Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
1681#
Đăng lúc 7-4-2017 13:41:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cuộc sống là những lựa chọn. Bạn là một phần thanh xuân của tôi, nhưng chúng ta lại không thể là tương lai của nhau. Thế nên mình mong bạn hay mình đừng buồn nữa. Mọi chuyện rồi sẽ ổn!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1682#
Đăng lúc 7-4-2017 15:06:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình sẽ không nghĩ gì cả. Sẽ không nghĩ gì cả. Tập trung vào những việc phải làm trước mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1683#
Đăng lúc 10-4-2017 08:53:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Muốn nhắn cho bạn, nói rằng mình đang thấy mệt và không được ổn. Nhưng sao lại khó để chia sẻ đến vậy. Khi mà tình cảm là thứ thật phức tạp. Vội vàng quá sẽ làm chúng ta đi sai hướng. Nếu sự lạnh nhạt thờ ơ của mình có thể giết chết tình cảm này, thì có chắc nó hoàn toàn là lỗi ở mình không? Bao nhiêu khó khăn trong cs này, rốt cuộc chúng ta vì sao phải cố chấp làm nhau tổn thương để thấy hả lòng hả dạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1684#
Đăng lúc 12-4-2017 09:17:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tôi đã từng yêu cô ấy. Cô ấy là một phần tuổi trẻ, thanh xuân tôi đã đi qua. Nhưng chúng tôi không bao giờ có thể là tương lai của nhau. Vì thế nên tôi chọn cách từ bỏ, coi cô ấy đơn thuần như một người bạn. Nhưng cô ấy lại cảm thấy tổn thương khi tôi chỉ coi cô ấy như bạn. Mặc dù cô ấy luôn phủ nhận tình cảm của tôi và luôn nói rằng chỉ coi tôi là bạn. Tôi nên làm gì? Hay là ko nên làm gì? Tôi đã quá mệt mỏi với những cãi vã. Những giận hờn trong cuộc sống của cả hai. Nếu chúng tôi thương nhau chắc sẽ không bao giờ đi đến ngày hôm nay. Khi mà mọi thứ thay đổi. Con ng cũng thay đổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1685#
Đăng lúc 13-4-2017 20:51:32 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay trăng sáng quá cậu nhỉ. Bất giác tớ lại nhớ về cậu. Tớ đã chạy ra đường, ghé vào quán trà sữa mình vẫn hay ngồi với nhau. Vẫn là món cũ, vẫn là trà sữa dâu thạch táo. Mọi thứ vẫn vậy cậu à.. chỉ có khác một điều là.. cậu không còn đây nữa rồi.. (:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1686#
Đăng lúc 22-4-2017 08:39:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng là hết thuốc chữa. Giận dỗi, oán trách.. đồ điên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1687#
Đăng lúc 22-4-2017 08:42:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình đúng là bị điên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1688#
Đăng lúc 25-4-2017 08:38:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ lỗi là ở mình. Một người luôn cảm thấy cô đơn. Không bao giờ thấy đủ cho các mqh, không một ai có thể lấp đầy khoảng trống ấy. Giống như việc chúng ta mãi mãi chẳng thể lấp được biển. Có bao nhiêu người đến, bao nhiêu ng đi thì mọi việc vẫn lặp lại như vậy thôi. Chẳng ai đủ tinh tế để hiểu được một song tử như vậy. Với những điều chúng ta đã trải qua những khó khăn trong việc đặt lòng tin ở ng khác..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1689#
Đăng lúc 2-5-2017 17:39:19 | Chỉ xem của tác giả
Buồn. Đúng là không có gì bền vững, tình bạn hay tình yêu cũng vậy
Tại sao tôi đối xử tốt với cậu như vậy mà cậu không coi tôi ra gì.
Tôi phải làm thế nào với cậu đây??
Có lẽ từ giờ chúng ta nên quay về điểm xuất phát, trở thành 2 người xa lạ.
Tại sao cậu vẫn có thể đối xử bình thường được với mọi người mà đối với tôi cậu lại như vậy
Tôi đau lòng cậu có biết không??
Tôi khóc vì cậu cậu có biết không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1690#
Đăng lúc 20-5-2017 23:54:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cậu bảo tôi cứ lảng tránh tình cảm của cậu Nếu cậu đã biết tôi lâu như vậy thì phải biết tôi đâu phải là đứa thích vòng vo, lấy tc của ng khác ra làm trò đùa. Cậu nói chuyện trêu đùa, tôi sẽ trêu đùa lại vs cậu. Cậu nghiêm túc, tôi cũng sẵn sàng nghiêm túc và thẳng thắn vs cậu. Vấn đề là bản thân tôi ko thể nào phân biệt được lời nào của cậu là thật, đâu là đùa nữa. Cũng bởi vì cách cậu xuất hiện sau 6 tháng ko liên lạc, rồi bỗng nhiên xuất hiện rồi nói là vẫn nhớ tôi, muốn tôi tin cậu. Vậy cậu ở đâu khi tôi cần cậu nhất? chúng ta là bạn bè cơ mà. Cậu giải thích là thời gian qua cậu rất bận rộn. Sao cứ như tôi đang nghe một câu chuyện đùa thì đúng hơn vậy? Cậu bảo tôi phải tin chuyện đó là thật như nào đây? Nhất là sau cú shock mới chỉ gần đây, tôi còn ko biết còn có thể tin tưởng lại được ko nữa. Điều duy nhất bây h tôi biết là, tôi ko thể lặp lại sai lầm nữa, tôi ko muốn đánh mất tình bạn ấy giữa chúng ta. Tôi thận trọng bởi vì tôi lo sợ, tôi cảm thấy dù tôi có chọn cách gì thì một khi cậu đã chọn bước qua danh giới ấy thì chúng ta sẽ chẳng thể nào là bạn bè như trước được nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách