Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thelonelyman
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2011] Boku to Star no 99 Nichi / 99 Days of Me and My Star - Kim Tae Hee, Nishijima Hidetoshi | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 15-4-2013 20:59:20 | Chỉ xem của tác giả
Link megashare die hết rồi, bạn nào còn bản HD up lại giúp mình với :((((, có KTH mà k đc xem HD thì buồn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 17-5-2013 14:08:31 | Chỉ xem của tác giả
bạn nào seed torrent cho mình với, load chẳng được gì cả. SD hay HD cũng k thấy gì nè
Mấy bộ chưa đủ tập thì làm biếng load, cái này đủ bộ mà k load được buồn ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 21-5-2013 13:30:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình..yêu anh chàng..vệ sĩ nầy vô cùng. Rất tế nhị, sâu sắc với tình cảm của người khác nhưng lại khù khờ, ngốc nghếnh, lạ hoắc với trái tim của chính mình!
Mổi nhân vật có một điểm đặc biệt. Chàng dv tài ba thì cứ chạy trốn cái quá khứ đáng yêu, lẩn tránh, dằn vật cho đến khi được xác định nó rất đáng yêu, đáng trân trọng thì..ngơ mặt ra.
Hai tên đàn ông trong phim sao mà..gà tồ như vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 12-11-2013 17:17:54 | Chỉ xem của tác giả
adam77 gửi lúc 8-5-2012 10:19
đề nghị bạn ko post bài như thế nữa, mỗi bài chỉ có vài pic, mà toàn là pic cap t ...

Amen! Gio mới vô thớt của nhà. Híc!
May mà ss ra "thiết quân luật" ngay chứ ko chắc choáng với thớt toàn ảnh với ảnh
Dòm dòm đọc mấy cái cmt bình luận cảu mọi người về phim để coi phim có đúng typs của mình ko mà hỡi ôi. Toàn ảnh là ảnh @@

Hô hô! Bắt được quả post của nàng "Kiu" nhà U-zone rồi. Thấy khen thế này thì
tình hình là yêu film quá rất đáng để xem
thứ nhất là vì dàn diễn viên quá cute
- ss Yuna (Kim Tae Hee )cực kỳ xin xắn và đáng iu ,  càng đóng film càng thấy ss ấy càng giỏi giang và xinh đẹp
như câu " Ngọc càng mài càng sáng" ý
- Anh TaekYeon 2PM thì quá ưa là manly,  nhìn là nổi bật hơn hẵn và cũng vì tính thích giúp người mà toàn gặp phải rắc rối
-Namiki Kohei  (Nishijima Hidetoshi) thì lại nhìn rõ thấy 2 nét đáng iu có sẵn trong nhân vật này, cũng vì tinh thần trách nhiệm mà dôi khi gặp phải tình huống dở khóc dở cười, anh ấy sống rất tình cảm và đáng iu
Thứ 2 ; em rất thích tín vật mà ss Yuna và anh TaeSung trong rất đáng iu và có ý nghĩa

Thôi thì bấm bụng dow phim về rồi có gì vô còm sau vậy. Phim cũng lâu quá rồi còn gì. ~.~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 22-11-2013 21:23:27 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình thấy thì nội dung không có gì hấp dẫn lắm nhưng diễn xuất 2 anh chị rất tự nhiên
Khâm phục Hee trong phim này, mặc dù 10 tập phim dùng hoàn toàn tiếng Nhật nhưng Hee vẫn đảm bảo lời thoại và diễn xuất
Yêu không biết để đâu cho hết, mình nghĩ mọi người nên xem để ủng hộ ^^

Từ khóa E

Bình luận

npt
Lee Young Ae  Đăng lúc 23-11-2013 09:11 PM
Lee Young Ae  Đăng lúc 23-11-2013 09:01 PM
LeeYoung Ae  Đăng lúc 23-11-2013 09:00 PM
LleeYoung Ae  Đăng lúc 23-11-2013 09:00 PM
@ sơn: chuẩn đó :))))))) còn đang loay hoay không biết, quên mất bộ này :)))))))))))))  Đăng lúc 23-11-2013 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 4-4-2014 07:07:24 | Chỉ xem của tác giả
finpeo gửi lúc 22-11-2013 09:23 PM
Theo mình thấy thì nội dung không có gì hấp dẫn lắm nhưng diễn xuất 2 anh chị rất tự ...

Đồng ý với bạn. sau khi xem xong mình chỉ ghi nhận diễn xuất của các diễn viên và sự cố gắng của 2 ngôi sao Hàn trong việc thoại bằng tiếng Nhật thôi.
Theo đánh giá của mình nội dung phim không có gì hay cả, khá nhàm chán. Coi phim toàn tua cho nhanh, vì nội dung dễ đoán, không cần suy đoán nhiều.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 14-8-2014 16:10:31 | Chỉ xem của tác giả
hay qua di mat. cam on subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 15-8-2014 11:15:29 | Chỉ xem của tác giả
ai seed hộ mình tập này được không ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 15-8-2014 20:33:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim nì biết có Kim Tae Hee và bạn Taeyeon thôi
Dv chính Nhật nhìn cũng đẹp trai lém
Nội dung phim khá hấp dẫn, hình ảnh tuyệt vời
Phim nì cũng nghe nói đã lâu rùi nhưng hay thì cứ phải xem hết mình ^^
thanks subteam nhìu nhìu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 16-1-2015 20:15:53 | Chỉ xem của tác giả
Bạn có thể upload lại file HD của fshare giúp mình được không?
Mình rất muốn xem film này.
Mong bạn sẽ up lại link. Cám ơn bạn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách