Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: final_memory
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[E-Zone Summer Project] - Kyle XY [Vietsub season 1 - 2 - 3 Completed]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 19-10-2011 10:30:28 | Chỉ xem của tác giả
nhuhoangle gửi lúc 15-10-2011 09:48
Mình đã xem hết trọn 3 phần online rồi ! Nội dung thì rất hay , nhưng chẳng hiểu kết t ...

Ko có phần 4 đâu bạn ơi. Hôm nọ coi trong blog của Matt thì chắc chắn là ko có. Mọi người cũng đã lớn hết, khó đóng lại lắm.

Vì đang làm part 3 thì dừng, nghe đồn là do rating ko cao hay sao í, nên kết thúc ko biết sao luôn :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 19-10-2011 11:19:40 | Chỉ xem của tác giả
OMG, có tập mới ùi,có tập mới ùi,có tập mới ùi,còn gì vui sướng bằng,công cuộc chờ đợi đã có kết quả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 20-10-2011 16:39:44 | Chỉ xem của tác giả
phim này rating kg cao nhg xem thấy học hỏi và nhận ra nhiều điều ý nghĩa lắm:x
phim đang chiếu trên yeah1 lúc trưa 1 g í, mình tình cờ mở thì thấy, cơ mà lồng tiếng lớn quá kg nghe dc tiếng nhân vật, hum nay chiếu tới ep 1 phần 2 rùi
nghe mọi người bảo phim làm dở dang thì dừng, tiếc ghê, nhg dừng cũng fai có nội dung 1 xíu chứ đâu thể dừng khi không dc nhỉ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 22-10-2011 18:15:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay lắm, mang tính giáo dục cao, coi phim thấy ấm áp vô cũng.
Dạng tiến hóa này có thật mà, đưa lên phim quá chuẩn còn gì,
Lấy người nhân bản làm để tài, quá hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2011 12:23:55 | Chỉ xem của tác giả
Ep04 đã về làng, mọi người cùng đón xem nào :)

Bình luận

Hổng down được hu hu. Bạn re-up đi bạn.  Đăng lúc 27-10-2011 09:52 AM
Há há. Cuối cùng cũng ra ep 04. Dạo này nhiều PJ quá, em tưởng anh quên mất cái này oy`  Đăng lúc 26-10-2011 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 27-10-2011 23:07:02 | Chỉ xem của tác giả
coi tới phần 3 thì hết...tại sao nhà sản xuất có thể vô trách nhiệm như vậy chứ...ko hề tâm huyết với sản phẩm mình làm ra và tôn trọng người xem...tò mò ko biết Kyle sẽ thành với Amanda hay Jeesi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 28-10-2011 02:59:48 | Chỉ xem của tác giả
đã trót xem và nghiện phim này.....................
phim rất hay, nhiều ý nghĩa, k hiểu sao ngta lại dừng ở lúc cao trào như vậy................
quá dở dang, quá nhiều điều đáng tiếc.................
đã theo Kyle 1 quãng đường dài, muốn 1 cái kết thỏa đáng cho Kyle :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 31-10-2011 17:01:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới bắt đầu coi và cũng rất thích phim này. Hay, sâu sắc, ý nghĩa, cảm động!
Đặc biệt là diễn viên đóng Kyle quá tài tình. Từ vẻ mặt đến giọng nói đến tướng đi làm người xem cảm nhận rõ ràng một nhân vật Kyle xuất xứ kỳ lạ như thế.
Phát hiện ra mấy diễn viên trong phim này phát âm tiếng Anh nghe rất rõ ràng, dễ nghe hơn nhiều phim khác (luyện nghe tiếng Anh được ^^)
Thanks subteam đã sub một bộ phim rất đáng xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
 Tác giả| Đăng lúc 2-11-2011 01:31:21 | Chỉ xem của tác giả
Ep05 cập bến lúc 1h28 phút sáng =) Chúc mọi người xem phim vui vẻ.

Bình luận

Bạn nên dùng phần mềm KMPlayer để xem nhé. Xem hướng dẫn download và cài đặt KMPlayer ở thread Hỗ trợ kĩ thuật ngay trong box E-Zone Drama nhé.  Đăng lúc 3-11-2011 09:04 PM
Bạn ơi, có vẻ là chỉ mỗi bạn ko xem được thôi chứ ai cũng xem được cả. Mình cũng đã nhờ Encoder kiểm tra lại vẫn xem được bình thường bạn nhé.  Đăng lúc 3-11-2011 09:03 PM
huhu ko xem đc cả ep4 và 5 ạ,có tiếng nhưng ko có hình ạ :((  Đăng lúc 3-11-2011 04:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
 Tác giả| Đăng lúc 9-11-2011 12:20:16 | Chỉ xem của tác giả
Ep06 Season 2 đã về làng. Chúc các bạn xem phim vui vẻ.
P/S: Ep05 do sơ suất của mình, nên xưng hô giữa ông bà Trager và Kyle là bố/mẹ - con mà không sửa, mình thực sự xin lỗi vì sai sót này. Từ Ep06 xưng hô sẽ lại được sửa như trước là cô/chú - cháu để đảm bảo logic.
Nhân tiện mình giải thích lý do vì sao mình ko dịch xưng hô là bố/mẹ - con. Mặc dù ông bà Trager nhận Kyle làm con nuôi, nhưng ở các Ep sau đó, Kyle vẫn gọi ông Trager là Mr Trager và khi nói chuyện với chị em Josh, Kyle đều gọi là your parents (bố mẹ của em) chứ không phải là our parents (bố mẹ chúng ta) nên không thể dịch xưng hô là bố/mẹ - con được. Cảm ơn các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách