Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
2631#
Đăng lúc 29-6-2013 15:56:51 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi hết phim này, nữ chính đẹp thiệt, công nhận ở Thái nhiều diễn viên đẹp ghê, cho dù kịch bản có nhiều tình tiết coi tức ói máu mà vẫn phải cho qua vì nam nữ chính đều quá pớ phẹc, khoái nhất là mấy cảnh kiss và hug ^^.
Nói về nội dung phim thì thấy có nhiều điểm vô lý, người dân ở Thái bộ có quyền xách súng đi bắn giết tùm lum như vậy sao, thêm nữa bắt nhốt người tùy tiện, cảnh sát Thái ở đâu sao ko nhờ họ can thiệp. Có nhiều tình tiết coi mà tức, Pin Anong thì hiền 1 cách quá sức chịu đựng, còn bà mẹ của Pin Anong phải nói là bà này già đầu mà còn bị người khác xỏ mũi, bó tay với bà này, mà mẹ con gì mà nhìn như 2 chị em.

Bình luận

ghé chòi lá Minnie The Weir để theo dõi cặp đôi Pin Anong bạn ơi: http://kites.vn/thread/-d-house-choi-la-minnie-the-weir-huhuhuhuhuuuuuuuuuuuuuuuu--353151-1-1.html  Đăng lúc 30-6-2013 08:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2632#
Đăng lúc 2-8-2013 13:13:49 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi có ai có link down fim này ko ạ?? e thử hết mấy link ở đầu thì torrent ko kéo đc, mấy link kia die hết rồi, còn mỗi filefactory mà bị limit với speed chán quá!!ai có link reup cho e xin nhé!!yêu đôi này quá mà xem hơi muộn, h link die hết rùi :(

Bình luận

xem online đi bạn, vào utube gõ PinAnong là có list film mà ^^  Đăng lúc 5-8-2013 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2633#
Đăng lúc 9-8-2013 22:35:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng mới nghiền xong bộ này! Khá tâm đắc với câu "Nhan sắc hữu hạn, thủ đoạn vô biên" Thế là danh tiếng của P'Weir đã gắn liền với 2 chữ THỦ ĐOẠN {:98:} (cái còn lại là "Trăm thủ đoạn, vạn người mê" {:184:}

P.s: Nghe 2 câu này thôi cũng đủ sa hố của anh roài!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2634#
Đăng lúc 9-8-2013 22:39:26 | Chỉ xem của tác giả
yumy1010 gửi lúc 29-6-2013 15:56
Mới coi hết phim này, nữ chính đẹp thiệt, công nhận ở Thái nhiều diễn viên đẹp ghê ...

Công nhận với bạn cái khoản Pin thỏ đế quá ư hiền lành. Bà mẹ thì mình chẳng còn lời nào để nói nữa luôn!! Giống như Jean đã từng nói, thực sự nhiều lúc mình cũng thấy "Khinh Miệt".

Lòng trung thành kiểu ấy, cứ cúc cung tận tụy kiểu ấy phải nói là con dao 3 lưỡi. Vừa đâm chủ, vừa đâm mình, lại đâm cả những người xung quanh mình!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2635#
Đăng lúc 10-8-2013 00:33:35 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung xem phim Thái là chấp nhận các nhân vật râu ria và hành động rất chi là không liên quan, lắm khi muốn quăng cái Lap đi vì tức. Từ sau khi phim Hàn bỏ makjang (các tình tiết phi lý) thì đến lượt lakorn tiếp tục gìn giữ và phát huy truyền thống này.

Biết phim này đã lâu nhưng giờ mới lọ mọ xem, cảm giác tức tối vẫn y nguyên nhưng vì nam nữ chính đẹp đôi quá chỉ muốn xem đoạn ngọt ngào nên cứ phải xem, phải xem, khổ cái thân tôi không cơ chứ!

Gì chứ phim Thái mà có đoạn Bed scene mà quay chuyển cảnh là tốt lắm rùi ý ạ, nói gì chứ không đâu thấy phim truyền hình ở đâu dễ dãi như phim mình, liếm láp lăn lộn như thật, :)) Hàn với Thái thì real kiss cũng đã hú hét ầm ĩ lên rồi. Thôi thì ăn mặn mãi giờ ăn chay cho nó thanh tịnh.

Kết nạp thêm anh Weir vào list, sau anh Ken và Dome nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2636#
Đăng lúc 10-8-2013 01:49:52 | Chỉ xem của tác giả
Pin 1 người dể mềm long vị tha lại găp một Yai nóng nảy ,ngan ngược nhưng đầy chín nghĩa và khi yêu một ai thì là "ko puôn tha "và theo đến tận cung..khi coi xong vẫn còn bị đắm chìm trong t/y của họ ko dứt ra đc

.đây là những cám xúc của mềnh sao khi xem xong phim cám ơn T-Zone đc đưa 1 pộ phim hay như vậy đến vs mọi người  và mong về sao sẽ có những bộ phim "chất " như vậy nửa

Bình luận

Vào chòi lá 88 nữa nhé!! http://kites.vn/thread/-d-house-choi-la-minnie-the-weir-huhuhuhuhuuuuuuuuuuuuuuuu--353151-1-1.html  Đăng lúc 11-8-2013 10:25 PM
zậy thì u cbi tinh thần đón bão MW comback nhé!chắc chắn lợi hại hơn xưa,qua thớt nè up news nhé http://kites.vn/thread/-ch7-2013-la-ruk-sut-kop-fah-weir-amp-min-p-405082-1-1.html   Đăng lúc 11-8-2013 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2637#
Đăng lúc 11-8-2013 20:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem được tới ep 10, ức chế bà mẹ không chịu được, cảm thấy bà ấy không thương Pin chút nào, mình nghĩ mẹ lúc nào cũng đặt con mình lên trên hết mới đúng chứ, vả lại bà ấy sống với Pin từ nhỏ chẳng lẽ bà ấy không hiểu Pin, không biết con mình như thế nào hay sao???? đằng này bà ấy lúc nào cũng bà Nai bà Nai...đúng là làm người thì phải nhớ ơn, nhưng đâu phải lúc nào cũng mù quáng đền ơn như vậy, nhiều lúc xem phim mà tủi thân giùm Pin : Còn mẹ con bà Nai nữa, tức miễn bàn lun, cũng may vớt vát được mấy cảnh tềnh củm của hai ac, nhất là đoạn bị sập giường ý, xem xong nhớ lại đoạn ý cứ hay cười một mình^^ còn 12 ep nữa, hy vọng được xem thêm nhìu thiệt nhìu mấy cảnh tềnh cảm ý để đỡ bị ức chế bà mẹ^^

Bình luận

Hihi, mấy tập sau bà mẹ bị bà Nai "xử", chỉ còn lại 2 đứa nó, toàn cảnh tình cảm ko à, cute lắm! Ráng xem hết nhé bạn! :)  Đăng lúc 11-8-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2638#
Đăng lúc 11-8-2013 20:42:40 | Chỉ xem của tác giả
mới xem trailer thấy rất hấp dẫn
chắc phải dowload về xem thôi {:182:} {:182:} {:182:}

Bình luận

Hihi, down về xem đi bạn, đảm bảo chất lượng!  Đăng lúc 11-8-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2639#
Đăng lúc 21-8-2013 11:42:28 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng xem hết phim. Hay quá đi mất. May mà cuối cùng chị Pin ko chết ko thì mình đau lòng chết mất {:140:}. Cuối cùng lại còn có con nữa chứ vui quá nhưng mà anh Yai dạy con kiểu gì ko biết dạy như thế thì ai chẳng giận ko biết nữa. Nhưng dù sao thì mình vẫn thích cặp đôi này đáng yêu quá ý.Mong là 2 anh chị này sẽ còn đóng phim với nhau nữa. Thích cặp đôi này quá đi mất {:138:}

Bình luận

Uầy phim mới của 2 anh chị này à cậu thích quá lại ngồi cầy phim thái thôi :))  Đăng lúc 9-9-2013 05:33 PM
http://kites.vn/thread/-ch7-2013-lah-ruk-sud-kop-fah-weir-min-p-teaser-fanmade-cuc-hot--405082-8-1.html Đây nè, mong ước là có ngay! Ghé thăm thớt nha :)  Đăng lúc 7-9-2013 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2640#
Đăng lúc 26-8-2013 21:22:01 | Chỉ xem của tác giả
hanhbummie gửi lúc 21-8-2013 11:42
Cuối cùng cũng xem hết phim. Hay quá đi mất. May mà cuối cùng chị Pin ko chết ko thì m ...

chuẩn bị tinh thần đi, couple này sẽ tái xuất nữa đấy, hình như là cuối năm nay hoặc đầu năm sau thì phải

Bình luận

http://kites.vn/thread/-ch7-2013-lah-ruk-sud-kop-fah-weir-min-p-teaser-fanmade-cuc-hot--405082-8-1.html Vào đây hóng phim mới nghen bạn :D  Đăng lúc 7-9-2013 09:06 PM
Uầy vui thế ko biết bao giờ thì phim đấy bắt đầu chiếu để còn xem nhỉ cầu mong là vào dịp nghỉ :d  Đăng lúc 27-8-2013 06:08 PM
chuẩn j nữa tái suất rồi cuẩn bị quay fim mới nữa đấy còn mấy ngày nữa đâu hihihi  Đăng lúc 27-8-2013 02:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách