Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2012] Priceless - Kimura Takuya, Karina | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 1-9-2013 20:41:25 | Chỉ xem của tác giả
Thật lòng mà nói thì cũng thấy phim có chút hơi hơi không thực tế, nhưng lại dạy cho con người một cách sống mà ai cũng nên học hỏi. Đối xử với mọi người xung quanh cần phải dùng tấm lòng, chứ không dùng uy quyền áp đặt như vậy, cũng như phải coi trọng con người, chứ đe dọa họ thì cuối cùng sẽ chẳng được gì cả. Một chủ tịch chỉ biết đe dọa mọi người, tự tin rằng mọi người sẽ phải răm rắp nghe mình, không thèm nghe ý kiến của bất kỳ ai, thì cuối cùng sẽ chẳng còn ai theo. Con người đều có tự trọng, vì vậy nên tôn trọng cái tôi của người khác nếu muốn thành công thật sự.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 19-9-2013 00:29:36 | Chỉ xem của tác giả
đúng là cái gì phù hợp thì sẽ được chọn thôi, của mình thì sẽ là của mình
dù có bị sa thải nhưng với bản chất, tính cách, tinh thần phấn đấu thì sẽ ko sợ mọi trở ngại...
lại có thêm 1 bộ film hay nữa về ý chí vươn lên của con người.
thích những thể loại film như thế này...cũng thích cả Kimura, thích từ thời Mr.Brain, cũng như Karina trong Love shuffle, Misaki No.1, yêu anh chị quá!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 20-9-2013 10:22:57 | Chỉ xem của tác giả
phim rất hay mang lại những bài học bổ ích,con người dù trong hoan cảnh nào cũng không được bỏ cuộc trước số phận vì không ai biết ngày mai sẽ ra sao ?
mình hơi chuối nhưng có ai biết phim bao nhiêu tập không?http://kites.vn/static/image/smiley/yahoo/7.gif

Bình luận

10 tập bạn nhé  Đăng lúc 20-9-2013 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 23-9-2013 17:41:21 | Chỉ xem của tác giả
phim đang khúc hay chờ mãi muk chưa có ep 10...
subteam đừng bỏ dỡ giữa chừng bộ này nha...thank subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 24-9-2013 19:44:53 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu xem kimura đóng... thật đúng là ông hoàng phim truyền hình...
Phim hay quá ! Cảm ơn subteam rất nhiều nhưng có điều cho mình hỏi khi nào ra tập 10 vậy ?
Hay dừng sub phim này rồi??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 25-9-2013 11:12:26 | Chỉ xem của tác giả
Hài cái xem phim nhật mà chẳng nhớ nổi 1 cái tên diễn viên nào cả @@. Mặc dù em nói thật em nhìn mặt thì quen lắm. Trong khi phim hàn thì nhớ luôn hizhiz
Dang múc cả 9 tập luôn hihi
thanksubteam nhen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 1-10-2013 14:45:39 | Chỉ xem của tác giả
mình không thấy tập 10 nên mình muốm xem nội dung ẩn có gì lạ, bạn có thể cho mình xem nội dung được không vậy? Thank  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 1-10-2013 18:05:42 | Chỉ xem của tác giả
Mấy tuần nay ngày nào cũng lượn ra lượn vào box Japanese drama mấy lần hóng Priceless với GTO, hôm nay vào thấy cả 2 luôn, mừng rớt nước mắt. Arigatou gozaimasu {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 1-10-2013 19:30:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay qua. Minh rat thich xem phim cua Kimura Takuya. Cho minh xem tiep tap 10 nhe.
Cam on ban rat nhieu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 1-10-2013 20:01:54 | Chỉ xem của tác giả
hic cuối cùng cũng hết rồi, phim này để lại trong mình rất nhiều cảm xúc {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách