Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 1998] Great Teacher Onizuka - Sorimachi Takashi, Matsushima Nanako | Vietsub E12 END + Special

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 17-4-2013 11:26:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay nè, anh nhân vật chính trẻ zai dã man! Phim này năm 1998 thế mà sang năm 2006 nhòm thấy ổng đóng vai bác sĩ trong phim sai no haha trông chẳng khác mấy:D. Chấm điểm 9 cho ngoại hình đẹp zai, vì tội trông hiền lành quá nên trừ 1 điểm :))
Chưa ngó bản 2012 nữa vì ko thích anh thầy xấu trai ở ngoài poster...
Thanks subteam đã làm bộ p này nha! Dù ít com nhưng phim này hot lắm đó, st cố làm hết bộ nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 18-4-2013 12:47:29 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận là xem phim diễn viên đóng đạt lắm luôn XD nhất là mấy diễn viên đóng vai học sinh ý ạ XD hơi buồn tí là cái độ bựa của manga ko được cho vào nhiều lắm nhưng đây là người đóng nên chắc ko làm quá như truyện được =)))) nhưng những hình ảnh thầy cô và học sinh thể hiện quá đạt luôn XD trừ ông thầy hiệu phó :(( mình thích ông thầy hiệu phó hói và gầy :(( dù sao phim cũng rất hay XD
cám ơn st XD
.
.
.
à quên :"> gặp lại anh Shun hồi con ngây thơ thật đáng yêu quá đi XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 18-4-2013 19:44:51 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim thuộc thể loại học đường. Mình rất thích thể loại này bởi nó gợi lại thời học trò.
Không biết Nhật làm thể loại này có hay không!                                                   
Kéo thử về xem thế nào. tiếc là mới được có 3 tập.
Cảm ơn subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 20-4-2013 01:37:26 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là dù thích bản 2012, dù nhiều trai xinh gái đẹp từ n` công ty nhưng diễn xuất của các bạn nhiều khi còn cứng, trong khi bản 98 thì hoàn hảo toàn bộ dàn diễn viên thời đó. chờ đợi mãi cũng có xtaapj 4 thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-4-2013 06:33:20 | Chỉ xem của tác giả
trước tiên là ...... cám ơn subteam rất rất nhiều, cứ sờ sợ là phim này bị drop :">
bản '98......dù không nhiều giải đẹp gái xinh , nhưng mà......vẫn kết bộ này ,hoài cổ a~~~
cái máy tính colosi ,màn hình nhấp nha nhấp nháy lúc ông thầy ngồi làm việc mới sợ chứ,  lại còn con....có thể gọi nó là laptop không???) to đùng ngã ngửa :))
thích vai cô giáo , cá tính với cả khôn hơn bản 2012 nhiều , bản 2012 cảm giác giống manga nhưng cứ thấy nhàn nhạt , đâm chán chán ^^

Bình luận

vì Subteam mới làm đến đó >"< , có lẽ subteam bận nên vậy  Đăng lúc 22-4-2013 08:03 AM
cho mình hỏi sao phim này sub mới có 4 tập vậy?  Đăng lúc 21-4-2013 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 21-4-2013 12:03:49 | Chỉ xem của tác giả
Đang đọc phần Shonan của GTO )))))) cười té phở vì ông thầy bịnh hoạn, biến thái này. Thực sự lúc thấy điều đề phim cũng ko chú ý lắm vì mình nghĩ chắc không có diễn viên nào có thể kham nổi vai điên và ý nghĩa nhất về học đường này mà mình từng được đọc qua.

Theo review thì thấy bên ngoài đúng là không chất và như truyện diễn tả nhưng có thể là lối diễn xuất nên rating mới cao như vậy. Dù sao tì page h cũng đang kéo tập 1 hy vọng là lại có 1 bộ mới để xem. Nhưng mà không hiểu sao trong phim có thể quay được mấy cái cảnh chết lên chết xuống với lại thót tim của tụi học trò nhỉ bạo lực mà hài hước{:160:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-4-2013 17:20:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay nhưng ít lượt down có lẽ do phim này đã có nhóm trước dịch trọn bộ trên youtube rồi {:441:} cách đây mấy năm mình cũng đã xem xong, nhưng giờ vẫn down lại để xem cho vui ủng hộ subteam {:398:} chiêu trò của ông thầy "dị nhất quả đất" Onizuka thì xem đi xem lại cũng không bao giờ chán {:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-4-2013 22:51:20 | Chỉ xem của tác giả
GTO 1998 có vẻ khá khác với bộ 2013 {:180:}
Nhưng nội dung sát với manga hơn {:161:}
Hay thật {:161:} bảo sao rating cao ngất trời
Mỗi tội Onizuka phiên bản 1998 này nhìn có vẻ cứ hiền hiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 22-4-2013 02:46:43 | Chỉ xem của tác giả
hay quá... phim đã khởi động trở lại. hihi
download thui , cô giáo diễn xuất hay quá. đúng là diễn viên kì cựu
thank subteam , mong rằng là tiến trình sẽ được đều đặn... hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 22-4-2013 15:00:38 | Chỉ xem của tác giả
Luôn ủng hộ phim về thể loai học sinh :)
Đã có full bô này nhưng mà chưa xem 3:). Sub thì cũng chuẩn rồi. Nhưng vẫn ủng hộ chủ thớt cũng những dự án sắp tới :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách