Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 1998] Great Teacher Onizuka - Sorimachi Takashi, Matsushima Nanako | Vietsub E12 END + Special

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 27-4-2013 19:22:18 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi với bản này k có Urumi ak :( =( cái con học sinh thần đồng IQ 200 ý :D xem truyện thấy con ý giúp thằng thầy này nhiều lắm mà hem thấy nó trong phần giới thiệu nhân vật ak :D

Bình luận

bản 98 ko có Urumi vì khi ấy em ấy chưa xuất hiện trog truyện :-?  Đăng lúc 4-5-2013 01:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 28-4-2013 11:13:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình ít xem phim Nhật. Nghe quảng cáo phim này hay quá down thử xem sao. Lần đầu tiên xem là đã thích ngay. Phim hay quá. Các nhân vật rất có cá tính nhưng không bị cường điệu hóa quá mức! cảm ơn subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 28-4-2013 15:47:02 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh rất thích anh Sorimachi Takashi diễn Onizuka nhé, lối diễn bộc lộ được hết khí chất của thầy Onizuka. Coi xong mềnh cũng mún được là học trò của thầy ấy. Nếu giáo viên cũng thay đổi, nhìn học sinh như bạn của mình thì hay biết mấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 30-4-2013 11:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này thấy bọn HS Nhật dã man thật. Biết bạn tự tử vì bị mình bắt nạt mà mặt lạnh như tiền, còn tiếp tục bắt nạt. Bọn đấy đúng là phải trị theo cách của Onizuka thì mới ăn thua (mặc dù đôi khi hơi phản giáo dục một chút!).  Đến bao giời phim VN mới dám chân thực như vậy nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 1-5-2013 20:49:05 | Chỉ xem của tác giả
mới xem xong bộ 2012, giờ xem lại bộ này càng thấy hay, mãi mới có 4 tập, đợi mòn cả cổ à   Jteam ơi tiếp tập mới đi, sốt ruột quá {:178:}.......................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 3-5-2013 01:50:30 | Chỉ xem của tác giả
hihi. lại bị đứng hình nữa oy .  mong chờ phim nay quá đi ^^
thix cô giáo xinh đẹp , cá tính quá đê . hihi . cô giáo bắt đầu có cảm tình với thầy giáo rồi
ủng hộ subteam hết mình....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 3-5-2013 11:47:58 | Chỉ xem của tác giả
gì chớ mình thấy xem bộ này rồi xem bộ 2012 như đấm vô mặt, đặc biệt là sự OOC của bạn Kikuchi ứ đỡ dc =)) dù mình thấy bản 2012 sát manga hơn và mình thích những gì sát ng tác dù rằng với mình bản 1998 hay hơn và mình có ấn tượng sâu sắc vì đó là 1 trong những phim Nhật đầu tiên mình coi xD

anw, 1 điều mình rất tiếc là bản 1998 ko có Urumi, vì lúc làm phim manga chưa có Urumi, Urumi xh sau này ;_; nhưng mà Miyabi cũng rất tuyệt rồi, ko thích Miyabi trong 2012 lắm, thật ra dàn 2012 chắc ngoài vai của Shirota Yuu đẹp trai hết hồn mình ko có thích ai hết. Bản 1998 nó có nét gì đó rất Nhật của ngày xưa, hồi thập niên 1990s, với cả kết cấu cũng chặt hơn, nv diễn cũng tốt hơn, thầy lại đẹp trai hơn manga T.T nhạc cũng hay và hơp nữa xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 5-5-2013 15:19:53 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mình không xem phim truyền hình Nhật, cảm ơn các bạn nhiều nhé. Mình rất thích các phim có chủ đề về đề tài học sinh và nhà trường. Mong các bạn tiếp tục post nhiều phim hay nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 11-5-2013 12:16:01 | Chỉ xem của tác giả
:x lý do không xem nổi bản làm lại chính là đây, GTO 1998, phim học đường mình yêu thích nhất. Coi lần đầu cách đây gần 5 năm rồi mà xem đi xem lại xem tới xem lui xem hoài xem mãi vẫn không thấy ngán =)). Đến giờ vẫn nằm trong top những phim sẽ coi lại khi có thời gian. Nhắc đến lại muốn nhảy đi lục tủ tìm đĩa quá =)).
Xem phim bạn sẽ thấy vài gương mặt quen thuộc giờ đã trở thành những diễn viên thực lực ;)). Đặc biệt có hai anh chị còn nên duyên vợ chồng.
Đáng tiếc là nhiều người không còn theo nghiệp diễn hoặc chuyển nghề. Nhất là Kubozuka Yosuke, không hiểu sao lại đi làm ca sỹ T.T.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 11-5-2013 23:47:51 | Chỉ xem của tác giả
roshajoley gửi lúc 7-2-2013 02:38
OMGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGG

Bạn ơi, bạn bản 98 là bạn xem đĩa hay xem trên mạng
Nếu bạn xem trên,thì bạn cho mìh xin link được không?
Mình xin cảm ơn
Hix, mình kết phim này quá
...............................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách