Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Bi Tình Song Sinh / Sood Sai Paan | Toomtam Yuthana, Vill Wannarot | Vietsub E17 End

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 12-8-2013 12:29:25 | Chỉ xem của tác giả
Ai giải thích cho mình hiểu tại sao 19+ không?
Phim bộ sao có vụ 19+ nhỉ?
Cái chị chính nhìn quen quá, nhà từng làm phim của chị này chắc luôn
Mong phim nhanh chóng ra

Bình luận

19+ ở T thường phải trừ đi 3, 4t mới đúng bạn ạ. W lại bạn xem rồi sẽ rõ ;)  Đăng lúc 12-8-2013 12:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 12-8-2013 13:14:35 | Chỉ xem của tác giả
19+ á? Thật á?
Đùa chứ phim Thái có 18, 19+ từ trước đến h mình thấy chỉ có hôn nhau rồi quay phong cảnh thôi á
Không biết phim này thì như nào nhỉ?
Nhưng mà h mới có tập 1, đào hố đến bao h đây
2 bạn diễn viên cũng lạ, ít khi xem của CH5, trước h xem CH3 vs CH7 là nhiều, thôi thì vì cái 19+ mình cũng xin 1 chân vậy
nhưng mà có vẻ lại theo motip báo thù à? Phim Thái được cái chuộng thể loại này, tuy là trả thù nhưng đủ các kiểu lí do Đọc xong cái giớ thiệu phim mà laonj hết cả lên, ko biết chị nào vào chị nào chỉ vì cái tên cũng na ná nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 12-8-2013 15:03:25 | Chỉ xem của tác giả
Qua tập 1 thấy chưa có j ấn tượng j với nam chính ngoài việc bạn ấy có vẻ rất thích kiss nữ chính {:180:} Mà Thái hồi xưa cũng thoáng quá, yêu 1 cái là đã  luôn rồi {:139:}

Ấn tượng với diễn xuất của Vill, chưa coi fim nào Vill đóng nhưng thích cách thể hiện của bạn ấy qua 2 vai. Vai hiền nhìn rất hiền, nhưng vai cô em Ni công nhận ác lại còn lẳng lơ cộng thêm phần make up đậm nên nhìn dữ, 2 vai sinh đôi mà khác nhau hẳn, rất thu hút

Hóng tập tiếp theo xem diễn biến thế nào

Bình luận

ai cho ôm hun mà hun =)))  Đăng lúc 14-8-2013 08:44 AM
ôi trời, em lội page không ngờ gặp người quen *đè ra ôm hun thắm thiết*  Đăng lúc 13-8-2013 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 12-8-2013 15:41:34 | Chỉ xem của tác giả
Chính xác như bạn StefanieVu comment – Vill đóng hai vai này hoàn toàn khác hẳn nhau về tính cách
Có thể do môi trường sống khiến cho hai chị em sinh đôi – nhưng không được lớn lên cùng nhau – trở nên khác hẳn nhau như vậy chăng, không rõ.
Nhưng kiểu lấy tên em gái / chị gái trả thù như thế có phần ... ác ác cả nhà nhỉ!!!
Mình nghĩ: Vill sẽ "mệt" lắm với 2 vai này đây ... vì phải hoàn thành cả 2 vai với 2 thái cực hoàn toàn khác nhau như thế cơ mà!!!
Có anh chàng Tit thì hơi vui heng, tự dưng nhảy một phát lên là dòng dõi hoàng tộc nè  
Tập 2 chắc sẽ bắt đầu nhiều kịch tính đây!!!

Thanks Sub-Team nhiều lắm nhé – cụ tỉ là cảm ơn Bạn leciel89 nhiều thiệt nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 12-8-2013 17:06:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình ủng hộ subteam làm lakorn này.
Đang trông chờ diễn xuất của Vill có sự đột phá trong lakorn mới này.
Cám ơn subteam rất nhiều.
Mà Title 19+ :D Hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 12-8-2013 17:40:35 | Chỉ xem của tác giả
Đọc giới thiệu cũng thấy hay rồi.
Cái kiểu tranh đoạt chị em này rồi người tốt bị hiểu nhầm này, mưu mô này. Nói chung là điển hình kịch bản phim Thái luôn. Nhưng mỗi phim lại có một cái hay khác nhau.
Hehe, nhưng phải thừa nhận cái mác 19+ lại càng tăng thêm phần hấp dẫn.
Cảm ơn ST!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 12-8-2013 18:31:46 | Chỉ xem của tác giả
khoinguyen_tgg gửi lúc 12-8-2013 08:28
Đã down và xem xong ep 1, dù xem raw đến ep 8 rồi thế mà xem lại ep 1 có sub vẫn điêu  ...

phim Thái cảnh sát lá nhân vật phụ thôi.hehe mà cảnh sát xuất hiện thì lấy đâu Tit si tình cho chị em xem,.Gan Gan hiền thế,Tit mới bắt nạt mà hug,kiss tán loạn như thế ,hiền nhưng anh cu cũng đã bị ăn 1 cái tát rồi.buồn quá trưa mai t mới được coi phim cơxem phim Thái thích nhất là được phẫn nộ,bực tức,yêu thích cực điểm, t đang bị chết trong lòng 1 tí vì em Toomtam đấy,khổ thế

Bình luận

sáng nay mới mò xem raw ep 9 nè bạn, hix hix cơ mà hồi hợp quá cơ, sợ nhìn thấy nước mắt của em Gan, kiểu này chắc còn lâu mới thấy cảnh tình củm của 2 trẻ   Đăng lúc 13-8-2013 07:54 AM
helo lansuka con nho to khong? sao tu anh Tik lai qua e Toomtam la sao??? nhung cong nhan e ay dong co duyen that...dv moi dong duoc nhu vay la qua ok!!!  Đăng lúc 12-8-2013 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 12-8-2013 18:49:59 | Chỉ xem của tác giả
uầy uầy, nghe hay thế >.< nhưng mà thấy gthieu nthe kia thì nghi là quay lại vs cô em lắm, không thích đâu {:402:} cầu mong là sẽ yêu cô chị
thanks sub team nhìu nha, mấy bộ phim ở T-zone xem hết xẩy, hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 12-8-2013 19:30:58 | Chỉ xem của tác giả
hồi nào giờ mình đâu có coi phim Thái đâu, bỗng dưng 1 ngày đẹp trời thấy diễn viên phim Thái đẹp lung linh lấp lánh nên tò mò luôn, thấy 19+ lại càng tò mò nên click vào đây, bebe, 19+ thường là phim lẻ mà bây giờ có cả phim bộ là cớ làm sao, ngộ quá hổng hiểu :D chắc phải coi thử, lần trước mình coi sơ sơ phim Thái gì không nhớ tựa nữa, mà diễn viên nào đóng vai ác thì ác khỏi chê nên coi xong là tức sôi bụng, cho nên nan giải quá đi à :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 12-8-2013 20:44:08 | Chỉ xem của tác giả
19+ thiêt hem vậy {:167:} . Nghi ngờ lắm à, vì phim thái đóng có nhìu phim toàn hôn giả, mất hứng dã man hà, cứ nhử mồi cái quay chỗ khác, mà hôn má cũng hôn giả luôn mới chán chứ T___T
Muốn xem phim này vì có Vill đóng, thích c í từ phim " Ánh sáng trân châu", nhìn vừa hiền dịu, đằm thắm vừa đài cát nữa, but a dv chính thì có vẻ ko bắt mắt lắm nhỉ, hay tại tùy góc ta ? . Nhưng thôi, nội dung có vẻ hay, mà Vill lại đóng 2 vai nữa, nên phải hóng phim thôi, but dc cái dv nhìn một hồi từ ko đẹp sẽ thành đẹp thôi hí hí  {:87:}

Bình luận

=)) vậy là ok, các bạn thái nên cái gì cũng REAL mà phát huy ;))  Đăng lúc 13-8-2013 09:25 PM
bạn đừng lo, phim này real kiss nhé, cái gì cũng reak hết =]]  Đăng lúc 13-8-2013 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách