Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Đừng Quên Em / Yah Leum Chan | Tik, Ann & Rita - Vietsub Ep 13 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 11-5-2014 15:40:28 | Chỉ xem của tác giả

Klq nhưng mà subteam biết engsub show này không cho mình xin với

Muốn biết anh chị chia sẻ gì trong show này quá, ai cũng cười rõ tươi  

ss Ann mặc đồ đen như mệnh phụ phu nhân vại

Bình luận

sao ở đây bạn nào cũng chê Tik diễn cứng diễn dở trong khi t thấy hay nhỉ?  Đăng lúc 20-5-2014 09:53 PM
=)) tớ nghĩ là P'Tik diễn cứng í chứ k phải k có feeling với ss Anne =)))) 1 dv dù ghét ai đến đâu còn phải biết hóa thân vào vai diễn nữa là  Đăng lúc 19-5-2014 12:02 AM
ôi, anh Tik phát biểu kiểu vầy thì bảo sao anh đóng với ss Ann mình chả có tí cảm xúc nào ><  Đăng lúc 18-5-2014 06:22 PM
đóng vai Eua của Kong đẻ đóng cặp Rita =))) xong thêm vài đoạn các diễn viên chia sẻ về phim. về cảnh tát của su và khe,...  Đăng lúc 11-5-2014 07:38 PM
chưa có engsub show này bạn ạ, nhưng đại ý kể chuyên làm phim thôi. dặc biệt p'Tik thì bày tỏ rất thích Rita, và thậm chí chỉ tập kịch bản với cô. Anh còn hy vọng   Đăng lúc 11-5-2014 07:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 11-5-2014 19:43:49 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 11-5-2014 11:27 AM
Tình hình là giờ mới rảnh để lảm nhảm trong đây đây.
Ôi trời oi bức mưa k nổi, qu ...

cái yếu tố kịch bản tớ k nói nhiều vì công nhận đúng là kịch bản cho cảm giác đi nhanh, rời rạc mạch cảm xúc.

nhưng cá nhân tớ lại có lúc đánh giá bị rời rạc là do diễn xuất của P'Tik, ví dụ cảnh bed scene, p'tik trả thù Su ok, đúng là thù nhưng đáng ra ánh mắt của anh biểu đạt phải đa chiều, phải có dằng xé, sau đó mắt mới tinh quái tưởng là hả hê. Đây 1 chiều quá nên ng xem k cảm nhận được sự thay đổi của P'tik, tớ nghĩ đợt sawang biang, có 1 ảnh cưỡng hiếp Narin thôi nhưng rõ ràng Ken đã biểu đạt 2 sắc thái tốt: vừa trả thù, vừa có cái cảm giác yêu mà bản thân k nghĩ đến.

Thứ 2 về Eua và Geunlong, đoạn này mới gọi là rời rạc này. Ông Khem trước giờ thì công nhận k nhận vẫn yêu Su nhưng rõ ràng thể hiện tình cảm với geunlong chỉ là trân trọng.

chứ bố Eua thì đến tập đầu ep 11 vẫn còn thao thao: "Thế giới thật rộng lớn, bao nhiêu người mà tại sao lại là khemchart". vẫn day dứt với Su này nọ. sau quay ra ghen với Geunlong. cái đó là cái kém của Eua. Eua quan tâm Geun nhưng vẫn k quên Su.

Tớ k đánh giá Eua yêu Su hơn hay Geunlong hơn. Với cả sự bày tỏ ghen của eua với Su cũng có đó. Ví dụ SU đi đâu sêp nào, với ai, Eua đều muốn hỏi đều mốn can thiệp. Nhưng điểm khác là

Hành xử của Su và Geunlong.

Su k bao giờ nhờ cậy Eua, k bao giờ chủ động rủ rê Eua hay cho Eua can thiệp sâu vào đời sống mình nên Eua sao dám làm gì.
Dù có lúc ghen đến dằn măt khem. Thậm chí bà Su đi biển, eua gọi chỉ để hỏi có ai đi, SU k trả lời đành chịu.

Với Geun long thì khác. Cô chủ động rủ anh, đi đâu cũng rủ, đi học nhảy Geun cũng rủ Eua, Eua tự k nhảy sau đó thấy ghen thì đòi nhảy.

Tình cảm vơi geun long chỉ là mới chớm thôi. đồng điệu tâm hồn.

Edt thêm: mấy cảnh sau P'Tik diễn đạt đó. ít nhất hay hơn những ep đầu. Còn việc anh k dám làm gì sau hôn lễ, tớ k trách khem. vì cả 2 ng phụ nữ đều rất tốt. anh làm đc cái gì nữa. Bảo muốn cưới Geun thì k muốn, mà bảo bỏ cô k dám, cô sẽ khổ vì anh. nên là thất thế, đành phải hại bản thân.

chỉ cần geunlong cho Khem con đường làm bạn, anh này thoải mái hơn là đúng rồi.

Geunlong vẫn thù hằn Khem và Su thì 2 ng đó k bao giờ đến được với nhau.

nên cách giải quyết đó, tớ k trách. vì giả sử việc diễn ra khi khem va geun đang yêu thì còn đỡ, đây đúng trong đám cưới rồi. hành xử sao cũng là khem sai, Su tòng phạm

Bình luận

Nói túm lại là Khem đùa giỡn tình cảm với 2 người con gái. Tội nhất là Geun! cô nàng trong sáng, hiền lành thế mà :(  Đăng lúc 18-5-2014 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 14-5-2014 01:22:48 | Chỉ xem của tác giả
Rating các phim từ tuần 5-11/5/2014 (Đài CH3): Yah leum chan đã tăng rate trong 2 tập 10 và 11, rate lần lượt là 10.2 và 10.8.

Nhìn bảng rate, tập 3,6,10, 11 đều có rate trên 10/ Đúng là những tập Su đc hạnh phúc. tập 6 là ông Khem ghen, 10 và 11 là 2 tập tuần rồi.

Tập rate thấp nhất ngoại trừ tập 1 ra mắt là tập 8- 8,7, tập đó Su bị bed scene và ruồng rẫy, rồi có màn cầu hôn Geun.

Suy ra ở thái, xem giống mình ) Tập nào Wadee sướng là em thích, tập nào bà khổ là em lướt

Tổng rate trong 3 bài tuần rồi, Yah vấn đứng thứ 2 sau 1 phim kinh dị của đài ch7. phim này có rate 13,7-14,6. Rate trung bình của Yah sau 11 tập là 9.52 khá cao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 15-5-2014 14:33:28 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này ghét ông Khem quá thành ra không ưa Tik luôn...nhưng mà ngày nào cũng tép lặn tép lội chui ra chui vào để dòm ngó xem có ep mới chưa?vậy là sao hic hic... hóng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 16-5-2014 21:57:50 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới coi teaser với đọc giới thiệu xong
Thấy rất là hấp dẫn, luyện phim này thôi
Coi teaser thôi mà thấy tội Wadee vs Khem hết sức luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 17-5-2014 02:58:20 | Chỉ xem của tác giả
Tối nay coi lại mấy fim cũ của chị Ann, rồi coi lại tập 6 vietsub, thấy đoạn Su khóc chỗ OST có lồng sub vô hay quá nên ghép 2 đoạn lại với nhau cho mọi người dễ xem.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 18-5-2014 01:33:43 | Chỉ xem của tác giả
YaNaGi gửi lúc 17-5-2014 02:58 AM
Tối nay coi lại mấy fim cũ của chị Ann, rồi coi lại tập 6 vietsub, thấy đoạn Su khóc ch ...

yanagi cuồng Anne Ken nha:X giống mình quá trời.

công nhận phim thái, mà 2 ông bà này đóng quá đạt đi. chỉ sợ couple này k có ngày tái hợp. xem 365 ngày yêu nhau còn có quá trời cảnh hot, mùi mẫn, mà kiểu đúng là feeling.

Cũng là vai diễn trả thù, có tính đểu đểu, Kawee và Khem ít nhiều sẽ bị so sánh.

Khem: Đang tốt, bị tổn thương > bad guy, hay nạt nộ, quát tháo và hành hạ. trả thù Suriyawadee
Kawee: Xấu sẵn, --> bad guy toàn tập. khỏi bao biện

Kết cục:
Khem và kawee đều trở nên lương thiện.

hành vi của Khem: Giả tốt, rồi dứt áo ra đi
Kawee: cưỡng hiếp, ruồng bỏ

)) nói thật về độ ác, kawee hơn khem nhiều.

Nhưng Ken là diễn viên giỏi hơn P'Tik (cái này t đánh giá) nên biểu cảm gương mặt của Ken rất tốt, rất feeling. thấy đc cái chiều sâu nội tâm của Kawee.

Khem còn nội tâm hơn nhưng tiếc là Tik thể hiện làm cho khem hơi hời hợt. kể cả những ep cuối, lấy lòng Su cũng k có sự day dứt như ken. chỉ cảm thấy đơn giản như họ cãi nhau nhỏ và giờ làm lành.

Bản thân t thấy Anne đóng với Ken cũng là thăng hoa nhất. với Tilk tạm ổn. đóng với Mart cũng ổn, Rome thì bình thường

Bình luận

:)  Đăng lúc 18-5-2014 08:28 PM
haizz, đã bảo là couple Ken Ann tui iu rùi mà. Đóng phim mà bắn tim tung tóe cả lên <333  Đăng lúc 18-5-2014 06:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 18-5-2014 05:26:40 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 18-5-2014 18:06:41 | Chỉ xem của tác giả
trangcanh2002 gửi lúc 22-4-2014 01:00 AM
Tớ rất muốn coi rating mà chả biết xem ở đâu, Thỉnh thoảng bạn cập nhật rating cho c ...

Bàn luận về nhan sắc dv Thái thì số 1 rồi. Dù HQ có PTTM khéo cỡ nào thì giả vẫn là giả cũng ko thể như thật được. Mỗi lần phim Hàn có cảnh oánh nhau mà sợ dùm cái mũi của dv quá. Hic, nó mà quẹo 1 cái. Í cha... ko dám nghĩ nữa. Còn về film này xem vì 2 em bé quá dễ cưng với ủng hộ ss Ann nữa.Chứ xét về độ phản ứng tia lửa điện thì ko qua dc khi ss Ann diễn chung với anh Ken
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 18-5-2014 18:09:38 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách