Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: final_memory
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[E-Zone Summer Project] - Kyle XY [Vietsub season 1 - 2 - 3 Completed]

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 11-5-2013 10:23:11 | Chỉ xem của tác giả
hự hự!!!!! phim kết thúc nửa chừng à? mình thấy giới thiệu phim khá lạ và hấp dẫn, cộng thêm thể loại gia đình đúng kiểu mình thích nên đã down về xem nhưng mỗi tội phim này lâu quá rồi. link torrent không có ai giữ seed cả nên mới down đc ss1 và ss3 thôi. bạn nào có thể lên giữ seed hộ mình đc không?!?
tks các bạn nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 28-5-2013 13:20:32 | Chỉ xem của tác giả
haiz, Kyle phần 3 đang hay, bao nhiêu thắc mắc bí ẩn vẫn còn bỏ ngỏ vậy mà phải dừng chiếu :((( Mình coi trên VTV3 lần đầu tiên, cái thấy hay quá mới lên google mò link coi sạch 3 phần luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 13-8-2013 21:02:59 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nội dung có vẻ rất hấp dẫn nhưng hơi sợ
Thấy mấy ng xem trước bảo là xem ko sợ và khá hay ko biết có phải ko nữa
Cuối cùng mình vẫn quyêt định down hết về rùi xem, mong chờ quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 13-8-2013 22:10:45 | Chỉ xem của tác giả
a phim này mình nhớ hồi trước xem trên TV, mỗi tội tiếc là vẫn chưa giải quyết được cốt truyện xong hết thì bị dừng sản xuất

xem phim mình thích Kyle lắm, mặt đúng kiểu ngơ ngác từ trên trời rơi xuống   mắt của Matt Dallas đẹp quá đi, hợp với vai Kyle vô cùng mỗi tội anh ấy lại là gay, còn có người yêu đẹp trai lắm, quả là trai đẹp đã ít, lại còn đi yêu nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 20-8-2013 23:22:31 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này kết thúc lơ lửng quá chả bù cho Prison break tuy kết có hơi buồn nhưng vẫn đi trọn vẹn được bộ phim. Phim này nếu mà ra tiếp season 4 thì quá tuyệt nhưng chắc là ko bao h haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 11-9-2013 14:56:55 | Chỉ xem của tác giả
phim này có season 4  không vậy mọi người .Phim hay quá coi đi coi lại không chán chút nào nhưng lại tìm không ra season 4.. haiz

Bình luận

k0 có cậu ak.  Đăng lúc 11-9-2013 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 13-9-2013 19:44:52 | Chỉ xem của tác giả
Tụt hậu nên bây giờ mới xem phim này
Nhưng mà nghe nhiều người bảo hết ss3 là kết thúc nửa chừng nên không biết có nên xem nữa không
Đã xem hết ss1 rồi ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 30-9-2013 07:22:54 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm mưa gió,cuối tuần không biết làm gì, ngồi xem lại SS này . Ấy vậy mà cứ như mới xem, càng xem lại càng thấy ý nghĩa Thật tiếc khi mà chỉ dừng lại ở SS3.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 11-10-2013 20:49:30 | Chỉ xem của tác giả
Ừa ,Tiếc ghê.
Bộ này dừng lại ở Season 3 làm tiếc hùi hụi
Không biết kết tục Kyle cặp với ai, chắc Jessi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 12-12-2013 12:49:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại cảm động vì cách xưng hô như vậy! Nghe gần gủi yêu thương hơn. Dù sao gia đình đã mở rộng lòng với Kyle nên khi xem sub với lời xưng hô mới mình không thấy khác thường mà xem như một điều đương nhiên sẽ..tới thôi! Nên cảm động lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách