Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: petheo3000
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Sóng Gió Cuộc Đời / Kluen Cheewit | Yaya Urassaya & Mark Prin Suparat | E15 End Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 19-2-2017 12:38:53 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình rất thích chị yaya, có mấy phim đóng cặp chung vs anh nadech dễ thương quá trời
rất mong có thêm nhiều tác phẩm của chị.
Thanks subteam nhiều...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 20-2-2017 09:47:30 | Chỉ xem của tác giả
bjmbjmxjnh gửi lúc 18-2-2017 03:36 PM
Mỗi comment, bình luận về phim của các bạn là một lời động viên quý giá nhất dành ...

Không chỉ riêng mình đâu mà còn rất rất nhiều người đang từng ngày từng giờ hóng hóng mong ngóng sub phim của subteam nhà mình lắm. Chẳng qua đôi khi mấy bạn ấy không biết diễn tả tình cảm chân thành ấy thành lời như thế nào thôi ^^. Nói thiệt từ sau Reply 88 thì phim này là phim thứ 2 mà mình chờ ko nổi nữa mà ngấu nghiến raw ngay trong đêm luôn. Coi đi coi lại muốn nát bét cái tập raw trong khi chờ sub của các bạn. Hóng lắm nhưng ko dám hối đâu vì sợ mấy subteam trốn luôn thì chúng mình chỉ còn biết ngồi khóc thầm trong đêm mà thôi . Subteam fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 20-2-2017 11:25:16 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới thấy 1 film xuất sac của Thái như vậy...Liên tục tao ra cao trào và những tình huống hấp dẫn khiến mình phải mong đợi để xem mỗi tuần...Và đó cũng là lí do chính minh nghĩ Teaam T-Kites "say mê" làm sub nhanh và sớm đến vậy. THanks các bạn rất là nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 20-2-2017 11:26:12 | Chỉ xem của tác giả
fh2411 gửi lúc 18-2-2017 04:28 PM
Hiu hiu mình viết được 1 đoạn rồi tự nhiên chrome lag phát mất hết luôn, giờ lọ m ...

Cái gì cơ, Yadech chưa từng lip kiss với nhau á, haha vậy thì Mark quá hời lun rồi. Chán phim Thái ở chỗ là skinship thì năng nổ mà real kiss thì chả thấm vào đâu, thậm chí còn ko có nữa cơ, giữ hình tượng quá mức cần thiết . Hình như đặc điểm chung gây ức chế trong phim Thái và phim Ấn, hai nhân vật chính cứ vờn nhau như mèo vờn chuột, nắm cũng nắm rồi, chạm cũng chạm rồi, ôm cũng cũng ôm lun rồi, nằm chung chơi luôn, vậy mà ngán chi đầu tư quả kiss thật hoành tráng cho con dân bùng nổ môt cú hatrick nâng mức rate lên tận đỉnh điểm chứ . Phim Thái thì đỡ hơn phim Ấn nhiều, tình tiết nhanh gọn đỡ nhàm chán hơn, phim Ấn đêm động phòng cứ lo nhìn nhau nhìn qua nhìn lại thấy thanh xuân nhạt nhẽo trôi qua trong gần 30 phút, sáng ra hết phim chờ tập mới nhìn tiếp. Không biết thấy Mark Ya tình tứ thân mật thế này Na với Kim có ghen không ấy nhể. Mình cũng đồng quan điểm là koojin thì koojin nhưng vẫn nên hợp tác với những bạn diễn khác nữa để đổi gió, cảm thấy không khí phim mới mẻ hẳn, chứ đóng với nhau suốt thấy chán chán sao á. Hình như sắp có phim của Mark Kim với Yadech hợp tác chung nữa thì phải. Mình thì đang hóng sau thành công của Sóng gió cuộc đời, nhà đài nên làm tiếp những bộ phim kết hợp từ những cặp koojin khác nhau, vậy mới hay, ví dụ như Nadech với Kim hay Ya với Mark lại đóng thêm nhìu nhìu phim nữa với nhau (âm mưu thật sự ). Bạn Boy gì đấy cũng vui tính phết, đóng với Ya ko biết có hợp ko. Ổng chọc hai cặp MarkKim với Yadech mà mình cười mún banh bụng. Phải nói thật là từ sau phim này mình thích MarkYa lắm lắm nhưng ko biết bao giờ mới được nhìn thấy hai người đóng chung nữa đây, thấy tội lỗi với mí bạn fan MarKim và Yadech quá . Chắc CH3 không cắt đâu nhỉ, chạm môi thôi mà, có quắn quéo đụng mút dữ dội như phim Hàn đâu, đả đảo dữ dội nếu bị cắt . Thái mí vụ hôn hít này thấy làm khó bị lố quá .
Ủa có 15 tập à hả, sao thấy thông tin bảo 17 hay 20 tập lận mà, vậy là mình sắp hết được gặp Jee-Thit rồi sao, ta nói ko có phim thì mong đến t2, đến rồi thấy sắp hết thì cầu đừng đến nữa, mâu thuẫn dâng trào . Đồng ý với bạn vụ mẹ Tiw, ngoài đời có ai như bác ấy chắc mình phong lên làm bồ tát sống lun quá,  tuy hơi thiếu thực tế nhưng như vậy thì mạch phim đỡ căng thẳng hơn. Cuộc đời Jee Thit gặp nhau đã đủ bi kịch lắm rồi, hi vọng bác bk bớt ngược giùm cái. Sau những màn đụng độ gay gắt giữa hai người thì tập 8 giống như 1 điểm sáng le lói chấm phá trên bức tranh u tối của bộ phim, mở ra 1 hướng rẽ mới cho cuộc đời mỗi nhân vật. Jee-Thit chính thức bước chân vào cuộc sống của nhau, tất nhiên là tự nguyện chứ ko phải bị số phận đẩy đưa ép buộc như trước nữa. Jee tìm được đáp án cô luôn muốn có được "Tình yêu thực sự có tồn tại" và chủ động tiếp cận quan tâm lo lắng cho Thit nhiều hơn và đối với Thit, sự xuất hiện cũng như tồn tại của Jee không còn làm anh cảm thấy khó chịu đến mức ngộp thở như trước nữa. Thit cười dịu dàng ko chỉ có Jee rung rinh đâu nha, t còn muốn trụy tim với cái bản mặt cười mà nén ko cười của Thit . Mark diễn đoạn tình cảm với bạn nữ phải nói là tốt nhất, cực kì cute. Và đỉnh điểm của sự cu te đó t nhắc lại lần thứ 3, t thích cái đoạn lộ hàng, ko phải chỉ vì nó lộ hàng , mà tại vì cái chemis cực đỉnh của MarkYa cái đoạn đó, nhất là biểu cảm của Thit rất đa dạng, siêu cấp ngố tàu, siêu cấp tự nhiên và siêu cấp đáng iu. Chắc là Tiw-Thit trong sáng kiểu gà bông rồi, một cảnh biển đẹp nên thơ, lãng mạn vắng vẻ thế này mà anh Thit chỉ toàn ôm, nắm tay cùng lắm là hôn trán Tiw thôi, phải nói nhẹ nhàng quá đáng và anh Thit quá gà . Không biết có phải vì Tiw là giáo viên anh lại là luật sư nên phải chơi kiểu truyền thống êm đềm thế chăng hay do chưa gặp đúng đối tượng thật sự nên anh chưa lòi cái bản chất ra. Teaser sau này đi cua Jee thấy máu lửa, sàm sỡ nổi cơn "be he" thấy ớn lun làm t ko thể ko nghi ngờ cái mặt "trong sáng" của anh . Chả lẽ trên đời này đàn ông "trong sáng" thực sự chỉ tồn tại cho đến khi xuất hiện người con gái có thể khiến anh ta lộ rõ bản chất "dê" của mình . Soa rì biên kịch cùng các bạn fan phim . Mà nói thiệt nếu mấy tập tiếp theo, Thit đã hiểu được phần nào con người cùng tính cách của Jee, rung động với Jee mà còn ngu ngốc đi giúp Piak đi lừa gạt tình cảm của Jee trả thù vụ Chaiyan là bắt đầu thấy gai ưa với Thit rồi đó nha, cố chấp vụ kia còn hiểu được chứ cố chấp vụ này thấy khó chịu rồi nhá. Liệu hồn ông Thit đấy, ko phải cứ có cái mặt đẹp trai là muốn chơi đùa con gái nhà người ta sao cũng được đâu nha, làm đau khổ Jee thì t bỏ phiếu cho Jee về với Jade hay về với Dao hay chế Suki cũng được. Jee xinh đẹp hoàn hảo của t ko thiếu người yêu đâu nhá, có cả tá zai ngon lành cành chanh mong Jee để ý đến đấy. Không biết điều cho mất vợ lần 2 lun cho biết . Tối nay có phim rồi mí chế, vui quá là lá la

Bình luận

NaYa có tận 2 bộ đóng chung vs nhau cơ, còn Mark-Kim có 1 bộ  Đăng lúc 24-2-2017 02:45 PM
@bim chội ôi, cảm ơn subteam nhiều nhiều ^^  Đăng lúc 21-2-2017 09:30 AM
Ok bạn ơi, tám chung cho vui chứ có mình hoạt động như con tự kỷ cũng buồn =)). Bạn ráng viết bài cho mình đọc với nhé, mình thích đọc phân tích bình luận lắm^^   Đăng lúc 21-2-2017 09:29 AM
Bạn cứ viết tiếp đi nhé! Nếu có thời gian, mình cũng sẽ viết cùng với bạn cho vui vì được 8 với người có cùng sở thích thì còn gì bằng!  Đăng lúc 20-2-2017 06:19 PM
Mình rất thích đọc bài của bạn! Dạo trước, mình cũng hay viết bài bình luận về phim lắm nhưng bây giờ bận quá!  Đăng lúc 20-2-2017 06:17 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
BôngCute + 5 Bài viết hữu ích
cass_ice + 5 Fan film chân chính đây rồi :)). V.
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 20-2-2017 11:35:27 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, Yaya siêu đjep luôn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 20-2-2017 12:21:28 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bình luận siêu hay của bạn Modori đến tàu ngầm siêu cấp như mình cũng phải trồi lên. Mình cũng mê phim vô cùng, và mình cũng ngạc nhiên sao mình lại mê phim và mê Mark Ya như vậy. Vì trước thì mình cũng mê Yadech lắm, xem hết các phim hai người đóng, yêu cả Ya và Na. Nhưng chắc mình yêu Ya hơn nên phim Ya đóng với dv khác mình vẫn xem được, nhưng phim Na đóng với dv nữ khác thì mình chả có hứng xem.
Mà không hiểu sao đang mê Yadech vậy mà xem Sóng gió cuộc đời thì lại mê Mark Ya quá. Mình cứ nghĩ chắc Mark Ya không thế nào có phản ứng hóa học tốt như Yadech được mà không ngờ nó lại hay quá, mãnh liệt quá.
Trong lúc chờ phim mình cũng xem lại Cao Bồi Băng Kok của Mark Ya, nhưng hồi đó cả hai còn trẻ nên chưa có phản ứng hóa học nhiều. Nhưng phim cũng rất hay và có rating cao thời đó, yaya mặc bộ cao bồi siêu xinh và cá tính.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 20-2-2017 20:58:59 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 21-2-2017 09:22:04 | Chỉ xem của tác giả
MaruShin gửi lúc 20-2-2017 12:21 PM
Đọc bình luận siêu hay của bạn Modori đến tàu ngầm siêu cấp như mình cũng phải trồ ...

Bạn này giống mình quá, mình cực thích đọc các bình luận của bạn Midori vừa hay vừa sâu sắc. Mình cuồng Yadech lắm cứ xem đi xem lại các phim 2 bạn đã đóng với nhau. Nhưng mình cũng yêu Ya hơn nên phim nào  bạn ý đóng kể cả với các diễn viên khác mình cũng xem đi xem lại mấy lần. Còn Na mình chỉ xem đóng với Ya thôi nếu đóng với dv khác mình cũng ko xem tý nào cả. Phim này thấy YaMark cũng đẹp đôi quá cơ, chemistry quá ổn. Hy vọng bk đừng ngược Ya quá ko thương Ya lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 21-2-2017 09:26:23 | Chỉ xem của tác giả
MaruShin gửi lúc 20-2-2017 12:21 PM
Đọc bình luận siêu hay của bạn Modori đến tàu ngầm siêu cấp như mình cũng phải trồ ...

Tham gia tám chung cho vui bạn ơi, mình cũng mê MarkYa đây dù biết ngoài đời cả hai chỉ là anh em bạn bè thân thiết thôi. Chỉ có một mong ước sẽ có thêm nhiều dự án phim hay nữa được nhìn thấy hai đứa sánh đôi bên nhau dù chỉ là trên phim . Mình cũng có xem 1 vài phân cảnh trong phim cao bồi MarkYa đóng rồi, nghe nói đóng chung nhưng MarkYa lại ko có nhiều skinship, thấy Ya xinh xắn trẻ trung nhưng tạo hình tóc xoăn tít xù mì hình như không hợp với Ya lắm, theo ý kiến cá nhân mình thích tạo hình của Ya trong Sóng gió cuộc đời hơn, phải nói con bé càng ngày càng đẹp xuất săc mà tạo hình, trang phục lẫn phong cách trang điểm phù hợp càng giúp làm tôn thêm vẻ đẹp mặn mà của con bé hơn. Những lúc Ya trang điểm đậm chỉ nhấn vào đôi mắt như poster phim hay đi dự sự kiện, ôi phải nói em nó quá sức lộng lẫy, thần thái ko thể chê vào đâu được, nhưng Ya ko hợp với màu son đỏ đậm lắm thì phải, thấy khác và dừ nhiều lắm. Mới coi xong phần raw tập 9 trong lúc chờ tin vui từ subteam, tập này Thit ngọt ngào quá thể, coi người ta yêu nhau mà mình ngồi cười như con dở , hạnh phúc cứ như chính mình đang yêu vậy. Chỉ tội cho cái kiếp bóng đèn của chế Suki

Bình luận

chính xác là ngta ngọt ngào mà mình cười như con dở thật :))  Đăng lúc 21-2-2017 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 21-2-2017 10:47:15 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu xem trailer thì thấy cặp chính kg xinh cho lắm nhưng càng xem càng bị cuốn hút bởi hai anh chị này. Diễn vừa tỉnh vừa ngọt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách