Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Nàng Dâu Hoàng Gia / Sapai Jao | Pope Thanawat, Namtarn Pichukkana - Vietsub Ep 17 HD End + Show 3Zaap [P1 page 9 - P2 page 13]

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 29-2-2016 10:07:26 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí hí .. cổ thủ đoạn cũng đúng thôi – đặng còn đẩy nhanh "tiến độ" của anh Lek chớ không anh ấy cứ lởn vởn hoài chả có động thái gì ráo trọi – nên cổ "sốt ruột" đó mà.
Nhưng nói vậy thì cũng phải cảm ơn hai bà bác nhà cổ nhỉ? Bị không nhờ hai bà bác này thì chắc cổ không "thủ đoạn" như thế – có điều cổ thực hiện cũng hay hay nè  thêm "sự hợp tác" của anh Lek nhà ta mà thành...
Couple này cực dễ thương và tình cảm – không bị lao xao như cô Salin kia, nào anh chàng Rong, rồi anh chàng Lek lại thêm anh Artsanee linh tinh nữa chứ ... he he he  đúng là nữ chính, được ưu ái hết sức lẽ mình!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 1-3-2016 20:59:38 | Chỉ xem của tác giả
mọi người cho mình hỏi là 1 tuần thì subteam sẽ cho ra bao nhiêu tập?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 1-3-2016 21:15:48 | Chỉ xem của tác giả
subteam ơi, cho mình xin cái lịch ra tập mới vs, đợi mòn cả cổ, thấy lúc đầu có nói là tuần ra 2 tập, 1 tập giữa tuần và 1 tập cuối tuần mà 2 tuần rồi thấy ra có 2 tập, subteam cho cái lịch cụ thể để đỡ cái tình trạng ngày nào cũng vào hóng xem có tập mới chưa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
 Tác giả| Đăng lúc 1-3-2016 21:28:29 | Chỉ xem của tác giả
leobonanat gửi lúc 1-3-2016 09:15 AM
subteam ơi, cho mình xin cái lịch ra tập mới vs, đợi mòn cả cổ, thấy lúc đầu có nói ...

Tuần rồi tụi mình vẫn ra 2ep nha bạn. Tuần trc đó thì chỉ có 1ep, vì tuần ngay sau Tết. Tuần này trở lại bình thường nha, tụi mình sẽ cố gắng 1 tuần 2ep như trc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 1-3-2016 21:31:00 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 1-3-2016 09:28 PM
Tuần rồi tụi mình vẫn ra 2ep nha bạn. Tuần trc đó thì chỉ có 1ep, vì tuần ngay sau T ...

vậy cho mình cảm ơn subteam nhiều nhé, từ hôm qua tới giờ ra vào không biết bao nhiêu lần, h thì khỏe rồi, cảm ơn đã giải đáp thắc mắc của mình, subteam cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 1-3-2016 22:32:48 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều. hóng quá mà thèm chảy nước bọt haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 1-3-2016 22:47:03 | Chỉ xem của tác giả
Thề là hôm nay e đã vào page chục lần để hóng sub tập 13
Phim quá hay luôn ý ạ
Subteam cố lên !!! Còn 5 tập nữa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 2-3-2016 09:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, cảm ơn sub team, chỉ còn 5 ep nữa là chia tay phim rùi huhu, sao mà tôi mê mệt Kun Chai Rong quá vậy nè, tìm phim khác của Pope coi nhưng mà cứ bị Khun Chai ám ảnh nên không thu hút được, lại đành mò vào coi lại ep cũ hahaha,
Cái cảnh Khun Chai lòng tôi bất lực trước sự ngây thơ ngốc nghếch của Salin yêu quá là yêu luôn, bực bội nhưng mà chỉ có thể cười thôi, ta nói sao mà đẹp trai sao mà đáng yêu quá vậy nè trời. Thôi đành nuôi từ từ cho con gài nhà người ta lớn tí nữa rồi hốt :v  cho ông em lấy vợ trước luôn, chứ cô vợ tương lai này còn phải đợi lâu đầy

Bình luận

oh KhunChai không phải dạng vừa đâu, cái lúc chả hí hứng kế hoạch trả đũa rùi call hẹn hò Ying thiệt là bá đạo mà :v  Đăng lúc 2-3-2016 04:17 PM
=)) ngồi chờ phim lâu quá nhảy đi xem raw trước. Bị chết mê chết mệt kiểu ánh mắt thâm tình của Rong dành cho Salin, mà chị Sa ngơ quá  Đăng lúc 2-3-2016 04:00 PM
chờ xem các tập sắp tới đi :)) ổng dụ gái từ từ bài bản lắm  Đăng lúc 2-3-2016 03:59 PM
trực diện thì ngơ ngơ vậy đó chứ tối về thì mơ mộng cũng hoành tráng lắm cơ :D  Đăng lúc 2-3-2016 01:46 PM
Công nhận bạn Salin nhà ta ngơ ơi là ngơ, ko nắm đc 1 tí hint nào hết trơn =]]  Đăng lúc 2-3-2016 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 2-3-2016 12:27:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nhìn chung là coi được ấy. Thích quá nên mình xem 1 lèo hết 12 tập luôn. Tuy rất nhiều tình huống cẩu huyết giống như đặc trưng của phim Thái nhưng phim có rất nhiều ưu điểm. Diễn xuất khá ổn, nhất là 4 nam nữ chính. Diễn duyên dáng và ra được cá tính nhân vật. Loveline cũng ổn. Nam nữ chính cà khịa nhau vui, cười ko nhặt được mồm. Nam nữ phụ thì ấm áp, dịu dàng. Xem chán phim Hàn qua phim Thái thì thấy phim Thái cũng có nhiều cái hay riêng, cũng là một món ăn khá lạ miệng. Mong subteam ra sub các ep tiếp theo. Mình đang hóng lắm đây ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 2-3-2016 14:21:55 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi, xem hết nửa bộ phim thấy bả See hiền lành gì đâu mà giờ láu cá dễ sợ, không phải dạng vừa đâu nha. Cậu Lek ko bị vô tròng mới lạ à. Dễ thương hết sức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách