Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Đừng Quên Em / Yah Leum Chan | Tik, Ann & Rita - Vietsub Ep 13 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 18-5-2014 18:20:12 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 18-5-2014 20:18:54 | Chỉ xem của tác giả

Đang xem phim tự dưng thấy góc quay nghiêng mặt anh Tik giống giống ai đó. À thì ra là Dennis Oh trong phim Hàn Sweet Spy. Một thời bấn loạn vì film này <3
Nhìn Dennis thì nhỉnh hơn anh Tik một tẹo

Bình luận

chuẩn quá giống dennis oh, nhưng dennis Oh đẹp trai hơn he he  Đăng lúc 19-5-2014 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 18-5-2014 20:57:24 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 19-5-2014 23:31:52 | Chỉ xem của tác giả
cập nhật rating tuần cuối: Rate tập cuối lên mức 12,3, cao nhất trong các tập. cũng là rate khá cao khởi đầu thành công của Anne. trong tuần rồi, các phim chỉ giữ rate khoảng 7-7,1, phim CH7 là cao nhất 12,6.

theo thống kê đài CH3 từ đầu năm đến giờ, Phim teera của Anne sản xuất có rating trung bình cao nhất 10.1. phim thứ 2 là yah leum chan, với rate 9,82 trung  bình. cả 2 phim đều có liên quan đến Anne.

สรุปง่ายๆๆ เรตติ้ง ไฟรักเพลิงแค้น > จันทร์-อังคารที่ 12-13 พ.ค. ได้ 7.1 - 7.6
เล่ห์นางฟ้า > จันทร์- อังคารที่ 12-13 พ.ค. ได้ 1.5 - 1.7
อย่าลืมฉัน > พุธ-พฤหัสที่ 14-15 พ.ค. ได้ 10.7 - 12.3
น่ารัก > พุธ-พฤหัสที่ 14-15 พ.ค. ได้ 0.5 - 0.6
คมพยาบาท > พุธ-พฤหัสที่ 14-15 พ.ค. ได้ 8.0 - 9.1
ก๊วนคานทอง > ศุกร์ที่ 16 พ.ค. ได้ 6.8
รักออกฤทธิ์ > เสาร์-อาทิตย์ ที่ 17-18 พ.ค. ได้ 6.0 - 6.1
สุสานคนเป็น < ศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ ที่ 16-17-18 พ.ค. ได้ 13.6 - 13.1 - 12.6

Bình luận

đài ch7 phim gì mà rate cao thế bạn  Đăng lúc 31-5-2014 07:45 AM
Hk biết năm nay Ann có giựt giải gì không :D  Đăng lúc 20-5-2014 11:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 20-5-2014 03:23:06 | Chỉ xem của tác giả
đọc các comment của moi người mà em thấy may quá!!! tìm được tâm hồn đồng điệu!! mấy tập đầu hoàn toàn chấp nhận được, nhưng đến tập Khemchart đối xử tốt với Wadee trở đi thì thôi rồi!!! mình hoàn toàn thất vọng về bộ phim này.

Về năng lực diễn xuất thì mình ko nói làm j, dàn diễn viên là thế hệ vàng ngọc hết cả rồi, nhưng cũng chính vì thế mình kỳ vọng vào 1 YLC mặn mà, đậm đà hơn, ko muốn so sánh với Sawan Biang vì nó như 1 thương hiệu cho dòng truyện tiểu thuyết chuyển thể, remake của Thái rồi. Nhưng YLC cũng chuyển thể, cũng remake nhưng sao ko thấy được hồn phim, các nhân vật tình cảm lộn xộn, xem thấy khó chịu, ức chế!! Để đến đoạn kết nó cũng lãng xẹt như cái mạch phim của nó!!

Phần mình thích chỉ là đoạn Khem nhận được mấy cái tát, xịt nước, mặt nhúng trứng, nói chung là bị hành hạ, đoạn đấy là mình thấy hả hê nhất kakaka... dù sao thì cũng hết fim rồi, nên chuyển kênh khác xem tiếp )

ai chưa xem phim này cũng đừng vì đọc cmt của em mà ko xem nữa, cứ xem đi, xem có thích ko nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
 Tác giả| Đăng lúc 20-5-2014 22:02:47 | Chỉ xem của tác giả
Đề nghị các bạn yêu thcish kenann và phim khác vui lòng về đúng nơi quy định mà bàn luận đúng vấn đề, không được spam vấn đề khác vào thread phim này! Bạn bào còn tái phạm sẽ được ban nick vô thời hạn ngay lập tức!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 21-5-2014 00:34:25 | Chỉ xem của tác giả
tindonghienphim gửi lúc 20-5-2014 03:23 AM
đọc các comment của moi người mà em thấy may quá!!! tìm được tâm hồn đồng điệu!!  ...

he he thực ra comment của bạn cũng chuẩn mà

Có điều là tớ vẫn nghĩ YLC là bộ phim đáng xem nhất nhì năm nay của thái lan. việc mọi người co comment này nọ kia là do tất cả đều kỳ vọng quá lớn vào YLC. kiểu phim sẽ tạo nên kỷ lục nên mọi người nghĩ thế.

về cơ bản đây là bộ phim có tiết tấu và có cao trào, Cũng khá khó khi so một phim với một kinh điển của CH3. Kinh điển thì k phải dễ gặp sau nhiều năm, còn phim hay như YLC một năm cũng chỉ có vài phim thôi;

He he, ep 7 đã ra lò cám ơn subbing team nhiều. còn 6 ep nữa để xem YLC:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 28-5-2014 09:09:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim thái cũng nhiều nhưng đây là lần đầu tiên coment cho phim thái. Theo mình bộ phim hay và đáng xem mặc dù vẫn theo dòng tình cảm ủy mị vốn có của phim thái nhưng nó có thông điệp rất rõ ràng: sống là phải tiến về phía trước. Khem mặc dù thành công và có người con gái tuyệt vời ngay ở bên nhưng do đắm chìm trong quá khứ nên không hạnh phúc còn Su mặc dù phải trải qua nhiều biến cố cuộc đời nhưng lại tìm thấy hạnh phúc vì có một trái tim yêu thương và luôn hướng lên phía trước "chỉ chọn nhớ những gì tốt đẹp, còn những gì đau khổ thì nên quên đi" .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 28-5-2014 21:44:47 | Chỉ xem của tác giả
xem đến tập 7, càng xem càng thấy bấn loạn cơ, tình tiết vs tình cảm nhân vật trong phim phức tạp ghê, thấy thương chị wadee nhất, nhưng mà đến tập 7 thì thấy đôi này lãng mạn quá, keke, a khem rõ là dễ xương nữa chứ, cuối phim chắc sẽ là 1 kết thúc viên mãn, hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 28-5-2014 21:57:32 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này kết dòng phim CH3 vào xem Forget Me Not. Nội dung khá là hay. Mình kết anh Eua hơn anh Khem. Anh Khem đối với ai cũng dịu dàng dễ thương. Mình thích câu nói của anh ấy: "Không phải ân hận mà hối hận không lấy Su". Anh Khem mình thấy hơi sợ giống bắt cá hai tay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách