Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Mãi Mãi Một Tình Yêu / Neung Nai Suang | James Jirayu, Yaya Urassaya - Ep 12 End + Xem online #4

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 28-7-2015 20:01:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là lâu ơi là lâu mới lại bị cuồng phim như này, từ nhạc phim, diễn viên đến tất tần tật mọi thứ. Thích yaya từ trước nhưng toàn đóng chung với nadech, xem hoài thấy chán. Là fan của bé ya nên bé đóng với ai cũng được hết, thích ai cũng được. Phải công nhận là 2 đứa trong phim này đẹp đôi dã man ấy, rất muốn 2 đứa nó đóng phim chung nữa, cơ mà ước mơ xa vời vì sắp tới yaya đóng cặp với mark, rồi lại nadech, đến rầu. Không ghét Nadech tí nào hết, nhưng thật sự thấy 2 đứa làm anh em thì được chứ yêu nhau thì không hợp lắm, ý kiến chủ quan thôi. Còn cu James với bé Ya có vẻ cũng khó mà thành đôi ngoài đời được, mình cảm giác thế. Thề là muốn 2 đứa về chung team lắm, nhưng hiện thực nó khắc nghiệt lắm. Thui thì Ya về team ai cũng được, miễn là bé nó vui.

Bình luận

Cap phim gia tinh that do minh biet chu. Nhưng sao hả bạn?  Đăng lúc 18-8-2015 10:01 AM
Đừng nói bạn ko biết Mark vs Kimberly nhé.  Đăng lúc 10-8-2015 06:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 29-7-2015 12:22:54 | Chỉ xem của tác giả
hay qá có phim coi rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 29-7-2015 13:02:22 | Chỉ xem của tác giả
Chổi ôi, vừa xem xong tập 8, phải nói là cười ngặt nghẽo cái khúc 2 anh chị chọc tức nhau trong nhà hàng, yêu chết đi được, thích nhau rồi thì nói đại đi, đúng là cứng đầu như nhau )))
Ghét nhỏ Song ghê, bực bội hà, toàn đổ dầu vào lửa làm 2 anh chị ghen lồng ghen lộn ))

Bình luận

^^ đúng òy đó bạn, bạn Neung dễ thương hết chỗ chê, coi mấy tập cuối mà cười đau bụng cái khúc bạn giả bệnh với khúc đạp xe đuổi theo Poom  Đăng lúc 30-7-2015 05:21 PM
zậy mới là couple chó mèo đáng iu chớ bạn. Mà coi bạn Neung ghen cười chết đi được, ghen từ Pannip, đến a bác sĩ, rùi Khun Chai :))  Đăng lúc 30-7-2015 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 29-7-2015 14:49:51 | Chỉ xem của tác giả
công nhận mong ước hai đứa nó về 1 đội có vẻ không tưởng quá, hy vọng hiệu ứng hai đứa quá tốt để nhà đài đưa hai đứa tiếp tục hợp tác
hy vọng, hy vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 29-7-2015 19:33:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng rất mong rất mong 2 đứa nó taọ hiệu ứng thật mạnh để nhà đài cho chúng nó đóng chung phim nữa. Chờ bao lâu cũng được, miễn là có hy vọng. Nhưng có vẻ như fan Thái hơi khác người, 1 cặp đôi đóng quá nhiều phim vs nhau rồi mà vẫn cứ thích đóng mãi. Hự. Mình là mình chán lắm roài, xem vài bộ thì còn chấp nhận, nhìu quá bội thực

Bình luận

đúng rồi í, nhìn ngao ngán phát ớn luôn, mà ko biết cậu Na dai kia có ý đồ gì với em YY ko, chứ đóng dấu chủ quyền vậy, ng khác cũng chả dám đến gần em ấy   Đăng lúc 29-7-2015 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 29-7-2015 21:21:29 | Chỉ xem của tác giả
đây là kêt quả hiện tại của 1 cuộc bình chọn trên pantip" Nam / nữ diễn viên đài CH3 bạn yêu thích nhất":
Nam

1 James jirayu
2 James Ma
3 Nadech

Nữ

1 Yaya urassayas
2 Kimberly
3 Matt

(James Ma và Matt là cặp đôi nam nữ chính của Kabadin , một bộ phim rất nổi tiếng về đề tài chiến tranh trong năm nay của CH3, khởi đầu với rating thấp nhưng càng về cuối rating càng tăng và được đánh giá cao cả về diễn xuất cũng như nội dung và diễn biến của phim)
Những bạn ở vị trí còn lại các bạn mê lakorn đều quen thuộc hết rồi

Bổ sung cho những bạn chưa biết :
Nadech : Người bạn thân thiết nhất của Yaya trong ngành giải trí
Kimberly : Người yêu của Mark Prin (cặp đôi trong cô giúp việc đáng yêu,hàng rào tình yêu, yêu thầm qua mạng)
Ps : chúc mừng cặp đôi nam nữ chính của chúng ta , hiện đang ở vị trí No1

Bình luận

thanks bạn đã dịch new nha. Couple JamesYa coi bộ cũng hot dữ quá. Vậy là càng tăng thêm hy vọng 2 e ấy hợp tác trong tương lai rùi :)  Đăng lúc 30-7-2015 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 29-7-2015 22:27:36 | Chỉ xem của tác giả
maishukan gửi lúc 29-7-2015 09:21 PM
đây là kêt quả hiện tại của 1 cuộc bình chọn trên pantip" Nam / nữ diễn viên đài CH ...

tuyệt quá, cả hai bạn đứng đầu mình đều thích
cảm ơn bạn đã đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 30-7-2015 00:25:40 | Chỉ xem của tác giả
behind the scenes của NNS, được tặng kèm  trong DVD box set

quên lời thoại mà cũng cute nữa

2 đứa này dễ thương quá

Bình luận

có gì bạn lại up lên nhé, nhà mình vắng nhỉ  Đăng lúc 6-8-2015 10:52 AM
hai đứa đáng yêu quá, sociu <3 <3  Đăng lúc 30-7-2015 09:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 30-7-2015 13:11:50 | Chỉ xem của tác giả
maishukan gửi lúc 30-7-2015 12:25 AM
behind the scenes của NNS, được tặng kèm  trong DVD box set

quên lời thoại mà cũng cute ...

trùi ui hai đứa xao mà đáng iu zầy nè  nhìn thấy cưng quá

Mình thấy có cái clip bts , em James đang quay cảnh ngủ, ai ngờ ẻm lăn ra ngủ thiệt luôn, Ya Ya phải kiu ẻm dậy , dậy xong quê quá xin lỗi búa lua xua , thiệt chết cười với 2 em này mà .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 30-7-2015 15:36:52 | Chỉ xem của tác giả
mình thích 1 cảnh đi event mà bạn JJ rất tự nhiên vén tóc cho bạn YY cơ, eo ơi xem cảnh đó rung động ơi là rung động
bao giờ hai đứa mới tái hợp cho bà con mừng đây huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách