Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
2621#
Đăng lúc 11-4-2013 08:22:14 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là mừn chưa có xem phim nì :P
đang xem phim Roy Lae Sanae Luang cũng có anh Weir đóng
và cũng đóng vai chàng trai trả thù cho gia đình
nhưng vì phim đang trong thời gian làm sub
và thấy phim này cũng có anh tham gia
nên mừn phải coi xem sao
có pà kon nào xem hết bộ phim này rùi thì cho ý kiến với nhé :D

Bình luận

ko hay ko lấy tiền đâu nha nàng :)  Đăng lúc 11-4-2013 04:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2622#
Đăng lúc 11-4-2013 16:36:08 | Chỉ xem của tác giả
Nói chứ xem fim Pin Anong hết rồi nhưng mà chưa vào đây com lần nào đúng là thất lễ quá đi

Một a khun Yai hào hoa đẹp trai đây mà , Pin thì đẹp khỏi chê vào đâu . Nghe chòi lá từng bàn tán fim này Yai bá đạo kiss Pin túi bụi ah , xem phim lúc nào cũng khổ thân người con gái .

Nhưng nếu không có thế thì không được giền là giền cái đó cơ mà . Đúng là một bộ tuyệt vời cám ơn Sub đã làm , nhờ sub làm mà mới biết Yai =Weir , Pin = Min ----------------------> họ đẹp đến cỡ nào .
Sao dạo này nói nhảm gê ta .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2623#
Đăng lúc 12-4-2013 21:57:05 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng chưa có thời gian xem được phim này, tình hình là còn bấn loạn với bộ của Ken&Ann quá
nhưng nghe mọi người khen nam nữ chính quá mình phải down để dành mới được
cám ơn subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2624#
Đăng lúc 14-4-2013 16:45:30 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là mới vừa xem xong phim này. Căp đội Yai và Pin dễ thương hết sức. Yai ghen với sợ vợ đáng yêu quá chừng. Cặp này rất xứng đôi, hy vọng được xem nhiều phim của cặp này nữa. Hôm trước là xem online, nay quyết định down bộ này lưu trong máy luôn. Thanks mấy bạn subteam nhiều nhiều :x

Bình luận

Quyết định đúng đắn :D Sau này muốn download xem lại cũng khó, lúc đó phim hết hot nên down torrent hơi lâu !!!  Đăng lúc 27-4-2013 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2625#
Đăng lúc 14-4-2013 18:45:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã theo dõi Pin Anong từ hồi hè năm ngoái khi subteam thông báo sẽ làm sub bộ lakorn này. Ban đầu là vì ấn tượng về poster của phim, về cách subteam giới thiệu về từng nhân vật (Ví dụ như là Parn hổ báo, Pin thỏ đế...). Nếu đem so sánh Pin Anong với một hình ảnh nào đó, mình cho rằng hình ảnh chính xác nhất là một dòng sông khi thì êm ả nhưng đôi lúc dòng sông đó cũng có những đợt sóng dữ dội. Cũng giống như những tình tiết trong phim, khi thì mang lại cho chúng ta nhiều tiếng cười, rồi bất giác trong những tiếng cười đó ta ngẫm ra được nhiều điều.
Dù phim kết thúc đã lâu nhưng mình vẫn rất muốn gửi lời cảm ơn (dù khá là muộn) đến subteam vì đã làm sub bộ lakorn này.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2626#
Đăng lúc 17-4-2013 14:46:25 | Chỉ xem của tác giả
các bạn làm ơn help mình seeding mấy cái file torrent dùm mình với, mình đã down 2 ngày rồi mà vẫn ko có tiến triển gì cả. mình đã coi film này rồi và cực kì kết couple naỳ. hi vọng bạn nào đó giúp mình seed bộ film này. mấy cái host khác mình ko down dc.
thank cac ban nhieu

Bình luận

Fshare là host VN, down khá ổn. Không cần tài khoản vẫn down nhanh lắm. Mình nghĩ là bạn hoàn toàn có thể down bằng host này ^^  Đăng lúc 17-4-2013 11:24 PM
Phim Thái thường seed khá chậm và không nhiều người giữ seed sau khi xem. Bản thử down bằng các host download khác xem ^^ Có khi còn nhanh hơn torrent nhiều ấy!  Đăng lúc 17-4-2013 11:23 PM
sao ban không dung phan mem khac down ve mình thì xài orbit vừa miễn phí xài cung rất tốt  Đăng lúc 17-4-2013 06:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2627#
Đăng lúc 12-5-2013 17:31:33 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui.... sao giờ này ta mới biết có phim này tội lỗi ........ tội lỗi quá..... phim đáng yêu cực kì.... Pin Anong thì dễ thương giống tiễu bạch thỏ.... còn Khun Yai thì đẹp trai, nhiều quỷ kế lấy lòng Pin với lại một điểm đáng yêu cực kỳ nữa là cực yêu vợ... Thiệt là hạnh phúc phải download về xem thôi xem engsub nhức đầu lắm cơ....

Thanks subteam nha. ^^

Bình luận

ghé chòi lá Minnie The Weir để theo dõi cặp đôi Pin Anong bạn ơi: http://kites.vn/thread/-d-house-choi-la-minnie-the-weir-huhuhuhuhuuuuuuuuuuuuuuuu--353151-1-1.html  Đăng lúc 30-6-2013 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2628#
Đăng lúc 7-6-2013 07:48:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim này Pin hiền thiệt hiền mà nhiều lúc thấy bực mình vì Pin luôn.
Hiền có giới hạn thôi chứ như Pin chắc ngoài đời này không có đâu.
Còn Yai thì mắc cười quá, miệng thì lúc nào cũng bảo "giết, chặt" mà không nỡ, kể cả đó có là kẻ thù của mình.

Bình luận

ghé chòi lá Minnie The Weir để theo dõi cặp đôi Pin Anong bạn ơi: http://kites.vn/thread/-d-house-choi-la-minnie-the-weir-huhuhuhuhuuuuuuuuuuuuuuuu--353151-1-1.html  Đăng lúc 30-6-2013 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2629#
Đăng lúc 7-6-2013 08:05:25 | Chỉ xem của tác giả
anh_anh gửi lúc 7-6-2013 07:48
Phim này Pin hiền thiệt hiền mà nhiều lúc thấy bực mình vì Pin luôn.
Hiền có giới hạ ...

Cái này là nhân vật N'Ek hơi bị thiên thần hóa!!!!!!!!!
nói Pin hiền chứ thật ra hem có hiền đâu!!
Bắt nạt Yai như nhại đó thôi!!!!!!!!!
CHẳng qua là đôi khi thiên thần quá lại thành ra hóa ngu thôi!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2630#
Đăng lúc 21-6-2013 09:54:20 | Chỉ xem của tác giả
Sorry bà con 1 xíu xiu.
Mình chưa xem hoàn chỉnh bộ này lần nào cả, mới xem đoạn cuối lúc anh ý xuống tóc (đẹp zai quá trời đất thiên địa )
Mình có thắc mắc là, lakorn Thái mà 18+ là kiểu gì? Chắc 18+ của Thái là kiss ko fake phải không?
Mới được nghỉ hè xong, mình sẽ tu luyện bộ này

Bình luận

ghé chòi lá Minnie The Weir để theo dõi cặp đôi Pin Anong bạn ơi: http://kites.vn/thread/-d-house-choi-la-minnie-the-weir-huhuhuhuhuuuuuuuuuuuuuuuu--353151-1-1.html  Đăng lúc 30-6-2013 08:02 PM
18+ là real kiss, đặc biệt bộ này có bed scenes, liên hoàn kiss, túm lại là coi xịt máu mũi hí hí ^_^  Đăng lúc 21-6-2013 12:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách