Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2012] Kagi no Kakatta Heya - Ohno Satoshi, Toda Erika | Vietsub E11 END

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 25-10-2013 14:24:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại tự sướng, (hay tự kỷ ko biết nữa)
Ko kiềm chế được nên coi tập 9 luôn rồi
Khi nào có tập 10 mình thề mình sẽ ko coi cho đến khi có tập 11, cái preview tập 9 thiệt là kích thích trí tò mò kinh khủng. Trở lại tập 9, Enomoto cute quá cỡ, ko biết dùng từ gì để diễn tả về ổng nữa. Trầm thì cũng ko hẳn là trầm, có điều mấy tập sau này nhìn ổng có vẻ gian tà rùi, như mấy bài viết về nguyên tác này mà mình có đọc sơ qua. Phim làm ngắn quá nên muốn đọc truyện quá. Vừa đọc vừa tưởng tượng cái mặt của ổng cũng đỡ ghiền hơn. Sao mình ghen tỵ với con bé trong tập 9 này thế ko biết,cứ tua đi cua lại cái đoạn nó bảo ổng cưới nó, xong xách tay ổng đi 1 nước luôn. Mà ổng diễn đoạn này cũng siêu siêu Kawaii luôn á, cái bàn tay với cái mặt nó cứ rụt rè đưa ra, quá kawai!!!!!!!!!!!!!!!! Thân thì tuy ko to con nhưng cũng ko có tí hon thế mà bị con bé nhỏ xíu dắt đi như bị thôi miên á, ổng đâu có biết ko ít người vô cùng ghen tỵ cái cảnh đó . Mình khá là bất ngờ khi mà Enomoto biết uống rượu sake, tưởng ổng chỉ đam mê với mấy cái phòng kín thôi ai dè cũng khoái rượu, đúng là bé cái lầm mà.

Tập này cực kỳ cực kỳ kết ông luật sư Serizawa, bởi vì cái tướng chạy của ổng thiệt khó đỡ, sao ổng có thể chạy được như thế nhỉ. Mà nói mới nhớ ra, ông luật sư này cùng họ với Sezrizawa Naoto trong Maou, ko biết trùng hợp hay cố ý, vì cả 2 film đều là Ohno đóng.

Mà vừa coi tập 1 của Kaibutsu,  nhìn cái tướng ổng còn nhỏ hơn film này nữa. Film này nhìn như sinh viên thì cái Kaibutsu như học sinh cấp 2, ông này đúng là quái vật, tuổi đã sang hàng 3 mà nhìn hơn cả baby
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 25-10-2013 23:23:25 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam rất nhiều.
Chỉ 2 tập nữa thôi là phim kết thúc rồi.
Thực sự dù film thuộc đề tài trinh thám nhưng khi xem lại rất thoải mái và thấy vui vẻ ^^
mình thích phim này là vì thế :)
Mong sẽ có season 2 ^^

Bình luận

Chưa bik là có ss2 ko, nhưng jờ ổng đang quay SP, chắc sang năm mình mới đc coi  Đăng lúc 20-11-2013 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 28-10-2013 08:36:11 | Chỉ xem của tác giả
Tình cờ đi lòng vòng qua baidu kiếm được cái hình của Enomoto khá là tâm đắc

Đầu tiên là cái ảnh với nụ cười gian tà này, trời ơi lúc coi film đã chết lên chết xuống với cái điệu cười thế này của ổng
Tầm đầu nhìn còn thấy rõ là cười, 2 tấm sau cười nhẹ ơi là nhẹ, mới nhìn tưởng ko cười, nhìn kỹ mới thấy ổng nhếch môi vô cùng nhẹ. Gian gian mà vẫn cute phải biết, ai nói ổng hơn 30 tuổi đâu trời

Hình này nhìn ổng có chút gì đó quyến rũ, nhìn 1 hồi sao giống như mình bị ổng dụ dỗ

Siêu cute luôn

Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 28-10-2013 19:34:01 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mình mới biết phim này cũng có truyện đấy
Công nhận phim làm ngắn thật còn hai tập là hết rồi ư! hiu hiu
dự đoán là tập sau sẽ có bước nhảy trong tình cảm của Enomoto và Aoto
Cũng thích tích cách của ông luật sư nữa, hài hài giống Mori trong Conan ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 28-10-2013 23:37:14 | Chỉ xem của tác giả
bunlin gửi lúc 28-10-2013 19:34
Bây giờ mình mới biết phim này cũng có truyện đấy
Công nhận phim làm ngắn thật còn  ...

Tính đi ngủ mà sao thấy nhớ lão Enomoto nên lại mò vào
Film này ko phải từ 1 truyện đâu mà là 3 truyện lận á
Mình cũng mong được đọc truyện này ghê nhưng chắc ko có xuất bản ở VN quá, là truyện chữ ko phải truyện tranh
Ông luật sư này tuy hài hài nhưng khi cần ổng cũng được việc chứ ko như ông Mori, trong 1 vài tập ổng góp phần bắt thủ phạm đó chứ. Để lão Enomoto suốt ngày chỉ hứng thú với mở khóa phòng kín thì đôi khi biết hung thủ là ai nhưng lại ko có tóm được. Tuy làm khác truyện nhưng mình thấy vậy cũng hay. Nói chung bộ 3 này mình khá là tâm đắc. Nhưng ko biết là còn có 2 tập thôi thì có nói nhiều về tình cảm ko. Nếu 3,4 tập thì may ra. Nghe đồn 2 tập sau gay cấn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 29-10-2013 17:11:06 | Chỉ xem của tác giả
Hình trong clip phỏng vấn hay là gameshow gì đó, mà nói chung  là về film này
Nhìn thấy vui phết

Ko biết lão Ohno nói gì hay ai khác nói mà Toda cười dữ thế ko biết

Tính kiếm cái hình của tập 3, lúc Aoto bắt chước dáng vẻ của Enomoto khi suy nghĩ (xoa xoa hai cái ngón tay, mắt thì nhắm lại tập trung cao độ ấy mà) mà ko có, chỉ có hình này, mà nhìn cũng ra dáng lắm. Khúc này nhìn mặt Aoto rất chi là mắc cười

3 người làm mặt hài đây chắc, pác luật sư coi bộ ở ngoài cũng nhí nhảnh ko kém trong phim

Ảnh: Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 5-11-2013 22:01:08 | Chỉ xem của tác giả
Có ai bị giống mình ko vậy ta?
Down tập 10 về nhưng lại là hình ảnh phim của tập 9, có lời thoại là ko giống thôi
Down xong mà trưa nay mới coi thì té ra thấy tập 9 tưởng down lộn
Mà đọc tên lại thì rõ ràng là tập 10, hic!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 5-11-2013 22:49:52 | Chỉ xem của tác giả
hortensia gửi lúc 5-11-2013 22:01
Có ai bị giống mình ko vậy ta?
Down tập 10 về nhưng lại là hình ảnh phim của tập 9, c ...

đúng rồi đấy, tớ cũng vừa xem xong, tá hỏa luôn. Hình ảnh là tập 9. Không khớp với sub
Chắc subteam sẽ fix lại sớm thôi
Hóng tập 10, màn mĩ nhân cứu anh hùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 6-11-2013 03:53:11 | Chỉ xem của tác giả
Đây là lần đâu tiên coi phim dramma của Nhật
hy vọng sẽ hấp dẫn
phim về trinh thám chắc sẽ hay cảm ơn subteam bắt đầu down xuống để coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 6-11-2013 05:33:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem phá án hết sức là hợp lý ,hấp dẫn và kịch tính .Mình thích Satoshi trong phim nói về một bệnh nhân chiến đấu với căn bệnh ung thư .Ông luật sư xem hài hài ...thanks subteam nhiều nha .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách