên và không khí này, rất đặc trưng của Nhật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 30-10-2013 09:36:09 | Chỉ xem của tác giả
Hu hu phim toàn trai xinh gái đẹp long lanh lấp lánh chim sa cá lặn mà mình ưa thôi ;___________;

Mặc dù đã xem hết bằng bảng tiếng Hoa, nghe hiểu lõm bõm vài điều, biết được kết cục ai về với ai, nhưng mà vẫn nhất quyết down bản sub của Kites về xem ;________;

Thật lòng là thích phim lắm lắm, thích nhất là ngắm thành phố biển xinh đẹp trong phim, thích ngắm thị trấn yên bình nơi ấy, trời ơi nói chung là thích lắm lắm luôn ;___________;

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 6-11-2013 13:11:13 | Chỉ xem của tác giả
ep5 hình như bị lỗi về âm thanh , có bạn nào cũng bị như vậy không nhỉ , mình dow 2 lần về từ torent đều bị .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 6-11-2013 15:03:32 | Chỉ xem của tác giả
McDonnans gửi lúc 6-11-2013 13:11
ep5 hình như bị lỗi về âm thanh , có bạn nào cũng bị như vậy không nhỉ , mình dow 2  ...

Mình cũng bị y chang bạn, xem Summer nude mà nghe tiếng của Yamada và 7 nữ phù thủy ==
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 6-11-2013 18:33:52 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là phim xem xong tập 1 mình ko hứng thú lắm, nhưng vì anh Asahi đẹp trai quá nên vẫn hóng tập 2
Ôi cảnh ở vùng biển í đẹp ghê gớm! Thích film quá!
Giờ mình phải down tập 2 về để xem tiếp mới được!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 7-11-2013 12:04:49 | Chỉ xem của tác giả
ep5 bị lỗi rồi subteam ơi
lời chạy ở đoạn sau hình lên đoạn trước rồi
fix sớm nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách