Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: beelinna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Cứu Tinh Nàng Thiên Nga / Buang Hong | James Jirayu, Kim Kimberly & Bee Namthip - Vietsub E12 End

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 28-3-2017 23:42:31 | Chỉ xem của tác giả
Thích Mark với Kim, iu Mark và Kim, luôn ủng hộ film của 2 người, ai chê thì chê ta thích thì ta xem thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 30-3-2017 07:45:36 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích xem phim Thái Lan vì sự nhẹ nhàng, diễn viên nữ xinh đẹp, dễ thương nhưng cũng có đôi lúc hơi ngớ ngẩn...Cám ơn các bạn đã chia sẻ phim đến mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 1-4-2017 10:17:17 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu mình không định xem phim ,nhưng khi phim ra raw đến tập 3 thì mình cũng mò xem. Vì cũng rất thích Kim và JameJi
Khi xem tập một thì thấy là nhân vật Pim xấu tính không thể tả ( dạo này lakorn thay đổi hình tượng N'ek nhiều ghê) . Nhưng thật sự là xem không hấp dẫn, nên coi chừng một tiếng là mỉnh bỏ luôn ( đây là ý kiến cá nhân thôi né) mặc dù diễn xuất của Kim vs Jame mình thấy khá ổn

Nhưng sau đó đến tập 4,5 thì mình thấy trên fanpage MK có nói đến đoạn Pim bị Ramet bắt gặp ăn trộm
Cũng tò mò nên mình đoạn đó sau đó là coi hết tới tập đó rồi xem luôn tập 5, thấy cũng hấp dẫn )
Nhân vật Pim cũng không đến nổi xấu tính, chỉ do là trung tâm của vũ trụ quen rồi nên không thích nghi nổi với cái khổ thôi
Cũng chẳng nói được gì nhiều. Ủng hộ JameKim
Hi vọng rating sẽ khả quan hơn ở những tập sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 6-4-2017 10:47:33 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam, muốn xem thử phim của cô Kim, chưa xem phim nào cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 10-4-2017 10:13:33 | Chỉ xem của tác giả
thích xem thể loại phim giống vậy ghê, mong subteam sẽ làm nhiều phim thái hơn nữa. Subteam Fighting!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 14-4-2017 15:40:58 | Chỉ xem của tác giả
Nhân dịp bạn Mew lên sóng phim "Cứu Tinh Nàng Thiên Nga" tập 9 vừa qua, nên post clip vui vui tặng cả nhà giải trí ^^

Không biết mấy bạn thế nào chứ tui là tui làm hổng nổi như bạn Kim luôn đó @@
Bạn nào làm ngon lành được như Mew nhỉ, lên tiếng cái coi, cho tui còn ngưỡng mộ với nà...
Thiệt tình, thấy Yaya thách đố tưởng "ngon" lắm, nào đâu làm hoài hổng nổi hu hu hu :'(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 17-4-2017 08:03:41 | Chỉ xem của tác giả
Có nàng Kim  hả? Đặt gạch để hóng hóng hóng thôi
Subteam ơi cố lên nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-4-2017 14:14:01 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều, thích anh James Jirayu từ khi coi ảnh đóng trong phim "Suparburoot Jutathep" còn Kim thì khỏi nói thích nhất mấy tính cách nhân vật mà Kim hay đóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-4-2017 01:35:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Giờ Bee chuyển qua đóng toàn vai phản diện, nhưng mà rất đạt .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 22-4-2017 09:02:34 | Chỉ xem của tác giả
iu subteam nhìu nhìu, phim naò cua kim cũng thix vơi' diễn xuat cua ẻm,lai được đong' chung toan zai đẹp. ma' bee kỳ nay đong' vai ac hợp chuan, coi la thay ghet' chịu ko được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách