Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 1998] Great Teacher Onizuka - Sorimachi Takashi, Matsushima Nanako | Vietsub E12 END + Special

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 12-5-2013 01:15:56 | Chỉ xem của tác giả
Phonganh2k gửi lúc 11-5-2013 23:47
Bạn ơi, bạn bản 98 là bạn xem đĩa hay xem trên mạng
Nếu bạn xem trên,thì bạn cho m ...

Mình xem trên mạng ^^ Nhưng mà lâu lắm rồi, giờ link down chắc cũng die hết rồi :D

H Kites vietsub lại thì mình down lại xem lại lần n :)) Bạn cố gắng chờ nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 13-5-2013 22:21:04 | Chỉ xem của tác giả

Tớ giữ seed tập 4 cho bạn nhé, hơi chậm một chút{:171:}
Cảm ơn bạn nào giữ tập 3 cho m {:176:}{:176:}{:176:}
Cuối cùng thì hôm nay cũng down dc tập 3 ý
{:159:}
Cảm ơn Subteam nhé!
Phim hay lắm
Cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 14-5-2013 12:23:21 | Chỉ xem của tác giả
^_^  bộ này hay lắm , hình như có special nữa thì phãi , đúng chất cho 1 GTO  , nhưng phim bị cắt hơi nhiều so với truyện , hơi uổng :( , thích mấy cảnh oánh nhau bụp bụp , sướng gì đâu  :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 19-5-2013 21:08:21 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới tìm thấy phim về GTO - bộ manga hấp dẫn nhất và khiến mình đọc đi đọc lại nhiều nhất, lần nào cũng đều cười đau cả bụng. Nhìn qua thì diễn viên đóng Onizuka cũng tạm được, trẻ hơn tí thì oke đấy :-s.
Anyway: hi vọng phim = 70% truyện là tuyệt vời rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 20-5-2013 02:12:47 | Chỉ xem của tác giả
ôi thầy giáo bẩn bựa của lòng em
thích phim này tóa đi
học trò của thầy toàn giai xinh gái đẹp hóng hóng hóng
subteam cố gắng nhóe, thanks nhìu nhìu {:101:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 1-6-2013 21:35:15 | Chỉ xem của tác giả
đây quả là một ông thầy hết mực vì các học sinh của mình cho dù những học sinh đố có phải là học sinh cá biệt hay không thì Eikichi cũng hết lòng bảo vệ và cảm hóa được. và mỗi tập phim luôn nói đến những việc làm bảo vệ học sinh của Eikichi chỉ có người thầy nào đã từng trải về những trò quậy phá thì mới có thể hiểu được những học sinh cá biệt đó có suy nghĩ như thế nào thask subteam đã đem những bộ phim có ý nghĩa và hay đến với mọi người{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 6-6-2013 11:32:17 | Chỉ xem của tác giả
Có bản này nửa ha, mình đã xem bản 2012, thật la hay, bựa bựa mà lại có nhiều ý nghĩa.
Thấy bản này nhiều người khen quá, phải kéo về xem mới được.
cảm ơn chủ thớt nhiều nha...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2013 13:41:14 | Chỉ xem của tác giả
Đã có ep5 nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 10-6-2013 17:57:54 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này mình bị cuồng phim Nhật kinh khủng. Mình yêu cái sự trong sáng ngây thơ trong đời sống học đường ở phim Nhật. Mình yêu những đam mê, những hết mình đối với ước mơ. Mình yêu sự cân bằng trong tình thầy trò, tình bạn, tình đồng chí chiến hữu hay cả tình yêu.

GTO 1998 mình xem được mấy năm rồi, xem chưa xong lại còn biết tin Takashi và Nanako là một đôi vợ chồng, mình lại càng thấy bản này nó gần gũi trong tình cảm của thầy cô gì đâu, có khi là tình cả rồi đấy, xem yêu ghê luôn.

Tuyến tính cách nhân vật trong GTO dễ thương từ chính đến phụ, tự nhiên, nhẹ nhàng. Đơn giản thế thôi mà mấy đoạn cũng khiến mình xúc động ra trò. Như cái lúc Tomoko đứng trên sân khấu nói về tình bạn và lòng biết ơn với Miyabi, hay như khi thầy bựa vác búa phá tường phòng nhà Nanako, và tim rung rinh khi thầy bựa thể hiện vẻ nam tính của mình khi làm anh hùng cứu mỹ nhân "cô giáo thiên thần",... Mình yêu cả hai chàng học sinh đầu tiên bám càng thầy bựa từ đầu đến cuối. Đi với thầy được phá tan tác, vui tẹt ga như thế thì lại chả bám càng thầy.

Mình thích cái cách nhìn sự việc của thầy bựa, đơn giản, vui vẻ, mà không dễ dãi. Thầy bựa là thế, đến lúc cần, nhìn men lỳ quá đi chứ (ối zời ơi). Như này mới là đàn ông chứ, hiu hiu.

Kết luận hiện tại đang là tín đồ phim Nhật.

P/s: Sau Đầu gấu & Mắt cận thấy thích Adachi Hana quá, muốn tìm Giọt rượu thần thánh để xem mà link chết hết rồi :( Bạn nào hỗ trợ tớ với, ngàn lần cảm ơn!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 11-6-2013 18:08:52 | Chỉ xem của tác giả
ô trời, hnay vừa đc đứa bạn cho xem mấy tập GTO, nghĩ phải về down ngay.
Thế mà vừa vào kites phát thấy luôn mới sợ ;))
nhưng mà bản mình xem là bản khác :-? diễn viên khác, có a bán quán bạn của Orizuka đẹp trai dã man í :((
k biết bộ này thế nào, down về xem thử, hi vọng hay :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách