Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Đừng Quên Em / Yah Leum Chan | Tik, Ann & Rita - Vietsub Ep 13 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 30-5-2014 23:30:28 | Chỉ xem của tác giả
baobinh_tht gửi lúc 28-5-2014 09:57 PM
Dạo này kết dòng phim CH3 vào xem Forget Me Not. Nội dung khá là hay. Mình kết anh Eua hơ ...

he he, khem k bắt cá hai tay đâu. vì tình yêu chỉ có một mà
có điều, geunlong như ng bạn, ng con gái trong mơ của khem vậy đó

cám ơn sub team đã có ep 8:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 4-6-2014 16:41:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim của sis Ann kìa, lâu lắm mới được xem phim của chị, dàn viên của phim Thái lúc nào cũng long lanh lóng lánh hết á, đọc review nội dung phim về trả thù (nhưng có vẻ khổ thân chị Ann quá) có vẻ cũng hấp dẫn nữa, mà anh diễn viên chính đẹp trai quá, bắt đầu down về nhà xem được rồi!
Cảm ơn subteam nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 19-6-2014 19:00:40 | Chỉ xem của tác giả
làm sao để up hình lên forum vậy????
mình làm từ sang tới giờ mà không được
ai biết giúp mình với, thanks

Bình luận

bạn sử dụng công cụ biểu tượng hình tấm ảnh thứ 3 từ trái sang trên phần Soạn thảo của trang đó. rồi đưa link tấm ảnh vào là okie  Đăng lúc 20-6-2014 02:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 28-6-2014 08:50:58 | Chỉ xem của tác giả
ủa tập 10 là hết rồi hả ta. Nếu tập 10 hết hơi cụt hứng xíu
Phim công nhận hay
Nữ dv 9 của mình haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 1-7-2014 04:09:54 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem fim 1 lèo đến ep 5.
Chẳng hiểu sao nhìn bạn đóng Ganlong kia giống em An gì gì đó kinh dị T___T Đôi mắt, mũi và cái miệng nhìn giống ơi là giống :'(
Mà ko hiểu sao lại ghét nam chính gê gớm -___-" tại sao lại có người hành xử trẻ con như thế nhỉ _TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 1-7-2014 11:27:33 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật lòng thì vai nữ chính nhẹ nhàng, dịu dàng, Ann đỡ mệt cơ mà cũng chả hay, chắc tại mình ko thích kiểu nữ nv này, nếu ko phải là Ann chắc chắn là không coi rồi đó
Phim này cũng là lần đầu tiên mình thấy Ann ko tròn vai lắm, tức là những phân cảnh diễn vs Kai và Gao thì Ann hoàn toàn gượng, ko thể hiện đc hết mình là mẹ của 2 đứa nhỏ, so vs Eua nhìn y như cha thì Ann giống chị nào hơn. Mình thì mình ko thấy Ann hợp diễn vs trẻ con đâu, nên thành ra đóng cái vai bà Alin phù thủy hơp kinh :">. Để vd 1 cái, khi Eua đưa hình ra 2 đứa em chụp hình vs "mình" trên TV thì biểu hiện và lời thoại đều là kiểu khen con nhà ng` ta chứ ko phải khen con hay cháu của chính mình.

Về Tik, chẹp, xây dựng hình tượng đẹp trai mẫu CEO Hàn chi nhìn anh đâu đâu cũng thấy động tác thừa, gượng gạo quá sức vs các cử chỉ "lịch lãm" , độ đẹp trai thì có mà phong độ thì =.=, trời sao quay lại Wanida thấy anh chuẩn quá sức mà vào đây bẻ hết hình tượng. Về diễn xuất thì xin lỗi, trc h mình chưa hề đánh giá anh diễn ok nên sao cũng được. Chỉ phàn nàn về vụ xây hình tg kì cục ghê

Nv phong độ nhất phải nói là Eua của Kong, Kong vào phim nào cũng hay, ko đẹp trai ngời ngời nhưng từ diễn xuất đến chất lượng hành động đều khỏi phải chê . Anh vào vai quá ngọt, ờ tại nv của anh là 1 kiểu mẫu ngọt ngào, lịch thiệp mà giản dị, xen chút bụi bặm lãng tử xíu xíu. Gì chứ ở tập 3 lúc mà anh nghe chị 2 mời Gen ra tặng hoa, cùng lúc đó anh vừa tháo găng tay vừa đưa mắt qua nhìn, 10/10 từng chử động nhé anh

Chị Rita thì mình trc h chỉ thấy hình, ko để ý và cũng chưa từng xem chị ấy bao giờ, vậy nên có thể nói phim này diễn khá đc, xinh gì xinh ngất trời luôn, nhìn ảnh chỉ hơi đẹp thôi vô phim có đi đứng nói năng là rất đẹp luôn, còn trẻ nữa, cứ ngỡ dân 1990, 1991

Cám ơn St đã sub bộ phim mong ngóng bấy lâu :">, xem thiệt là đỡ nhớ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 3-7-2014 13:05:31 | Chỉ xem của tác giả
phim càng xem càng hấp dẫn quá đi!!!!!!
không biết khi nào mới kết thúc đây
dạo này anh Khem bị hành hạ dữ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 4-7-2014 19:52:22 | Chỉ xem của tác giả
Down phim về xem thôi đã có tập cuối rồi.
Ola mình thích 2 diễn viên chính này lắm luôn
Hy vọng sẽ có happy ending nhé.
Subteam muôn năm nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 6-7-2014 13:54:54 | Chỉ xem của tác giả
ôi có ep cuối rồi. down về lệ cảm ơn subteam.

Công nhận Anne phim này sẽ k bằng ALin hay Narin nhưng mà vẫn độc vì Khun Su theo kiểu ng chín chắn, qua nhiều biến cố cuộc đờii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 7-7-2014 20:33:24 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam ^^
Mình thấy Ann diễn vai Su rất giống những cô gái trong truyện mà mình từng đọc. Yên tĩnh nhưng luôn khiến người khác thấy sự tồn tại của cô, mặc dù không thích tình cảm trong bộ phim này nhưng rất thích nhân vật Su, một cô gái nhẹ nhàng yên tĩnh, sống luôn nhìn về phía trước <3

P/s: Mọi người vào ủng hộ Page của ss Ann tại Vietnam nhé: https://www.facebook.com/AnnThongprasomVN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách