Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Film] Le Petit Nicolas (2009) ~ Nhóc Nicolas [Vietsub HD, Full HD Completed !]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 3-7-2013 11:06:04 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước có mua truyện này về xem, giờ lại được xem phim
*chậm chậm nước mắt*
Phim này là một trong số ít phim góp phần làm trong sáng hoá tâm hồn của mình
Mấy thằng nhóc torng phim dễ thương không chịu nổi...
*đè hun chụt chụt*
*nát mặt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 21-7-2013 00:19:59 | Chỉ xem của tác giả
phim dễ thương quá
nhớ về tuổi thơ của mình, trẻ con hồn nhiên, vô tư
Giờ lớn rồi, ko được như thế nữa
Mấy thằng nhok dễ thương và vui ghê, mình cũng đã từng đọc một số tập của cuốn nhok Nicolas, nói chung thì truyện hấp dẫn, phim thì dễ thương. HÍ hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 10-8-2013 13:13:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã đi tìm phim này bao nhiêu lâu và cuối cùng cũng tìm thấy {:301:} đây là bộ phim đáng yêu nhất mình từng xem. từ khi đọc nhóc nicolas, mình đã thích mê và muốn xem phim này. Trong phim lồng ghép rất nhiều chi tiết hài hướng trong truyện,làm rõ tính cách của tất cả mấy đứa nhỏ. Mà mấy đứa nhỏ cũng đáng yêu quá trời {:308:} mặt phúng pha phúng phính, suy nghĩ thì ngây ngô, vô tư kinh khủng xem phim mà như trở lại tuổi thơ quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 11-8-2013 16:46:01 | Chỉ xem của tác giả
Mấy đứa nhỏ diễn tự nhiên hết sức, mà mình lại thích nhóc Clotaire hơn cả, anh chàng đóng vai ngố thiệt hay. Cảm ơn Sub team.
Phim Pháp trên các diễn đàn rất hiếm, mong là Kites sẽ duy trì góc giải trí này. mình biết chút đỉnh tiếng Pháp, nếu có dịp, mình có thể giúp các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-8-2013 07:01:32 | Chỉ xem của tác giả
Đây là 1 trog những bộ film hài hay nhất!! Nội dung trog truyện đúng là wá hài hước, nhưng thật tế! Con nix suy nghĩ đơn giản + tưởng tượng! Khoái nhất là cái đoạn cho thằng nhox uống thuốc xog, kiu nó thử nhất chiếc xe!! Haha! Phim làm cho ng` coi cười vỡ bụng lun! Riêng mình đã xem đi xem lại nhìu lần zẫn thấy méc cười! Ko bít film có làm thêm fần nào khác hay là phim nào tương tự như zậy hok nữa! Hi zọng là có! Thanx subteam rất nhìu zì sự cố gắng của các bạn (French mới pro chứ) ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 22-8-2013 15:52:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim dễ thương quá, xem mà cười từ đầu đến cuối phim
Một bộ phim hài hước và thể hiện tình cảm cũng rất sâu lắng qua các chi tiết nhỏ nhất.
Một trong những phim Pháp mà mình thích nhất
Thx subteam nhiều lắm lắm {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 26-8-2013 18:59:17 | Chỉ xem của tác giả
èo mấy bạn nhóc này dễ thương kinh khủng mà mấy diên viên nữ trong phim phải công nhận là ai cũng đẹp đặc biệt chị bán hoa xinh ơi là xinh mặc dù chỉ xuất hiện một tý tẹo
phải công nhận cái đoạn mà cu cậu sợ có em giống hệt mình ngày xưa đáng iu thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 12-9-2013 20:22:50 | Chỉ xem của tác giả
mấy bé trong phim dễ thương quá chừng. Nhìn chỉ muốn cắn cho mấy phát. Ước chi sau này có thằng con trai dễ thương vậy, có điều quậy vừa vừa, coi khúc mua bông mà thót tim. Suy nghĩ của bọn trẻ con cũng thiệt là "khó lường", haha. Mà bố mẹ trong phim cũng thiệt hồn nhiên. Mình coi mà cười lăn cái khúc mẹ với bố cãi nhau lúc học lái xe, thực tế ghê, rồi khúc mẹ thi bằng lái xe, đúng là phải có áp lực thì mới làm tốt. Mấy nhóc vừa dễ thương vừa lắm trò, suy nghĩ cũng "phức tạp" không thua người lớn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 15-9-2013 01:31:48 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là phim truyện Pháp cho trẻ con rất hay, và cũng ý nghĩa nữa.
Mình đã đọc cả Nhóc Nicolas và Cédric rồi, truyện nào cũng vô cùng hay.
Giờ xem phim thấy lũ nhóc này dễ thương quá đi mất {:301:}{:301:}{:301:}
Merci beaucoup subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 29-10-2013 14:59:37 | Chỉ xem của tác giả
Cậu nhóc cho mình biết nhiều hơn đến văn hóa Pháp, một cậu nhóc tưng tửng, cùng với những cậu bạn, cô bạn, bố mẹ & nhiều nhân vật khác luôn tạo ra những tình huống hết sức "khó đỡ", đọc mà không thể không cười{:161:}

Mình k kiên nhẫn đọc sách, truyện lắm, không tính những bộ truyện tranh kinh điển thì Nhóc Nicolas là bộ truyện duy nhất khiến mình kiên trì đọc & muốn làm xong những việc khác để đọc ^^

Thực sự theo cảm nhận của mình thì đọc truyện hay hơn, những nét vẽ hài hước, ngộ nghĩnh hơn. Nhưng dù sao cũng tks nhà làm phim, bởi phim thường sinh động.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách