Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Bi Tình Song Sinh / Sood Sai Paan | Toomtam Yuthana, Vill Wannarot | Vietsub E17 End

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 13-8-2013 17:40:50 | Chỉ xem của tác giả
Ớ, thế về sau Ni trở về và nhận mình là Gan và cưới Tit à @@ Thế cuối cùng vẫn là Tit cưới Ni chứ không phải là cưới Gan à :| Có vẻ Gan trong phim là kiểu tip người hiền lành và luôn bị bắt nạt rối :-<
Không biết cuối cùng thế nào chứ xem trailer thấy như kiểu Tit vẫn chỉ yêu Ni thôi, với hận Ni vì luôn yêu a ấy vì tiền, thế Gan lúc nào cũng là nạn nhân của 2 người này à :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 13-8-2013 19:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Đã bon chen xem thử tới tập 6 không sub  thấy phim hấp dẫn vô cùng. Mình còn tưởng 2 chị e là hai người khác nhau cơ. Rất thích kiểu nhập vai này của vill.  Lần đầu có Bộ phim truyền hình Thái khiến mình phải bận tâm như thế này.   trời đang độ nóng hừng hực, và nhiệt huyết chờ phim cũng hừng hực theo. Đội diều cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 13-8-2013 19:31:34 | Chỉ xem của tác giả
Bon chen bon chen, phim hay quá trời luôn

Chị nữ chính đóng đạt quá, đóng vai cô chị hiền lành thục nữ vậy mà sang vai cô em thì quay ngoắt 360 độ luôn

Còn anh nam chính thì thâm tình quá, thích ánh mắt của anh ý

Ps : Cám ơn subteam ạ ^^ Mọi người cố lên {:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 13-8-2013 20:04:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá. Nữ nhân vật chính đóng hay tuyệt, hai con người với tính cách hoàn toàn trái ngược luôn. Nhìn mà không ra là một người đóng, lúc đầu cứ nghĩ hai người sau đó nhìn kĩ hoá ra lại là một người. Nam chính thì tình cảm quá, không thể quên được mối tình đầu của mình. Hy vọng 2 người sớm có happy ending.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 13-8-2013 21:41:49 | Chỉ xem của tác giả
Đợt Pin Anong cũng vì cái rate 18 + mà bom chen vào xem

Cá nhân mình , luyện nhiều bộ phim THÁI thì đa số là fake kiss , lợi dụng góc quay

Nhung Pin Anong đc lên hàng ngũ 18 + là real kiss ( vẫn nhớ mãi liên hoàn kiss mà WeirMin diễn ==> chà chà rất chi là Hót )

18 + trog pim Thái chỉ bằng 15 + của HQ thôi

Vẫn mong phim này xem như thế nào , coi trailer thấy thik quá nhất là chị DV chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 13-8-2013 22:33:36 | Chỉ xem của tác giả

,

dở đi dở lại vấn cái mặt mình ở đây,tranh thủ bàn phím tái hoạt động được thêm 3 nút ,mình comt  thêm một bài{:438:}.giờ thấy thắc mắc là Tit mang họ bà nội à,vì thấy họ ông nội bắt đầu bằng chữ W,còn họ bà nội là Soraya ...gì đấy,xong rồi bảo là Tit là nguời thừa kế duy nhất của dòng họ So...( xin lỗi mình ko nhớ hêt) thấy lạ .Mà thừa kế dòng họ gì thì cũng rất danh giá kèm theo đẹp trai ,giàu có,siêng năng, lại si tình ..đời bới đâu ra anh này.Mà buồn cười quá,anh cu bảo là hứa sẽ ko làm phiền Gan nữa ,thế mà ngay sáng hôm sau ra đường đã va trúng ngay nàng rồi,xong tức giận nên lại {:444:} ,duyên trời định rồi  em ơi có đi nửa vòng trái đất quay lại thì chúng ta cũng lại gặp nhau thôi .Hiện nay tỉ số slap/kiss đang hoà 1:1( ta có tính nhầm ko nhỉ {:425:})

Bình luận

ss com hai qua! hihi  Đăng lúc 14-8-2013 05:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 14-8-2013 00:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Huynh Tit này, kiss là bá đạo luôn... Ăn tát cũng "no nê", mà làm như càng tát anh càng nghiền hay sao mà cứ khoái kiss hoài...nhìn mặt huynh trắng bóc mà ăn tát riết chắc có ngày hai cái má phúng phính như cái bánh bao mất
Mới xem ep1 mà đã thấy thật sự "sợ" Ni rồi, thưở đời người khác thấy cha dượng là đã chạy mất dép mà cô ả thì cứ "xấn" vào...nhiêu đó thôi cũng thấy được độ "thoáng" của người rồi...
Vill diễn tốt thật, mỗi cảnh 2 người xuất hiện đều không hề nhầm lẫn với nhau, thêm một cái vote cho tạo hình nhân vật đã hỗ trợ nhiều...

Yêu lắm...hóng phim thôi...thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 14-8-2013 01:53:26 | Chỉ xem của tác giả
Thi thoảng mình cũng coi film Thái Lan, nội dung film cũng hay và dàn diễn viên cũng đẹp không thua gì sao Hàn.
Đọc nội dung film thấy có vẻ là kiểu film truyền thống nhưng cũng rất hay và lãng mạn.
Tình yêu mà được đong đếm bằng tiền thì đúng là sẽ không bao giờ tốt đẹp.
Dù sao thì anh chàng Tit theo như nội dung này thì là một chàng trai qua 1 đêm thành hoàng tử đã tìm được người con gái anh yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 14-8-2013 07:13:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có DVD không vậy các bạn
Có chiếu ở Việt Nam không vậy
Mình chỉ hỏi để chờ đón bộ phim này {:138:}

Bình luận

bên thái đang chiếu ngang tập 10 thôi, đã hết đâu mà có dvd bạn :)  Đăng lúc 14-8-2013 07:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 14-8-2013 07:40:48 | Chỉ xem của tác giả
yeuthailan gửi lúc 14-8-2013 07:13
Phim này có DVD không vậy các bạn
Có chiếu ở Việt Nam không vậy
Mình chỉ hỏi để ch ...

Mình chỉ hỏi để biết có không thôi
Mà sao bạn biết bên Thái chỉ mới chiếu ngang tập 10

Bình luận

cho mình hỏi link xem phim này online bên Thái với, với cho lịch chiếu bên Thái để mình tiện xem luôn, tks  Đăng lúc 14-8-2013 08:40 PM
vì tối qua bên Thái mới chiếu tập 10 mà,cứ xem và hóng thế này mới vui chứ  Đăng lúc 14-8-2013 08:32 AM
vì tối qua mới chiều tới tập 10 thôi bạn,cứ chờ hóng thế này mới vui  Đăng lúc 14-8-2013 08:30 AM
vì tối qua mới chiều tới tập 10 thôi bạn,cứ chờ hóng thế này mới vui  Đăng lúc 14-8-2013 08:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách