Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2012] Kagi no Kakatta Heya - Ohno Satoshi, Toda Erika | Vietsub E11 END

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 20-10-2013 18:20:18 | Chỉ xem của tác giả
Wao, đã có ep9 rồi
Đang mong ngóng quá chừng, he he
Ko ngờ chủ nhật mưa tầm tã ở nhà vậy mà hay
Down gấp gấp về thôi
Đang ghiền vẻ mặt anh Ohno quá trời đây
Cuối tập 8 gây tò mò quá chừng, chắc ảnh có cảm tình vượt hơn 1 cộng sự với Aoto rồi. Vẻ mặt ảnh dễ thương vô đối luôn. Coi đi coi lại vẫn mắc cười tướng đi của ảnh, mà tập này chị Aoto có phần ngây thơ vô số tội rồi. Nỡ lòng nào lại đi đáp lại vẻ mặt đầy hy vọng của anh Enomoto rằng "những chú chó ấy" {:438:} , tội ảnh. Nhưng dễ thương cực, mình rất thích couple này, film này có 11 tập thì phải, mong là có làm tiếp phần 2 chứ ít quá coi ko có phê gì hết á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 20-10-2013 21:58:33 | Chỉ xem của tác giả
Ông già đang quay SP đó bạn
Chắc tầm năm sau sẽ đc gặp lại Enomoto. Cơ mà ước gì là ss 2 chứ cái SP coi chắc sẽ không đã ghiền, nhưng dù sao ổng comeback là đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 21-10-2013 07:40:43 | Chỉ xem của tác giả
tranduongdi gửi lúc 20-10-2013 21:58
Ông già đang quay SP đó bạn
Chắc tầm năm sau sẽ đc gặp lại Enomoto. Cơ mà ước gì l ...

Năm sau gặp lại là khá lâu rùi đấy, mà SP thì coi ko có nhiều. Giá mà là phần 2 thì tuyệt
Mà phim Nhật ít thấy có phần 2 quá, coi trong list của kites thấy có vài phim thôi, số lượng trên đầu ngón tay
Hôm qua ngồi đọc 1 số thông tin về Ohno. Hờ hờ, tại mới coi phim Nhật mấy ngày gần đây nên ko có biết gì hết, trước giờ gì cuồng manga thôi. Đang down cái film Maou của lão ấy về đây, thấy nội dung có vẻ hấp dẫn mà vẻ mặt của ổng cũng cuốn hút ko kém gì film này. Nhưng mà chiều cao của ổng khiêm tốn quá nhở, 1.66m, thảo nào coi film thấy nhỏ dữ vậy, nhỏ mà có võ {:422:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 21-10-2013 17:24:19 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng sub team đã cho ra tập 9 :D em hóng và theo dõi bộ này từ những ngày đầu tiên

Vì niềm đam mê với connan nên đâm ra nghiền thể loại này. Phim vẫn đều đều giải án, hy vọng càng ngày càng hé lộ thêm nhiều chi tiết hơn về nhân vật chủ chốt của chúng ta :D mấy vụ càng về sau mình càng đoán hụt hung thủ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-10-2013 14:14:20 | Chỉ xem của tác giả
hortensia gửi lúc 21-10-2013 07:40
Năm sau gặp lại là khá lâu rùi đấy, mà SP thì coi ko có nhiều. Giá mà là phần 2 t ...

Bạn xem maou là đi đúng hướng rồi đó, bộ film vai chính đầu tiên của ổng sau 10 năm debut, có thể nói film này sinh ra là dành cho ổng, vì tính cách vai diễn này phức tạp yêu hận dằn xé, thiên thần và ác quỷ cùng tồn tại trong 1 con người khác xa với bản mặt đơ, buồn ngủ suốt ngày kể cả lên show truyền hình. Tính cách đối lập với con người ổng jậy mà ổng diễn ngon ơ, sau khi cảnh quay cuối cùng kế thúc, ổng lặng lẽ đi về nhà, bước vô phòng, đóng cửa và ngồi khóc ngon lành (vai diễn ám ảnh ổng đến độ đó đó). À nếu được, bạn tìm xem concert của Arashi, xem ổng vừa hát vừa nhảy thì bạn sẽ bất ngờ với 1 hình tượng idol khác hẳn tướng nông dân thường ngày hahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 22-10-2013 15:33:07 | Chỉ xem của tác giả
tranduongdi gửi lúc 22-10-2013 14:14
Bạn xem maou là đi đúng hướng rồi đó, bộ film vai chính đầu tiên của ổng sau 10 n ...

Mình đã luyện hết bộ Maou rùi, luyện xong lại nhảy qua film này coi lại mấy tập đầu, cảm giác như là lúc nào cũng muốn nhìn cái mặt của ổng vậy. Ôi mẹ ơi! Mình bị mắc bệnh nếu mê ai đó là mê muốn phát điên, khổ thân. Coi Maou xong lên google search mấy cái hình của ổng coi đúng là 1 trời 1 vực, ở ngoài đúng là hai lúa phải biết, cái mặt gì mà phúng phính lại còn cái miệng cứ như trề ra, đúng là nhìn thấy ghét mà sao cứ muốn nhìn, hựn! Ko chỉ mê nhìn ổng mà giờ còn khoái nghe giọng nói của ổng nữa, chắc sắp điên thật rồi. Trong Maou giọng ổng nghe nhẹ nhàng mà như chứa nhiều nỗi đau lắm vậy. Cứ mỗi lần xem như là có ai khứa vào tim mình vậy. Còn trong film này thì nhìn ổng cứ mắc cười ko chịu được dù ổng chả biểu hiện gì là hài. Ổng đúng là sinh ra để làm nghệ sĩ, ở ngoài nhìn quê quê vậy mà lên film ngon ơ. Tớ nghe đồn film này 2 tập cuối hay lắm đây, bởi vậy tớ chưa muốn coi tập 9 vì sợ nôn nóng chịu ko được. Mà hôm qua có đọc sơ sơ mấy tin thì cái SP của film này sẽ ra mắt trong năm 2014, còn cái phần 2 thì chẳng nghe tin gì, chắc ko mần quá hà. Khổ, mình muốn coi nhiều film của ổng mà ổng ít đóng quá đi, hình chụp cũng ko nhiều lắm, toàn mấy hình  ba trấm, đỡ ko nổi thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 22-10-2013 17:39:28 | Chỉ xem của tác giả
Hình chụp ổng nhiều lắm mà, trừ hình chụp cho mấy tạp chí thì lần nào Arashi ra single PV, album đều có booklet mà. Jậy bạn coi Kaibutsu kun chưa, ổng đóng vai quái vật dễ thương lắm, mà 30 tuổi đóng vai nhí nhảnh con nít thì đúng là quái vật thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 22-10-2013 22:09:01 | Chỉ xem của tác giả
tranduongdi gửi lúc 22-10-2013 17:39
Hình chụp ổng nhiều lắm mà, trừ hình chụp cho mấy tạp chí thì lần nào Arashi ra singl ...

Hình thì nhiều, nhưng hình chụp tạp chí thì ko nhiều lắm. Hình ở góc ưng ý thì mình tìm ko được nhiều, hoặc chưa biết nguồn để tìm. Thông cảm, mình mà thích ai đó thì tự dưng phải tìm được hình ở nhiều góc ưng ý rùi 1 ngày đẹp trời rảnh rỗi nào đó ngồi nghía lại và vẽ lại {:436:}. Ko biết mắc bệnh này từ bao giờ nữa. Thật ra mấy hôm nay nếu ko phải bận việc lo cơm áo gạo tiền, bla bla thì thế nào cũng lôi mặt ổng ra "mổ xẻ" {:437:}. Chỉ là trình độ vẽ còn kém nên là chưa dám, phải đợi cảm xúc dạt dào {:399:}. Mặt ổng khó già lắm, vì cái gò má phúng phính đó nên ít thấy già. Cộng thêm cái miệng dễ ghét đó nữa chứ. Hôm trước đọc được bài báo nói ông chú đóng vai thám tử hám tiền trong film này rất phấn khởi khi được hợp tác với Ohno, ho ho. Ko biết phải vậy ko mà thấy hợp tác ăn ý ghê. Mình thắc mắc mấy bạn diễn chung với ổng ko biết có ai muốn vẹo má ổng thử ko, chứ nếu là mình nhìn cái gò má ổng là ko nhịn được {:448:}, tội lỗi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 23-10-2013 12:46:26 | Chỉ xem của tác giả
Jờ ổng ốm nhom rồi bạn, mấy cái show gần đây thấy ổng gầy mà thương gì đâu á. Bạn vẽ ổng đi, t ủng hộ tinh thần cho bạn, hihi ổng cũng vẽ đẹp lắm á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 23-10-2013 14:00:29 | Chỉ xem của tác giả
tranduongdi gửi lúc 23-10-2013 12:46
Jờ ổng ốm nhom rồi bạn, mấy cái show gần đây thấy ổng gầy mà thương gì đâu á. B ...

Mình chưa coi show nào hết á nên ko biết, giờ cũng chưa có thời gian săn lùng show của ổng để coi, nghe đồn bị hiếp đáp dữ lắm {:436:}. Dạo này mần gì mà gầy  thế nhỉ? Dạo này vừa tìm việc lại vừa làm bài trong lớp muốn điên luôn nên về nhà chỉ coi film xả stress thui, mà coi film thì vô đây down khỏi phải tìm ở đâu, chứ coi show thì phải tìm, {:399:}. Ổng đã có chiều cao khiêm tốn rồi mà còn ốm nữa thì.

Tối qua ngồi coi lại mấy tập đầu film này, ko hiểu sao ổng chẳng làm điệu bộ hài hước gì mà sao nhìn mặt ổng là mắc cười. Cái mặt quả khó đỡ. Ko biết sao ổng làm được vẻ mặt này nữa, ko biết đóng xong ổng có ngồi coi lại coi mặt mình nó thế nào ko nữa

Thêm cái dáng ngồi nữa, cảm giác như xương ổng được lập trình sẵn nên mới ngồi được như thế. Vai này ko nói thì thôi, nói là như cái máy phát phải bấm nút dừng thì mới dừng, mà có vẻ dừng một cách ấm ức. Chắc học lời thoại mệt lắm, thiệt tình là với vẻ mặt lúc nào cũng như muốn ngủ ở bên ngoài của ổng mà vào vai này ngon ơ thế này quả là thiên tài

Hình như sau Maou thì chỉ có mỗi film này là ổng đóng film dài tập thôi phải ko nhỉ, mấy film khác hình như là có 1 tập thì phải.
Vụ ổng vẽ đẹp mình cũng có biết rồi, mà hình như ổng thích vẽ hơn là hát nữa. Có điều chưa thấy hình ổng vẽ thế nào, ko biết ổng có tự họa ổng ko {:438:}

Cre: cap by me

Bình luận

Nhắc đến Maou thấy nhớ quá! TT^TT Cũng muốn nhà Kites làm sub Maou lắm, coi cho đã. TT^TT  Đăng lúc 25-10-2013 02:03 PM
bạn có thể xem Ohno chuẩn bị cho buổi triển lãm tranh của lão ở đây ^^: http://www.veoh.com/watch/v11180330Hj8cKtfw  Đăng lúc 24-10-2013 10:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách