Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Descendant of the Sun) 12 chứng tò mò được PD chế tác giải đáp

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-4-2016 17:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Mong tập cuối lên đc 35% là may rồi
Mình không thực sự thích cái bối cảnh mô phỏng này lắm nhưng vì là phim nên phải thông cảm cho những yếu tố chính trị nhạy cảm
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-4-2016 17:38:42 | Chỉ xem của tác giả
Có ai để ý Han Suk Won là tên của anh giám đốc bệnh viện không. Không ngờ các chế biên kịch và PD cũng lầy lội tới mức lấy tên PD đặt tên cho nhân vật luôn .
Còn 2 tập thì 40% là hơi khó thật, cơ mà team hậu duệ cố lên, chaiyooooo :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-4-2016 18:18:03 | Chỉ xem của tác giả
" Hầu như cậu ấy đều tự mình thực hiện hết. Song Joong Ki đã rèn luyện rất nhiều như nhận được phụ giảng từ các quản giáo của mình trong quân đội nên cậu ấy muốn được thực hiện những cảnh quay này. Do được rèn luyện bền bỉ, cậu ấy đã trực tiếp thực hiện các cảnh quay đu dây và đi cáp trên không trung. Là trình độ không thu kém diễn viên đóng thế"

chúc anh luôn thành công!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-4-2016 18:37:36 | Chỉ xem của tác giả
Với tất cả sự cố gắng và nỗ lực của đoàn làm phim và diễn viên thì việc 1 bộ phim như vậy nổi tiếng vang xa khắp châu Á và thế giới là 1 điều không thể bàn cãi, là kết quả xứng đáng họ nhận được. Đã lâu lắm mới có 1 bộ phim Hàn mang lại cho tôi nhiều rung động và cảm xúc từ tận trong tim, trong não.
Vẫn là lòng biết ơn, tôi thật lòng cám ơn đến đạo diễn, đoàn làm phim và sự tương tác ăn ý giữa các diễn viên.
1 lần nữa là cám ơn đến đội ngũ Subteam của Kites đã làm việc nhanh chóng và hết mình để mang tới  người xem phim những tập phim chất lượng và tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-4-2016 21:07:02 | Chỉ xem của tác giả
40% thực sự là rất khó
Hóng 2 tập cuối quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-4-2016 21:24:10 | Chỉ xem của tác giả
các bạn bình luận nhiều quá, mình cũng thấy nóng ruột vì cái kết. Nhưng biết làm sao bây giờ. Phim lần trước mình coi bạn Song đóng đó, kết thúc cũng có hiểu gì đâu, cũng lại đâu đó biệt tăm rồi vô tình gặp lại vậy mà. Đúng là không cần xem tập cuối vì nó làm mất hứng tất cả các tập đã xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-4-2016 22:19:18 | Chỉ xem của tác giả
tuần này là hết phim rồi
còn 2 tập nữa cũng mong là phim có thể đạt đến rating 40%
nhưng mình nghĩ là khá khó
mong là biên kịch cho 1 cái kết có hậu cho con dân an lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-4-2016 22:24:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cái mốc 40 chắc khó vì chỉ còn 2 tập thôi
Nhưng thực sự phim đã để lại rất nhiều ấn tượng
Dù chưa thực sự hoàn hảo nhưng chắc chắn
Sẽ mất rất lâu để mọi người quên dc DOTS
Tận hưởng những ngày cuối thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-4-2016 22:32:05 | Chỉ xem của tác giả
Còn hai tập nữa nên bứt phá rating đc 40% đúng là hơi khó với đến thật đấy T_T. Nếu ko có bất kỳ tình huống nào bí ẩn nguy hiểm thì e phim kết thúc tầm 35 - 36% là cao nhất rồi. Với cả cũng ko quá dựa dẫm vào mấy con số, quan trọng là mức độ nổi tiếng và tầm ảnh hưởng của bộ phim sẽ đi đc bao xa và bao lâu. Hi vọng các diễn viên qua bộ phim này có thể ngày càng nổi tiếng, ngày càng có nhiều tác phẩm để đời hơn nữa
Ps: Cảm ơn bạn là dịch new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 12-4-2016 00:16:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích những bài phỏng vấn các nhà sản xuất, đạo diễn, tác giả để họ nêu ý kiến vì sao họ làm cái này, vì sao họ tạo cái kia vì mục đích gì.
Các diễn viên của chúng ta dù chính hay phụ họ đều làm tròn vai diễn của mình và mang nhân vật sống trên màn ảnh, không có chút gì là diễn xuất.
Dẫu biết là sẽ khó nhưng vẫn mong là 40%.
Từ Dots iu Song Joong Ki và ss Song Hye Kyo hơn bao giờ hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách