Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Bi Tình Song Sinh / Sood Sai Paan | Toomtam Yuthana, Vill Wannarot | Vietsub E17 End

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 11-8-2013 11:27:22 | Chỉ xem của tác giả
Đài 5 chơi bạo ghê ta ơi, real kiss mới sợ, coi mà đã cả con mắt chứmấy phim khác toàn thấy mỗi cái đầu của p'ek .Tụt  hứng!!!!. Vill diễn xuất quá đỉnh, không thể nào nhầm lẫn cô chị với cô em được, còn anh Toom thì dễ thương wóa xá. Hi vọng là bộ này không dài dòng như truyền thống CH5, và happy ending nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 11-8-2013 12:20:45 | Chỉ xem của tác giả
mới xem tập một thấy chút cộng cộng rồi.nhịp phim nhanh ,ko diễn dải dài dòng ,mình thấy rất cuốn hút.ngay từ những giây phút đầu gặp gỡ,Tit đã  rất mặn nồng rồi,giữa bàn dân thiên hạ nhào vô ôm Gan  khíên em nó sững người ,ko biết trời trăng gì ở đâu lòi ra một anh chàng cứ xán vào mình,theo về tận nhà ,lại còn dám kiss rất nhiệt tình,Gan sợ xanh mắt vào,nghĩ Tit là tên biến thái cũng nên.Vill diễn đỉnh thật,phá vỡ hình ảnh hiền dịu quen thuộc với vai Nee, gian xảo ,lả lướt.tội thân Tit ,bao ngày mong nhớ kiếm tìm ,nhìn đúng người gọi đúng tên mà người hờ hững ,bao thương nhớ anh dồn vào cái hôn mãnh liệt ,lại phản tác dụng càng làm đối phương sợ hãi..Bánh xe số phận đến lúc phát huy vai trò rồi

Bình luận

Nói chung cái sự gặp gỡ ấy là định mệnh c ạ :">  Đăng lúc 11-8-2013 02:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 11-8-2013 12:41:43 | Chỉ xem của tác giả
những 19+ cơ á, hehe, không sao, mình đã 19+ mấy tháng rồi
mà phi Thái cũng nhẹ nhàng lắm cơ, như Pin Anong 18+ mà cũng trong sáng dễ thương quá trời
đặt gạch hóng phim thôi

Bình luận

18+ hay 19+ đi nữa cũng ko phải vì hình ảnh mang tính "khiêu khích" đâu mà còn vì tính bạo lực và ngôn ngữ dùng trong thoại nữa b ơi. ko phải cứ 19+ là ... đâu nhé =))   Đăng lúc 11-8-2013 01:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 11-8-2013 13:42:24 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới xem xong tập 1. mới tập 1 mà đã kiss rồi
không hổ danh 19+ mà, nhưng mà cũng công nhận là nội dung phim này
vừa coi hết Majurat See Nampeung và Roy Lae Sanae Luang thì lại có bộ này
cám ơn subteam nhiều nhiều. chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 11-8-2013 15:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep 1 mới phát hiện ra là phim cổ cổ (a bit disappointment)
Nhưng nội dung thì cx ấu kề... Khun Gan vẫn khá hiền
Nên e đang mần engsub bên viki... Đến ep 9 rồi ạ
Subteam mà chưa làm bộ này thì chắc e phải đợi ra hết mới xem đấy...
E tự đào hố chôn mình rồi {:442:}

Bình luận

mấy bạn coi engsub ở dau zậy chỉ mình dc ko  Đăng lúc 12-8-2013 03:33 PM
Ep9 mai mới chiếu mà bạn.  Đăng lúc 11-8-2013 10:53 PM
bạn coi ep 9 ở đâu thế cho mình xin link với ^^  Đăng lúc 11-8-2013 09:20 PM
Mới có ep 9 rồi b ah... Nhưng chưa full sub :3  Đăng lúc 11-8-2013 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 11-8-2013 22:26:17 | Chỉ xem của tác giả
hixxxxxx. dạo này mình ham hố lắm rồi. từ bên nhà k-zon sang đây. trong máy mình chắc phải đang tích trữ hơn chục bộ phim. mà toàn phim bộ >16 tập chứ. vậy mà nhìn thấy phim này lại không chịu nổi lại muốn down về. đang bị bấn loạn về phim rồi {:285:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 12-8-2013 00:32:53 | Chỉ xem của tác giả
19+ nhóe, hàng hot hàng hót
ngồi hóng đợi chờ được 56 tập rồi xem chứ xem nước mắm nhỏ giọt thế này kiêu gì cũng mò xem rau rồi ngồi cười thôi
thanks subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 12-8-2013 01:36:49 | Chỉ xem của tác giả
elaineha94 gửi lúc 11-8-2013 15:06
Xem xong ep 1 mới phát hiện ra là phim cổ cổ (a bit disappointment)
Nhưng nội dung t ...

Hjx bạn làm mình search gg cả 20p, chưa ra ep 9 mà... mừng hụt, lỡ dại xem là ri đây hjxhjx
Đang coi đoạn hấp dẫn, cái cậu T rõ ràng Gan đã nói là không phải ng anh yêu từ đầu, vậy mà ...
Hjx sao cứ tin cái con ng đã bỏ mình 1 năm trời,...  tội Gan quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 12-8-2013 08:28:50 | Chỉ xem của tác giả
Đã down và xem xong ep 1, dù xem raw đến ep 8 rồi thế mà xem lại ep 1 có sub vẫn điêu đứng với bạn Tit quá, cứ sấn sổ vào con gái người ta thế kia ah, người ta đã bảo k quen, k biết anh, thế mà bạn Tit cứ hết nhào vô hug rồi kiss con người ta tá lả, thêm cái đoạn leo rào vào nhà con người ta lúc đêm hôm nữa chứ làm bạn Gan sợ chạy mất dép. Mà mình thắc mắc, sao bạn Gan hiền quá cơ, lẽ ra gặp tên "biến thái" thế thì phải gọi cảnh sát hốt cái tên "biến thái" ấy đi chứ nhỉ {:438:}
Nhưng mình lại thích cái hành động biến thái ấy mới chết {:437:}, ngóng đến tối nay quá, xem bạn Nee giở thủ đoạn gì để chia rẽ đôi trẻ của mình, từ giờ đến tối còn lâu quá, làm gì để giết thời gian đây, cứ trông ngóng đến giờ chiếu phim, xem xong rồi lại tức đến lên máu thế này thì thật hại não quá, haiz {:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 12-8-2013 11:22:36 | Chỉ xem của tác giả
Chà chà ... đề tài chị em sinh đôi mà tính cách khác nhau khiến nhiều Biên tập phim hứng thú à nha!!!
K-Drama không thiếu đề tài này – giờ T-Lakorn không rõ xây dựng thể loại này có hay như của K-Drama hay không.
Thôi thì cứ download về xem sao – vì mình thích một số nhân vật mà nàng Vill Wannarot này đóng ở một số phim gần đây hay được chiếu trên TodayTV / Hoặc Let's Viet!!!
Cũng hoan hô – cảm ơn và ủng hộ Sub-Team hết mình nhé ... vì thú thiệt là các bạn làm cho bọn mình "yêu" dần rồi đó nghen!!!  
{:179:}{:179:}{:179:}
{:129:}{:129:}{:129:}
{:133:}{:133:}{:133:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách