Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
1661#
Đăng lúc 3-3-2017 23:38:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tôi thật ngu si và lì lợm. Tôi phải tha thứ cho chính mình để sống được vui vẻ bên ng cần tôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1662#
Đăng lúc 3-3-2017 23:40:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tôi sợ cái cảm giác sai lầm. Nên tôi cứ cho là mình đúng haha. Sự thật chính là tôi sai. Ng đó chỉ là bạn. Chúng tôi không dành cho nhau. Sự xa cách có thể khiến cả hai cảm thấy hụt hẫng tgian đầu. Nhưng đó mới chính là cs. Dành sự quan tâm và tình cảm khiến chúng ta vui vẻ không bế tắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1663#
Đăng lúc 3-3-2017 23:45:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đôi khi. Tôi không hiểu chính mình. Người tôi cần là một người như thế nào. Một ng quấn quýt dù bao trách móc cũng ko rời. Hay một người làm tôi vui vẻ và được tôn trọng? Vốn dĩ, nếu tôi có những thứ bạn hằng mong muốn, có lẽ bạn sẽ khác nhỉ. Đáng tiếc bạn lại thực dụng hơn bạn nghĩ. Tôi lạo ko phải ng vô tình như cách tôi rêu rao. Chúc bạn trưởng thành hơn. Bên cạnh nhau như những ng bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1664#
Đăng lúc 6-3-2017 22:11:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Áp lực cuộc sống nó ngày càng lớn
ừ, thì tôi vốn dĩ ko hoàn hảo cũng ko tốt
nhưng đừng so sánh để rồi mạt sát nhau.
Cũng là con người cả thôi,
Nói ít đi 1 chút cho người khác đỡ tổn thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1665#
Đăng lúc 10-3-2017 13:43:29 | Chỉ xem của tác giả
h đ c c nói

h d cho c l dung d nh c q
minh di nhanh qua
c lai chu nao
m la m ng m c l x ma
song tốt bên c
dung m r t v
t l r n hay c co phat hu6y nao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1666#
Đăng lúc 10-3-2017 14:04:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhân lúc tôi chưa nói yêu em.. em hãy cân nhắc kỹ trước khi quyết định nhé. Bởi tôi không phải một người mang trái tim lành lặn nguyên vẹn trên đời.. yêu một người là yêu cả nỗi đau của người ấy em ah..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1667#
Đăng lúc 10-3-2017 14:09:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tôi thật sự cần tập trung lo cho cs của mình. Nếu em làm tôi cảm động, thì mong em đừng như những ng khác.. hãy ở lại bên tôi dài lâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1668#
Đăng lúc 11-3-2017 14:08:33 | Chỉ xem của tác giả
không nói lời nào ra hồn thì tốt nhất nên im lặng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1669#
Đăng lúc 11-3-2017 14:10:19 | Chỉ xem của tác giả
nói rồi thì lại suy nghĩ câu mìn nói, rồi tự buồn về câu nói ấy
vậy thì đừng nói ,mệt gê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1670#
Đăng lúc 12-3-2017 01:26:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
M là một đứa bạn tồi, chỉ biết giả ngốc để cố tình ko hiểu những tình cảm ấy. Chỉ bởi vì m sợ sẽ lại đánh mất tình bạn giống như những lần trước. M là một đứa vô tâm, tàn nhẫn và chỉ biết nói những câu thẳng thắn. Chỉ bởi vì m muốn mọi thứ rõ ràng, luôn giữ khoảng cách cần thiết để hy vọng ko làm tổn thương bạn của mình. M là một đứa khi cần sẽ luôn hết mình, vô tư và thoải mái với bạn bè bởi vì đó là bạn bè và bạn bè thì sẽ luôn tốt với nhau. Chỉ bởi vì m luôn tin vào tình bạn đúng nghĩa giữa nam và nữ. Nhưng ko hiểu sao, bằng cách nào mà cái nguyên tắc "ko yêu đương với bạn bè"  tưởng như là hình thức ấy cứ hết lần này rồi lần khác bị đem ra thử thách. Và cứ thế mấy thằng bạn từng rất thân bây giờ chẳng khác gì một ng quen lướt qua nhau. Có lẽ là m đã sai nhưng ko biết là sai ở chỗ nào? Chỉ bởi vì tình cảm là thứ ko thể nói dối và gượng ép.Và luôn có một ranh giới rất đáng sợ giữa tình bạn và tình yêu. Một khi ta đã bước qua đó thì hoặc là tới đích hoặc là ta sẽ mắc kẹt ở đó, rất khó để quay trở lại, có thể là mãi mãi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách