Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2014] Bắt Lấy Thiên Thần/Leh Nangfah | Push Puthichai & Vill Wannarot - Vietsub Ep 27 + 28 End + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 2-4-2014 12:41:46 | Chỉ xem của tác giả

cr : IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 3-4-2014 19:18:57 | Chỉ xem của tác giả

cr : Pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 3-4-2014 22:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Hơi bị bức xúc với đài 5.
Đầu tiên mình để ý phim vì thấy tạo hình ngộ ngộ, để ý bạn Vill sau Sood Sai Pan quá ấn tượng, để ý vì plot dễ thương, vì anh nam chính quá ư là đẹp giai.
Sau bấn cái mv Em nhớ anh khi nghe bài hát này của Noona, mê bạn nam trong mv, thấy quen quen, k ngờ chính là anh chàng praek DJ Push trong phim này đây mà. Kêu trời vì sung với sướng.
Phải nói coi xong cái teaser lại càng bấn, tưởng 1/4 chiếu ai ngờ ăn quả lừa to, chán nản kinh!
Thôi đành chờ t3 tuần sau, chờ mấy màn shirtless, phải nói trai Thái đẹp dã man đẹp kinh khủng, k quá cơ bắp, thư sinh đúng kiểu mình thích, thanh lịch mà vẫn mạnh mẽ k bị ẻo lẻ như ai, tính tình thật thà yêu chân thành say đắm, chả chê được cái gì, chê mỗi anh chỉ có trong phim với ở tận bên Thái em k sang được.

Bình luận

đc thời gian đầu thôi ng ơi, sau 1 thời gian là lên cơ bắp hết  Đăng lúc 11-4-2014 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 11-4-2014 17:31:41 | Chỉ xem của tác giả
phim này chiếu rồi nè, xem cũng hay hay nhưng mà chẳng hiểu nói cái gì cả, phim này không có sub ạ?

Bình luận

Giờ Kites làm sub phim này rồi nè bạn :D  Đăng lúc 18-7-2016 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 11-4-2014 21:11:06 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim đc 2 tập đầu tiên rồi nè, chẹp, xem tiếng chẳng hiểu j hết trơn, với vốn tiếng thái hạn hẹp có vẻ đoạn biến thân và trở lại thành người của Vill diễn ra ntn mình ko đc rõ, haiz, lại còn mấy bà tiên hay thiên thần j đó nói chuyện nữa chứ, chịu chết, thôi, chắc xem mấy tập sau sẽ hiểu rõ hết cả đc. Ngộ nhất là Vill diễn giống hành động của con chim, rồi mắt xanh, mắt xanh đẹp kinh luôn đó mọi người, phim này em nó lại đành hanh rồi, tiếng lại suốt ngày choe chóe rồi, nam chính thì mình thấy cũng ổn ổn thôi, cảm giác vẫn ko hợp đóng cặp như với Tom, haha, chắc từ bận bấn cái phim 2 đứa mới đóng hồi năm vừa rồi, nên chỉ thấy Vill đóng với Tom thì hợp :v
2 tập nên nội dung vẫn chưa có j cả, nhưng đã thấy nam chính có ng để ý rồi thì phải, anh lại ko thèm để ý đến nữ chính nữa chứ, nhưng có vẻ chỉ là bề ngoài thôi, vì có vẻ hồi nhỏ có chơi vs nhau

Bình luận

à ha, xem engsub cũng được nè  Đăng lúc 11-4-2014 10:19 PM
may ra có engsub trên viki thôi ^^, xem hình đoán nội dung vậy, c vẫn làm thế suốt :v  Đăng lúc 11-4-2014 10:08 PM
hix buồn nhỉ  Đăng lúc 11-4-2014 09:36 PM
bây giờ vẫn còn đầy phim kites vẫn trong tiến độ dịch, haiz, c nghĩ chấp nhận xem raw thôi, còn truyện có sub, nếu có thì vẫn còn lâu  Đăng lúc 11-4-2014 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 11-4-2014 22:16:37 | Chỉ xem của tác giả
có tập 1 trên utube r đó ạ đây là link https://www.youtube.com/watch?v=RKY5VkhLCX4#t=30

Bình luận

ok (y)  Đăng lúc 11-4-2014 10:29 PM
đúng đó , hóng sub nha  Đăng lúc 11-4-2014 10:28 PM
mong là có sub nhanh nhanh  Đăng lúc 11-4-2014 10:26 PM
có cả tập 2 nữa nè, hình như 2 tập/ tuần ấy  Đăng lúc 11-4-2014 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-4-2014 21:28:46 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mẹ ơi hay quá, dễ thương quá, rỏ dãi quá.
Bạn Push mới đóng phim này đầu tay thì phải, diễn ok,  tự nhiên.
Vill dễ thương quá, thích cái tạo hình chim của bạn, mà lúc bạn diễn chim hay hơn diễn người nữa, dễ thương kinh khủng luôn.
Tối nay phim chiếu t5. T4 tuần trước với T5 này có màn bạn Push để trần sau khi tắm xong, kéo con chim ( thực ra là Beauty) vào ngực. Em chim thì cứ kêu "không được", "tôi là chim cái" nhưng cái mẹt cười sướng k thể tả.
Mình vừa xem vừa kêu lên "dễ thương quá" phải nói cực kỳ dễ thương ý, dù nội dung k hiểu nhiều, có vẻ cũng đơn giản. Nhưng được cái nhìn nam nữ chính đẹp đôi, là phim đầu tiên mình xem có kiểu nam chính là người tốt nhưng ghét nữ chính vì kiêu ngạo xấu tính( thường nam chính bad guy sẽ k thích nữ chính good girl, hoặc nam chính quá tốt thì yêu luôn nữ chính). Màn bắt em làm lao công cũng buồn cười, Beauty ăn vận sành điệu khoác bộ đồng phục công nhân vào cũng xu như ai, thế mới biết gấm vóc làm nên vả sang trọng.
Mong chờ những màn tình củm chim-người của 2 bạn.

Bình luận

Như bạn #cuadong nói dự án kitesvn còn nhìu cái đg làm quá nên k bít có làm pj này k  Đăng lúc 22-4-2014 05:10 PM
ak mình bị bấn phim này giống mấy bạn nè, mong sub quá đeeeeeeeeeeeeeeeee  Đăng lúc 22-4-2014 12:26 PM
Hehe mình cũng vừa coi xog công nhận dễ thương thật có điều một tập chỉ tầm 50p xem k đã mắt gĩắãầ ỉ hết :(  Đăng lúc 21-4-2014 11:36 PM
đúng đúng, 2 bạn này dễ thương kinh khủng luôn ak, tui lại có thêm đồng minh rùi  Đăng lúc 21-4-2014 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 23-4-2014 11:59:48 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 21-4-2014 09:28 PM
Ôi mẹ ơi hay quá, dễ thương quá, rỏ dãi quá.
Bạn Push mới đóng p ...

Haha hóa ra a nam chính đóng chung MV w Noona, trời ơi hèn chi nhìn quen thiệt quen mà ko biết là đã thấy ở đâu, cứ tưởng lả gặp trong lakorn nào chứ, ko ngờ đây là lakorn đầu tay của bạn ấy.

Thấy phim tương đối nhẹ nhàng dễ thương, mình cũng kết mấy cảnh tình cảm chim-người của 2 bạn trẻ. Bạn Vill cứ nửa đêm biến thành chim là đến kiếm bạn Puth hà, còn bạn Puth chắc có tình yêu lớn lao w chim lắm, tắm xong là ôm chim ngủ luôn hehe.

Nhớ lúc xem cảnh bạn Puth vạch 'cánh' vạch 'chân' bạn Vill mà bao hài, bạn Vill nhặng xị lên vì bạn ấy là 'phụ nữ'. Cơ mà được bạn Puth vỗ về cho ngủ là hổng có cự tới cự lui gì ráo.

Còn bạn Vill lúc thành chim có bộ cánh đẹp thiệt á, mình kết trang phục chim của bạn Vill còn hơn trang phục người luôn.

Ờ mà cho mình hỏi, nhân vật chú gì đó của Vill là tốt phải ko?

Bình luận

m xem có hiểu gì đâu, nh hình như ông ta vờ tốt bụng nhằm chiếm tài sản thôi, Vill khi làm chim nghe được nên ghét rồi  Đăng lúc 23-4-2014 02:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 23-4-2014 14:34:25 | Chỉ xem của tác giả
Nhân vật nam chính nhìn đẹp trai thật. Mà sao phim Thái khoái khoe thân hình cực chuẩn của nam vậy. Chị Vill đóng phim này vui quá trời khác hẳn các vai nhu mì trước đây. Đóng cặp với anh Push đẹp đôi quá chừng cặp đôi hài hước. Nhất là buổi tối khi chị Vill biến thành chim ấy nhiều cảnh vô cùng vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 23-4-2014 19:41:37 | Chỉ xem của tác giả
Vill đóng phim này nhập vai, kiểu đanh đá chua ngoa dễ sợ luôn, sang chảnh chết đi được, mà Vill đóng hay nhất là hóa thành chim ấy, đoạn đối thoại với nam chính ấy, chết cười mất thôi, mình là mình toàn xem cái đoạn này thôi ko đó, hjhj, cứ đến đầu tuần là ngóng và hóng hớt mà
Khoa body thì khỏi nói rồi, ng ta có chọn đó cả nhà, nếu mà kịch bản có cảnh này thì diễn viên nam phải đi tập cho lên cơ thì mới ok, còn nếu diễn viên nam có cơ đẹp sẵn rồi, thì tất nhiên cả đoàn phim tạo cơ hội cho khoe thôi, mình cảm giác nam chính cũng mới nên có thể PR cái j thì PR cái đó ấy mà, làm hết mình luôn, mới có mấy tập thôi mà tập nào bạn cũng khoe body :v, khối em chảy máu mũi cho mà xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách