Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Mãi Mãi Một Tình Yêu / Neung Nai Suang | James Jirayu, Yaya Urassaya - Ep 12 End + Xem online #4

[Lấy địa chỉ]
271#
Đăng lúc 7-8-2015 12:58:06 | Chỉ xem của tác giả
Elysium gửi lúc 7-8-2015 11:51 AM
mình mới coi phi Bác sĩ của James nè, mới tới ep 8 thui. MÀ Khun Chai Puttpat 1 trời 1 v ...

MÌnh còn chưa có time xem nữa, thật sự là phim hay hả bạn wow, đáng để xem đây, tks bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

272#
Đăng lúc 7-8-2015 12:59:39 | Chỉ xem của tác giả
tongthongvui gửi lúc 6-8-2015 05:19 PM
bạn lên youtobe xem đủ hết vietsub mà, chỉ có phần thứ 4 là phải xem engsub à, xem 5  ...

nhiều phim quá, tks bạn nhé, cứ nghĩ là ko được xem cơ mà bây giờ bạn bày cho được xem rồi nè, 1 lần nữa cảm ơn bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

273#
Đăng lúc 10-8-2015 08:42:16 | Chỉ xem của tác giả
Sao Nueng cứ chọc tức chị Hatharat vậy nhỉ! Hai người này đấu qua đấu lại chắc tới tập cuối mới có cảnh tình cảm yêu đườn quá! Chắc vậy luôn! Nhìn mấy diễn viên khác trong phim ai cũng xinh hết, xem phim này được cái ngắm ai cũng đẹp! Hi vọng 2 diễn viên chính mau mau yêu nhau đi để mình còn được thỏa lòng, cứ đấu mồm kiểu này mệt mỏi quá!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

274#
Đăng lúc 10-8-2015 10:32:54 | Chỉ xem của tác giả
D123ILOVEYOU gửi lúc 10-8-2015 08:42 AM
Sao Nueng cứ chọc tức chị Hatharat vậy nhỉ! Hai người này đấu qua đấu lại chắc tới t ...

Bắt đầu từ ep sau là sẽ có nhé bạn cứ từ từ, tập cuối mới có cơ :v đã hóng thì hóng cho chót
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

275#
Đăng lúc 13-8-2015 07:55:49 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nào cũng sáng trưa chiều tối vào hóng sub Dù mình cày nát raw k mà vẫn háo hức. Tâm hồn già nua lâu lắm rồi mới cuồng 1 phim như thế này huhu
James đang đóng phim mới cùng chị Bella, huhu may là chị ý có người eo rồi chứ nói thật là đừng thành Koojin của James, nhìn đứng tuổi hơn hẳn T___T
Hôm trước ngày của mẹ thấy up ảnh 2 bạn chụp cùng mẹ James ối giồi cứ phải gọi là tươi rói, mà sao cái nét tây của Ya nó hợp với nét thuần Á của James thế nhỉ, hic
ôi làm ơn đóng thêm vài phim nữa với nhau đi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

276#
Đăng lúc 13-8-2015 10:17:24 | Chỉ xem của tác giả
Thứ 7 ngày 15.8 này Thread Running Man có một sự kiện đặc biệt, bạn đã biết chưa?

Hãy cùng tham gia cuộc đua GIẢI CỨU THỌ TINHrinh giải thưởng về nhà nhé!

Bấm vào đây để sử dụng chức năng dịch chuyển tức thời đến hố Game ngay bây giờ để biết thêm chi tiết! Còn chờ gì nữa! rất nhiều phần thưởng đang đợi các bạn đó!

Thay mặt BTC - Walking Team kí tên xoẹt xoẹt!

ps: mượn chỗ PR ~ nếu làm phiền xin mn bỏ qua ~ Chân thành cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

277#
Đăng lúc 13-8-2015 21:00:29 | Chỉ xem của tác giả
Neung Nai Suang - E10 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

278#
Đăng lúc 13-8-2015 22:27:16 | Chỉ xem của tác giả
bóc tem tập 10<3
yeahhhh, đúng là hnay có linh cảm có sub, vào hóng đúng lúc quá <3
Mong nốt 2 tập cuối hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

279#
Đăng lúc 14-8-2015 07:50:46 | Chỉ xem của tác giả
cái cặp Nung Poom lạ thật, không hiểu cớ chi mà lúc nào cũng để cái Cám song nó dắt mũi mãi thết không biêt.
Còn anh họ của Nung thì khỏi nói. Làm bộ ngoại giao gì mà ngay cả thật giả cũng chẳng nhận ra, đúng là thêm một anh chàng si tình nữa rầu.
Chỉ tội nàng Poom, tội nàng vì quá đẹp, quá tốt đến nỗi con trai cứ tự theo chứ có cần gì liếc mắt đưa tình đâu chớ. Nung nhà ta thì cứ ghen lấy ghen để, thành ra chẳng khác nào học sinh lớp một, kèn qua cựa lại hoàn toàn thiếu tỉnh táo.
Haizzz cả hai nói trắng ra là đều để ý đến đối phương đâm ra cứ chọc tức nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

280#
Đăng lúc 14-8-2015 11:49:57 | Chỉ xem của tác giả
D123ILOVEYOU gửi lúc 10-8-2015 08:42 AM
Sao Nueng cứ chọc tức chị Hatharat vậy nhỉ! Hai người này đấu qua đấu lại chắc tới t ...

thì 2 em cứ đấu đá thì mình mới có phim coi chứ bạn, coi couple chó mèo này cãi qua cãi lại zui quá trời . Mà mình thích đoạn gần cuối , bạn Neung bị ngược tơi tả (tự ngược ), rùi gài e Poom mới zui .
Mà công nhận dàn cast phim này đồng đều thật, ban đầu coi phim này cũng vì nhìn thấy cái poster quá đẹp , chứ chẳng biết James với YaYa là ai. Bây giờ thì cuồng 2 e này rùi, hy vọng 2 e sẽ có phim chung trong tương lai. Mà phim này coi BTS còn zui hơn coi phim nữa, 2 đứa làm đủ trò chọc phá nhau , thiệt là chó mèo ở ngoài đời luôn mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách