Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Mãi Mãi Một Tình Yêu / Neung Nai Suang | James Jirayu, Yaya Urassaya - Ep 12 End + Xem online #4

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 30-7-2015 17:38:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hoanghang_1684 gửi lúc 30-7-2015 03:36 PM
mình thích 1 cảnh đi event mà bạn JJ rất tự nhiên vén tóc cho bạn YY cơ, eo ơi xem cả ...

Sao mình xem nát mấy cái video của 2 đứa mà k thấy cái cảnh ấy nhỉ. Chỉ thấy có chỉnh lại tóc trên trán cho yy thui . Nói chung là thích 2 đứa lắm, mỗi cái k biết nhà đài có cho đnóng chung cái lakorn nữa cho fan tha hồ mà fin thôi. Mình là mình mong chúng nó hợp tác 1 bộ nữa, mà đài ch3 trong sáng dã man thế, real kiss cũng chả có, chán ghê cơ. Nói đến đây fan yadech oánh mình chít, các bạn ý đâu có mong cái real kiss của jirassaya đâu. Uầy, mình là fan của Ya nên Ya thấy thích là đc, hehe.
Bạn cho mình xin cái link cái event ấy đi. Mặc dù biết ngoài đời 2 đứa khó mà thành đôi, nhưng cứ thích mơ mộng tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 30-7-2015 17:48:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
maishukan gửi lúc 30-7-2015 12:25 AM
behind the scenes của NNS, được tặng kèm  trong DVD box set

quên lời thoại mà cũng cute ...

Thank maisukan lắm ý. Không biết tiếng thái thật là thiệt thòi. Mà chả hiểu sao con bé hơn thằng ku có mấy tháng mà thằng bé cứ gọi nó là p'ya nhỉ. Maisukan bít không nói mình với, thắc mắc mãi. Khổ, tiếng thái bập bõm, xem xong bộ phim biết được vài từ, thấy chúng nó khen nhau suốt, nhất là JJ cứ nói đến YY là "soey mak" với cả "na rak", biết là con bé nó đệp gái vs dễ thương rùi, cơ mà có nhất thiết phải khen mãi thế k .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 30-7-2015 19:19:56 | Chỉ xem của tác giả
songsongv3t gửi lúc 30-7-2015 05:48 PM
Thank maisukan lắm ý. Không biết tiếng thái thật là thiệt thòi. Mà chả hiểu sao con b ...

Bắt nguồn của chữ P này là từ yaya
Vào dịp sinh nhật của yaya năm 2013, lúc này e ấy đang quay phim ở trên phim trường " Dao Ruang " .
Vì muốn tạo  sinh nhật bất ngờ cho yaya, mà mọi người trong đoàn làm phim đều ngó lơ , hắt hủi con bé, nên ngày hôm đó bạn sẽ thấy bé ya cứ chạy theo làm nũng từng người nhưng đều ko được để ý, nhìn thấy thương nhưng mà cute.
Trong đoàn làm phim có 1 nhân viên nữ mà yaya rất quý, gọi là P’Gabump, e ấy cứ chạytheo gửi nụ hôn gió  , nói “rak” đủ kiểu  nhưng đều không có tác dụng, bị đáp trả lại bằng những câu nói lạnh lùng như “ cô đừng có đi theo tui nữa”, “ bây giờ tui thích người khác rồi”, khi biết được “cục cưng” mới là  James Ji  , Yaya  đã gửi messege trực tiếp qua video cho e ấy với cử chỉ đáng yêu:
“ Messege to “Nong” Jirayu ,Tui là số 1 (của P'Gabump )còn cậu là … số 10 (giơ 5 ngón tay)”rồi  ngún ngẩy bỏ đi
Lời  nhắn  này đã thu hút rất nhiều sự chú ý của các fan lakorn , từ đó mà có rất nhiều yêu cầu để 2 đứa này đóng chung phim , đây có thể coi như bắt nguồn để cho 2 đứa được cast vào phim NNS
Bé Ya từ nickname “ Lipning “ (tên  con gấu trúc được cho mượn của nước TQ, được nuôi ở Thái Lan, dân Thái rất quý bé gấu này và có hẳn 1 chương trình dành riêng cho Lipning)  mà chuyển thành “ Đại ca No1”
Sau này dù bé Ya có nói với James đừng gọi là “chị “ mà chỉ cần gọi tên hoặc kêu Ya thôi cũng được nhưng rất tiếc là đã muộn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 30-7-2015 19:55:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi. Hóa ra cơ sự là đây, khổ thân con bé, ai bảo tự tạo nghiệt cơ. Thảo nào thấy thằng ku thỉnh thoảng làm điệu bộ "cung kính" dễ sợ . Giờ mới biết cái video "tranh sủng" từ đâu mà ra, chết cười với 2 đứa. Cái gì cũng phải giành phần hơn, cả ngoài đời lẫn trên phim á, đến nói "rak" thì cũng phải "rak" hơn mới chịu, bó tay 2 đứa trẩu tre . Giờ thì lại ngồi cầu trời khấn phật cho 2 đứa nữa đóng chung phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 30-7-2015 23:53:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái video ost này có nhiều ảnh đẹp quá, vừa nghe nhạc vừa ngắm cả buổi.

Tò mò ảnh ở đâu mà đẹp vậy, đi tìm. Hóa ra có hết ở trang facebook của phim. Mình bị ngợp luôn vì quá đẹp, quá nhiều. Vừa có ảnh cap vừa có luôn ảnh hậu trường, diễn viên chính, phụ đều có đủ. Giờ trong lúc chờ phim, ngoài ost hay để nghe, có thêm album ảnh đẹp để ngắm

cre: หนึ่งในทรวง The Official
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 31-7-2015 09:54:54 | Chỉ xem của tác giả
Đậu_Đậu gửi lúc 30-7-2015 11:53 PM
Xem cái video ost này có nhiều ảnh đẹp quá, vừa nghe nhạc vừa ngắm cả buổi.

Cảm ơn bạn vì đã share MV này, phim thật sự rất hay, mình bị bấn couple so ciu này suốt 1 thời gian dài, à mà nếu bạn xem ảnh hậu trường thì có 1 số ảnh khá là funny của đôi này mình có ngó qua bản 2005, thực sự mà nói cả 2 bản đều hay như nhau, nhạc phim cũng hay, nếu bạn có ảnh gì đẹp của đôi này thì share thêm nhé   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 31-7-2015 15:04:49 | Chỉ xem của tác giả
belink gửi lúc 24-7-2015 08:18 AM
Xem cu Ji đóng Bác sĩ Jujathep vs vai anh Neung ghê gớm thật sự là quá khác nhau
1 an ...

tui biết đến phim thấy nhờ Neung sau đó ghiền JJ tui tìm thì biết Bác sĩ, xem đc vài tập thì biết nó có 5 phần thế là tạm nghưng xem từ tập 1 phần 1 và cày hết 5 phần ) sau khi cày hết 5 phần thì ghiền luôn điệu cười của Great Warintorn thế là tui cứ từ từ từng bước lún sâu vào phim thái = giờ chưa thoát ra đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 1-8-2015 08:38:15 | Chỉ xem của tác giả
tongthongvui gửi lúc 31-7-2015 03:04 PM
tui biết đến phim thấy nhờ Neung sau đó ghiền JJ tui tìm thì biết Bác sĩ, xem đc và ...

Phim 5 anh em nhà bác sĩ mình có nghe kể qua, tính xem cả bộ mà không biết có chưa ? Bạn có thể cho mình link được không ? ý ở đây mình nói là vietsub nha , mà bạn giống mình, nghiền JJ quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 3-8-2015 21:04:40 | Chỉ xem của tác giả
Neung Nai Suang - E09 - HD

Thumb:

Have fun.!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời