Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Film] Un plan parfait ~ Kế hoạch hoàn hảo | Diane Kruger, Dany Boon, Malonn Lévana ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 9-1-2014 14:18:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Đang đợt xì trét nên muốn xem mấy phim tình cảm nhẹ nhàng. Mùa xuân sắp tới, cần mùi giải trí.
Bị bội thực phim Hàn nhiều quá nên thành ra không muốn xem nữa. Cuồng hoạt hình và đã luyện xong vài bộ.
Giờ thì đến lươt em hài nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 9-1-2014 14:19:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

froidgarcon gửi lúc 8-1-2014 02:39 AM
Thông báo link die tại đây

haha ^^ phim này có vẻ là phim hài nha

đang chán chả có gì xem, vớ được phim này

xem ngay, đang đợi down xong ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 9-1-2014 14:26:09 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều lúc muốn bình luận ủng hộ phim mà lại chả biết viết ở đâu.Hihi.Nhưng nhìn chung thank sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 9-1-2014 14:59:23 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá đi subteam ơi!!
Chết cười. Vừa hay vừa ý nghĩa
*tung hoa* thank subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 9-1-2014 15:05:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Mình thích tiếng Pháp nhưng chưa có dịp học nó lần nào. Cũng nghe vài bài nhạc Pháp cho có cảm giác "quyến rũ" *chả hiểu sao* nên sẽ down phim này về xem giải trí nhẹ nhàng đây
Cảm ơn subteam nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 9-1-2014 15:10:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Phim này có vẻ hay đấy, mình rất thích phim hài
phải down về xem mới được, cảm ơn các bạn đã dịch phim nhé
mong những dự án phim hài tiếp theo của các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 9-1-2014 15:38:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Phim Pháp đầu tiên xem là Không thể chạm đến và chú chuột đầu bếp, thực sự rất hay và ý nghĩa. Nhưng mình thấy phim pháp mà về đề tài tình yêu... thì phóng khoáng cực, thậm chí nhiều lúc còn phô da thịt bạo rạn hơn cả Mỹ, đã cởi là phải cởi cho ra hồn .
Xem cái Trailer cũng thấy mấp mờ mờ ám . Phim này làm mình nhớ tới The Proposal của Sandra Bullock . Có vẻ hay đó, thích cái đoạn chú nam chính dùng nhầm thuốc gội đầu? rụng luôn tóc, mà thà cạo hết đi lại còn để chỏm như vậy .
Thêm nữa nữ chính chắc là diễn viên Pháp nhỉ, nhưng mình thấy cô ấy quen dã man nhưng không thể nhớ ra đã xem ở đâu, khuôn mặt gầy má hơi hóp, kiểu tóc búi rẽ ngôi, áo ngắn tay, quần short, dép bệt... không hiểu sao cứ nhớ mấy hình ảnh đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 9-1-2014 15:48:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Oa cảm ơn subteam,  film có Diane Kruger là thích rồi, thích chị từ hồi đóng film Troy
Film Pháp nhẹ nhàng tình cảm mà cũng rất mãnh liệt nhưng mình chưa có dịp xem 1 film hài của Pháp nào cả (ngoại trừ film hoạt hình ra), nay vừa được xem lại còn có thần tượng mình đóng, còn gì tuyệt hơn nữam
Ủng hộ subteam hết mình !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 9-1-2014 15:57:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Ra vào liên tục cũng thấy có phim mới

Đập vô cái poster thấy mặt anh nam chính là muốn cười

Mình thích kiểu không biết ai lừa ai này. Không xem trailer, đọc giới thiệu và down luôn Xem xong rồi phát biểu tiếp vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 9-1-2014 17:24:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Hô hô, hóng film này từ lâu rùi mà bị lỡ. H thấy trên kites phát là down lun. Thil film Pháp lắm mà ko tìm đc link nhiều. Bik chị Diane Kruger đóng National Treasure thui cơ mà ko nghĩ chị í là người Pháp
Cám ơn subteam nha. Bên French zone tuy ko hoạt động nhiều như Kzone hay Ezone nhưng ra lò những film rất chất lượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách