Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Dream High 2" kết thúc với mức ratings thấp

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-3-2012 15:20:51 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu mình kì vọng vào phần 2 lắm!!!!!
nhưng xem xong thấy không hay bằng phần 1!!!!!
không hấp dẫn cho lắm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-3-2012 15:37:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy như vậy là đc ròy. Nếu cho anh JyJ và Ryan tình cảm rõ ràng hơn. Dẹp bớt Bisung đi thay vào đó là đấu tranh sự nghiệp thì hay chịu ko nổi lun :)). Chờ fim mới của Ji yeon!

Bình luận

ơ hay, tớ nói dẹp bớt BS thay bằng đấu tranh sự nghiệp cơ mà, tớ chỉ muốn JR tình cảm rõ ràng hơn thôi, bộ các bạn ko thấy BJ rõ ràng à =))  Đăng lúc 21-3-2012 09:58 PM
hài...dẹp bớt BiSung mà thêm chuyện tình nàng Ryan thì chẳng khác j nhau...có bas idol thì cũng vừa vừa thôi chứ, phát ngôn suy nghĩ cho kỹ tý ty chứ  Đăng lúc 21-3-2012 08:01 PM
Nói vậy í gì, mún gây war hả... Fan của idol nào đấy. Ta kill chết giờ  Đăng lúc 21-3-2012 05:06 PM
Koo
Đừng có gây war nhé bạn , mất mặt fan lắm đấy .  Đăng lúc 21-3-2012 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-3-2012 15:38:52 | Chỉ xem của tác giả
Nói về film hay hay dở và ratings cao hay thấp thì mình muốn mượn 1 câu của bác NQD .Phim ratings thấp chưa hẳn là film ko hay ,nhưng film có ratings cao thì chắc chắn đó là film hay !Hình như thật sự HQ bị cái dớp phần 2 hay sao á ,cũng có mấy bộ phần 2 với ratings thua xa phần 1 rồi và thật sự thì phần 2 nó ko hay .Ko phải là do người hâm mộ quá kỳ vọng nên đâm ra yêu cầu cao nhưng thật sự nội dung của DH2 này quá tệ ,nếu ai vô đọc comments của trang DH trong mua Koreandrama sẽ thấy rất nhiều comments ném đá và chỉ trích nội dung film .Bây giờ mình ko thèm coi tập cuối luôn ,mệt !Nghe dân tình nói kết thúc kiểu như thế nên mình nản luôn khỏi xem khỏi mất công .Mình vẫn yêu thích các diễn viên và mong chờ họ trong những bộ film và những hoạt động mới nhưng mà mình nản lắm rồi ko muốn tiếp tục coi để bực bội nữa .Đây là comments cuối cùng của mình về film này ,tại vì những thứ mình ko thích thì ko nên quan tâm quá nhiều làm gì .Nói thật với nội dung thế này thì ratings như thế vẫn còn cao !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-3-2012 16:00:24 | Chỉ xem của tác giả
Ờ đây có nhiêu người xem phim bằng mắt và thật sự cảm nhận về phim
HAy là thấy người khác chê rồi chê theo
Thấy rating thấp thì bảo phim không hay
Như vậy người khác gọi là hùa nhau đấy

Bình luận

em lên hồi nào vậy mà anh xem raw tập 16 lại thì phát hiện cái đĩa JB đưa hs có hình cái thìa vậy là thành cặp rồi  Đăng lúc 21-3-2012 05:06 PM
Koo
Anh Moon chuẩn :D :D .  Đăng lúc 21-3-2012 05:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-3-2012 16:14:27 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu mình cũng háo hức film này lắm, cũng coi như ai...nhưng mà cố gắng lắm đến tập 7 là buông xuôi.
haizzz...theo mình khách quan mà nói phim bình bình, không điểm nhấn vs không đủ sức hấp dẫn người xem...ngoại trừ dàn dv trẻ đẹp với diễn xuất khá ổn ( điểm cộng duy nhất của phim)
Thôi thì mong các bạn dv trẻ sẽ có cơ hội pt trong tương lai...5ting{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-3-2012 16:47:26 | Chỉ xem của tác giả
đâu phải lúc nào film có ratting thấp là không hay đâu
phần 2 của DH yếu thế vs phần 1 nên dân tình không quan tâm
dù sao cũng mong chờ tác phẩm mới của các diễn viên trong DH 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-3-2012 17:21:17 | Chỉ xem của tác giả
nói thật là phần 2 còn kém xa phần 1 nên rating thấp cũng đúng
chán nhất là kết thúc rất vớ vẩn
cứ trông chờ vào phim của kang so ra với jinwoon cơ nhưng lại thành ra thế này , thật tiếc vì kịch bản phim k hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-3-2012 17:55:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn thấy nó hay mới đểu chứ nhỉ :))
Xem với một tâm hồn cởi mở.Dẹp chuyện love sang 1 bên thì phim cũng khiến cho mình có cảm giác vui vẻ nhưng cũng nhiều khoảnh khắc xúc động.
Cái kết quá đẹp !

Bình luận

chả thích phim *tát* cái sign yêu thế XD  Đăng lúc 21-3-2012 08:47 PM
vớ vẩn nhất vẫn là sk audition cuối cùng của JB, có cho e nó "trết" thì cũng phải trong tư thế ngẩng cao đầu chứ... =; so sad =))))  Đăng lúc 21-3-2012 08:22 PM
love k phải vấn đề chính, kết mở cũng k phải vấn đề chính =)) nhg công nhận mình cũng thấy phim hay, đểu thật :))  Đăng lúc 21-3-2012 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-3-2012 20:49:06 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu nghe thông tin phần 2 nhưng không có nguyên bộ sâu DH 1 thì không muốn coi rồi
Mình xem đúng tập 1 vì có Sam Dong và IU
Đọc thông tin thấy cũng tội tội cho dàn dv nhất là những người lần đầu lấn sang điện ảnh
Có chăng là do phần 1 quá thành công + nội dung phần 2 ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-3-2012 21:06:20 | Chỉ xem của tác giả
sao mọi người cứ đem DH2 ra so sánh vs DH1 nhỉ ...hic ..{:301:}{:301:}
DH1 đc chuẩn bị kĩ lưỡng trong 2 năm...còn DH2 đc chuẩn bị trong time ngắn ....hic hok nên so sánh thế chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách