Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Sanaeha Sunya Kaen | Dome Pakorn & Janie Tienpusawan

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 2-7-2014 22:26:04 | Chỉ xem của tác giả
baby_402a gửi lúc 1-7-2014 06:52 AM
Nhà mình vắng vẻ quá . Còn khoảng 2 tuần nữa là chia tay anh chi rồi , nghĩ đến mà bu ...

Hơ hơ hnay a bác sĩ khiến c nhớ đến a Dome nhé, tất cả là từ vụ cắt hành mà ra. Thấy c cắt hành ko bị cay mắt, a bác sĩ mới nhìn rồi bảo, mẹ a nói nếu ng phụ nữ nào cắt hành mà ko bị cay mắt thì hãy đưa ng ấy về làm dâu Mà nhớ đến a chỉ khiến c thêm buồn thôi, toàn nhớ đến mấy lúc a ngược c, xong lai tự nói với bản thân, 'Ba ko yêu mẹ đâu con à'

Còn bà Kate thì thôi rồi, dùng nước mắt cá sấu để dụ a Dome, chiêu cuối cùng là tự xưng Kanook luôn, bình thường cho a Dome gọi Kanook nhưng toàn xưng Kate ko à Ai ngờ chiêu này gậy ông đập lưng ông, a Dome nghe tới Kanook là một mực đẩy ra, xong bảo 'Ko giống Kanook' Công nhận a vẫn còn những lúc rất tỉnh táo, duyệt. Cơ mà lúc a uống say rồi nói mớ 'Đừng bỏ anh đi. Anh yêu em' thiệt là khiến c đau lòng mà. Nhiều khi thấy lúc a ngủ là lúc a thật lòng nhất, nhưng mà nhìn c khóc tội quá, buột miệng c hỏi vu vơ 'Rốt cuộc a yêu ai?'

Tập này e thư kí chính thức phát hiện ra sự đẹp nhờ PTTM của Kate rồi, mà e ấy cũng gan, gọi điện thẳng để cảnh cáo luôn, phải chi e ấy âm thầm có phải hay hơn ko Tối hôm trước vừa bị a Dome từ chối đủ khiến Kate điên loạn rồi, sáng gặp e thư kí gọi điện khiến bà ấy càng điên hơn nữa, chuyên gia gào thét, gì mà a Dome là ước mơ duy nhất, ko cho phép ai làm gì hại đến ước mơ ấy

Sáng sớm mẹ a vừa than, có tới 3 đứa con trai mà hổng có đứa nào ăn sáng với mẹ, có mỗi con rể tương lai thôi, thì a Dome xuất hiện liền. Mẹ a hỏi sao hnay đi làm trễ thì e gái a trả lời giùm luôn, tại tối qua đi đâu đó với bà kia về trễ đó. A bảo e gái hãy tôn trọng Kanook, e gái a phản bác, Kanook đâu ra, là Kate chớ bộ Xong a hỏi cái khăn a đắp là của ai, ko ai nhận, cuối cùng c giật mình nên xin phép đi ra hêhê.

Đến chỗ làm thì a gọi ông em playboy lên bảo, muốn làm gì với Duen cũng đc, nhưng sẽ không có chuyện cưới xin, a playboy rất điềm tĩnh nhé, hỏi a trai nguyên nhân vì sao. A Dome bảo sẽ có 1 ngày a playboy biết tại sao. Mèn ơi trước khi đi, a playboy còn quay lại thêm 1 câu, mong a cũng sẽ hiểu cho e. Sao mà a ngày càng chững chạc manly thế này

Còn e thư kí thì thích nhé, đc a Dome hỏi thăm xem làm việc có mệt ko. Mặt e ấy tươi thây rõ, còn nói gì mà, ôi anh nói gì em nghe ko rõ A mới bảo vì ngày nào cũng đi làm trễ, để e ấy lo lắng mọi việc nên thấy ko nên. Có điều e ấy rất hớn hở, bảo rất sẵn sàng làm việc cho a.

Bình luận

Em soi bình thường mà chị Xuyên =)) Xấu thì phải chê chứ, mà từ đầu đến h em vẫn chê tạo hình mụ Kate suốt đấy thôi =)))  Đăng lúc 3-7-2014 12:02 AM
Cũng có thể không phải là em gá thì sao ? Mà lúc ấy anh uống say nói như thế là nói về ai thế nhỉ . Tập này chị yếu quá , thương c qua :(  Đăng lúc 2-7-2014 11:24 PM
e H soi dữ quá, soi đến cả góc quay luôn. Ừ cũng thắc mắc nếu Kate là e gái Kanook sao a Dome ko biết gì hết nhỉ, nếu ko phải e gái thì bà ấy đúng thần kinh rồi   Đăng lúc 2-7-2014 10:38 PM
Quay mặt chị ở góc đấy đúng góc chết luôn -_-  Đăng lúc 2-7-2014 10:36 PM
Lúc chú ngủ xong tự động ôm chị, mồm cứ A yêu e, rồi chị khóc ấy s, sao mà bác đạo diễn chọn góc quay xấu thế cơ chứ ;__;  Đăng lúc 2-7-2014 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 2-7-2014 23:25:25 | Chỉ xem của tác giả
C Pink phát hiện bạn mình mang thai rồi, khóc bù lu bù loa, tát a bs 1 phát, bảo a thật ghê, trông thế thôi mà ko ngờ thuộc dạng im ỉm. Xong quay sang c bảo sao lại nói dối bạn bè, bộ 2 bên ko phải bạn bè sao C Pink chẳng cho ai 1 cơ hội giải thích hết ráo, đến khi c lên tiếng bảo cái thai ko phải của a bs thì c Pink mới thôi Sau khi nghe hết sự tình thì c Pink nhảy dựng lên, còn nói thấy chưa, đàn ông nhà này ko đáng tin. C cũng xin lỗi vì đã giấu chuyện mang thai, vì c sợ nếu bố mẹ, Duen và cả c Pink biết thì mọi người sẽ thất vọng về c lắm   

Đang khúc a sắp vô thăm c thì Kate gọi, ko biết thật hay ko, nhưng Kate bảo ba mẹ bắt về Mỹ, bà ấy bảo làm sao quay về đc khi trái tim để lại nơi đây mất rồi, gì mà đừng bỏ Kate nhé, hãy luôn bên Kate nhé. Lại còn dụ a Dome, cách duy nhất cho đôi ta bên nhau là phải kết hôn, như thế ba mẹ bà ấy mới yên tâm a thật lòng với Kate. Thấy a ngập ngừng thì bảo chúng ta đính hôn trước thôi

Mà a nữa, muốn hỏi c ở đâu thì hỏi thẳng đi, còn bày đặt hỏi e gái, người chăm sóc của e đâu. Nghe nói c xin nghỉ thì rõ ràng là lo lắng, thế mà còn mạnh miệng, bệnh gì mà nghỉ nhiều thế, chăm lo cho e a còn chưa khỏi nữa.

Bị sao vậy?

Không có gì.
Buông tôi ra.

Mạnh miệng thật đấy.
Thấy em đang sắp xỉu rồi kìa.

Chỉ là...
Buông tôi ra, buông ra.
Tôi nói buông ra, buông.

Bây giờ tỏ vẻ cái gì thế?

*Anh cầm lọ thuốc*

Thuốc gì thế?

Trả lại đây, tôi nói trả lại đây.

Bị sao vậy? Uống thuốc nhiều đến thế.

Chỉ là vitamin thôi.

Vitamin gì? Em bị sao vậy?

Anh hỏi làm gì? Muốn biết làm gì?
Anh quan tâm sao, rằng tôi đau tôi bệnh muốn chết.
Đừng có quan tâm tôi. Đi ra, đi ra đi.

Không có muốn ở gần phụ nữ như cô đâu.
Không có quan tâm, chỉ ko muốn... (hiu hiu, nghe ko hết)
Đi ra làm công việc của cô đi.

C Duen hẹn gặp c gái, c gái hỏi sao lại đến đc thế, ko sợ sếp la à, c Duen tí tửng bảo sếp ko dám la đâu (chồng c mà hêhê). C Duen còn nghiêm túc hỏi c gái có yêu a Dome ko, nghe thế c lại giật mình, lại hỏi điên khùng rồi, a Dome có ng yêu là Kate kia. Mà bà Kate bị cô bạn Milk tác động vụ kết hôn rồi. Milk bảo xem Milk đi, lấy nhau rồi có con mà ông chồng còn đòi ly hôn để theo c kìa, Kate với a Dome có cái gì chắc chắn chưa. Thiệt, nhân vật Milk từ đầu đến giờ ngoài chuyện để lộ vụ Kate PTTM cho e thư ký thì ko thấy đc việc gì hết à

Nhắc đến đám cưới, e gái a dẫn c đi thử đồ cho phụ dâu, tiện thể lôi a theo luôn. A nhìn c đẹp quá đến độ ko rời mắt, a nhân viên hỏi e gái nhìn c thế có đúng ý ko, e gái đá câu hỏi sang ông anh mà ông anh mặt đã ngơ từ lúc nào rồi A đang định trốn về bảo có việc gấp thì bị e gái bắt thử luôn đồ phụ rể, tiện thể chụp hình gửi cho mẹ xem. Chắc a chủ tiệm đồ cưới thấy a c mặc đồ đẹp quá nên bỏ lên IG, vô tình Kate thấy đc, bà ấy xồng xộc vào văn phòng a Dome tra hỏi, bảo a đưa e đi đây đi kia mà rốt cuộc lại kết hôn với ng phụ nữ này làm sao đc. Sau khi biết chỉ là phụ dâu phụ rể thì bà ấy lại giở nước mắt cá sấu ra, ôm chầm a Dome bảo chỉ vì e sợ mất a thôi. Nước mắt đâu mà lắm thế

Bình luận

Phải công nhận là dạo này anh Kin cũng khôn ra đc tí, nhưng mà vẫn cứ ngu -_- Đc mỗi cái mặt đẹp trai thôi huhu :((  Đăng lúc 3-7-2014 12:01 AM
Nhưng dạo này thì thấy bớt bớt rồi, biết suy nghĩ chút chút rồi.  Đăng lúc 2-7-2014 11:44 PM
Ai bảo a ngược c điên cuồng quá, cái này gọi là phản xạ có điều kiện đó c =]] Sao mà trách đc.. Mấy tập trc a có vẻ mù quáng vì ngoại hình Kate giống Kanook thôi   Đăng lúc 2-7-2014 11:44 PM
Kate này cũng điên lắm rồi . Chẳng biết lich sự , xem giấy tờ của ngta . Chi thì cứ đẩy ra mà anh thì muốn lại gần , chẳng bù với cặp Playboy :)  Đăng lúc 2-7-2014 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 2-7-2014 23:54:48 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 2-7-2014 11:25 PM
C Pink phát hiện bạn mình mang thai rồi, khóc bù lu bù loa, tát a bs 1 phát, bảo a thật  ...

http://youtu.be/gB-GPyib4sU preview ngày mai cũng không có gì mới hay sao ấy . Toàn thấy anh chị lại ngược nhau nua còn nói Ghét nhau nữa . Cô thư ký cũng đã ra đi trong Tức Giận . Bà kia giết người mà còn đóng kịch nữa . Kinh quá đi >.<

Bình luận

Thế ào :) Ngu như thế nên mới không biết anh đang để ý đến ai mà chi đến gay sự với những nguoi chẳng Liên quan  Đăng lúc 3-7-2014 12:11 AM
để ngta ngủm chứ cũng ko biết là ngủm kiểu gì mà =))) Tập sau là tập 13 r, mà có vẻ vẫn ko tiến triển j khả quan nhờ ;__;  Đăng lúc 3-7-2014 12:07 AM
Em thư kí ngu mà =)) Cái kiểu đã yếu còn ra gió. Em chả bảo vs chị Thanh từ tuần trc là mụ Kate chuẩn bị làm j cô thư kí  Đăng lúc 3-7-2014 12:06 AM
Ớ tai nạn giao thông là Kanook chứ em có bảo cô thư kí bị tai nạn đâu chị Thanh :ssss Em chỉ bảo cô thư kí sắp ngủm thôi chớ :v  Đăng lúc 3-7-2014 12:04 AM
Thế mà e ấy hiên ngang gọi điện đe dọa, lần nào gặp cũng đối đầu trực tiếp, ng khôn là phải biết im lặng mà tiến hành =]]  Đăng lúc 3-7-2014 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 3-7-2014 00:06:21 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 2-7-2014 11:25 PM
C Pink phát hiện bạn mình mang thai rồi, khóc bù lu bù loa, tát a bs 1 phát, bảo a thật  ...

Mà đoan mấy bà Mẹ học làm bánh , rồi nguoi kế bên nói gì mà mẹ của anh Đơ ra luôn vậy nhỉ chắc tuần sau mới chiếu đến cảnh đám cưới của Em gái , và em ấy đi duoc thì xem khi đó anh sẽ phản ứng như thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 3-7-2014 23:30:01 | Chỉ xem của tác giả
Hnay có nhiều tiến triển quá . Thích nhất là em gái gọi nói gì lúc đó anh sắp vào Bẫy của bà PTTM kìa , chạy về nhà  như bay và chạy khắp nhà kiếm ai đó rồi chạy vào phòng ai đó hống hoảng + lo lắng => thích vô cùng , trò này của cô em để thử lòng Anh trai Mình hay sau đó
Sau đó lại ngược nhau , nói nặng nói nhẹ Chị .
Chia Buồn với cô Thư Ký si Tình , ra đi không đuoc đẹp cho lắm ;(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 4-7-2014 00:36:18 | Chỉ xem của tác giả
baby_402a gửi lúc 3-7-2014 11:30 PM
Hnay có nhiều tiến triển quá . Thích nhất là em gái gọi nói gì lúc đó anh sắp vào B ...

Thấy e thư kí té chết vậy chắc c hoảng lắm, c Duen còn sốc nữa là, bảo mới gặp trong nhà vệ sinh đây mà... Đời người thật ngắn ngủi. Mà khúc này 2 a e nhà này dễ thương quá. A hỏi c sao trễ thế này chưa về nhà, e gái c bảo đúng rồi, thôi đừng về vì nhà xa, ngủ lại với e gái đi. Nghe c Duen nói xong là 2 a e nhà này nhảy dựng lên kêu ko đc liền à Cuối cùng a bảo, thôi về cùng a đi. Bà Kate nghe thế thì khỏi nói hốt hoảng cỡ nào, trên xe cố tình diễn kịch tình cảm, mà a Dome kiểu ko tí phản ứng nên bị quê

Tối đến đôi vợ chồng mới cưới thật đáng yêu. C Duen cứ nghĩ đến chuyện e thư ký mà thấy tội, a playboy nghe thế liền bảo, đấy, con ngta với nhau nên đối xử tốt với nhau, đừng có ác với nhau quá. C Duen giật mình hỏi, a ám chỉ ai đấy. Còn a Dome nữa, muốn c lên phía trc ngồi thì chỉ cần nói thôi. Tự dưng thắng gấp làm c giật mình, c trách a xém tí lộ chuyện mang thai luôn. A bảo a ko phải tài xế, c cũng ko phải sếp, mau lên ghế trước ngồi cho a, ko lên a xuống bế lên đấy   Xong lại còn giở chiêu hnay mệt quá, muốn nghỉ ngơi.

Có điều, xe thì tắt máy, cửa sổ cũng ko mở, ngủ cả đêm như thế a ko thấy ngộp sao. Chưa thử nên tò mò thôi hehe Sáng dậy c bảo thôi về nhà đi, a bảo chưa muốn về, c hỏi muốn đi đâu nữa thế. Mặt a rõ ràng hiện lên 4 chữ, ‘muốn ở cùng e’ nhé. Mà a quái lắm cơ, cầu nguyện cho e thư ký xong quay sang bảo c, ai tốt với a thì a tốt lại, ai xấu với a thì a cũng xấu lại. Sau khi kể hết sự tình cho gia đình, mẹ a bảo a Dome phải lo liệu cho hậu sự của e thư ký, xong hỏi thế ai sẽ lo việc cho a. E gái a nhanh nhạy lắm, quay sang bảo có c nè.

Mấy bà tám chốn công sở thì vẫn 888 như ngày nào. E thư ký chết thì có sợ có lo, cơ mà cái miệng thì ko ngừng lại đc Cái bà c chuyên gia tung tin ấy, bảo mệt muốn về nhà tắm quá, bà nhân viên lớn tuổi bảo xin a Dome kìa, a sếp tốt bụng mà. C ấy mới nói, biết là tốt bụng rồi, nhưng mà sợ chết, biết sao ko, tại ng phụ nữ nào ở gần a Dome cũng chết. Vô tình a nghe đc mới buồn chớ

Sau cái chết của e thư ký, a Dome chắc suy nghĩ ko ít, một là e ấy làm việc cho a lâu rồi, hai là khiến a ngẫm nghĩ về sự sống chết của con ngta ko ở đâu xa xôi, xảy ra bất ngờ ko ai đoán trc đc. Nhìn a trầm ngâm, bà Kate hỏi sao trông a như ko muốn ăn tối với bà ấy thế, a trả lời vì a mệt, công việc dồn dập. Bà Kate ra chủ ý đi biển chơi, mà a lại đánh trống lảng thêm phát nữa

Buổi tối phải chi a về sớm tí, thấy c nôn ọe ầm ầm thì có phải đc ko, tự nhiên về đúng lúc a bs hỏi c sao ko ngủ đc, bộ đang nghĩ đến a Dome hả. C bảo ko đâu, ng đàn ông ấy ko đáng cho c phí thời gian. Lại ghen, mà ghen thì làm gì, kiss chớ gì nữa mà kiss xong còn bảo, ‘Tôi không muốn e yêu tôi đâu Tawan’. Tưởng a muốn dày vò c, hóa ra ko phải, a nói thế vì mấy bà 888 công sở tung tin ng phụ nữ nào gần a cuối cùng cũng chết hết trơn. A lo cho c nên mới nói vậy. Thương a ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 4-7-2014 01:19:07 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn c tiễn c Pink ra cổng cũng hài, c Pink bảo tiễn đến đây đc rồi, có thai đi nhiều mệt, c bảo làm gì đến mức ấy, c Pink bảo thì ai mà biết đc, ngta đâu đã có thai. Biết c nói gì ko, chị hỏi thế muốn có thai ko Đúng lúc a bs đến, c chỉ tính nhờ a bs tiễn c Pink thôi, mà c Pink có tật giật mình, toàn ngăn c nói vì sợ c nói ra vụ bầu bì

Xong bà người làm chạy đến kiếm c và a bs, thái độ thở hồng hộc làm ngta tưởng có ai bị gì nghiêm trọng ấy. Bà ấy bảo ‘Phu nhân...’, làm 2 người lo quá chừng, xong cái thêm vô ‘...kiếm 2 người’ haha Hóa ra mẹ a muốn cả 3 ông anh làm phụ rể trong đám cưới của e gái út. Nhiều khi nghĩ làm e gái út cũng sướng nhỉ,tới 3 ông anh trai luôn, tha hồ đc cưng chiều. Tối về a playboy về bảo c Duen làm phụ dâu cặp với a, c ko chịu. Tranh qua tranh lại, suýt kiss thì c đẩy ra, c bảo sợ c gái thất vọng, a bảo, thất vọng cái chi, có người giàu có đẹp trai như a làm chồng đây nè. Cuối cùng a giận, quay lưng lại ngủ, bảo, khỏi phải làm lành, ngta ngủ rồi. Coi giận đáng yêu ghê ko

Chuyện phụ dâu phụ rể khỏi nói cũng biết bà Kate khó chịu cỡ nào, a làm phụ rể mà bà ấy ko đc làm phụ dâu. A nhẹ nhàng bảo, đây là ý của mẹ a. Đang nói chuyện thì c Duen gõ cửa bước vào, bà Kate lên mặt, bảo phải đợi a cho phép mới đc vào chớ. Ai dè có điện thoại từ khách hàng, thành ra a chẳng trách móc gì, c Duen nhìn ba Kate đắc thắng.  

Tối đến bà Kate muốn giữ a ở lại, bà ấy bảo thấy cô đơn, rồi lại quay về chuyện đám cưới e gái a. A bảo vì cô e gái là ngôi sao của gia đình a, thế là bà ấy giở trò đụng chạm, hỏi thế ngôi sao của a, của mình a thôi, là ai Rồi lại cái điệp khúc, e ko muốn xa a đâu, ba mẹ e muốn e về Mỹ giúp đỡ kinh doanh, e phải làm sao bây giờ Đến lúc a bảo thế cho a gặp gỡ nói chuyện với ba mẹ e đi thì bà ấy choáng, chắc lại sợ lộ chuyện gì ấy mà. Bản chất đàn ông của a xém trỗi dậy, nếu ko phải e gái a gọi bảo c có chuyện

E gái a quả cao tay, khiến a lái xe điên loạn về nhà, vừa thấy c a còn đòi đưa c đi bs nữa, khiến c giật mình bất giác lấy tay kéo áo che bụng. A trách e gái a sao lại giỡn như thế, có biết a lái xe nhanh đến mức nào để về nhà ko. E gái a vặn lại, thế sao lại phải vội vã đến thế. A bảo ừ thì, rồi bỏ dở câu nói luôn. Thôi nhé, bây giờ biết a lo cho c cỡ nào rồi nha C ra bảo a đừng giận e gái a, vì e gái a chỉ muốn a về ăn cơm với e ấy thôi. A hỏi, thế thì có liên quan gì đến c, c ngập ngừng, thì ko liên quan, chỉ muốn a đừng giận e gái thôi. A mạnh miệng lắm, bảo e tưởng tôi vội về vì e sao, suy nghĩ lại giùm đi.

Hôm sau đi ăn tối cùng bà Kate, a xin lỗi chuyện tối htrước. Thế là bà ấy lại lôi trò nc mắt cá sấu ra, a bảo xin phép nói chuyện với ba mẹ bà ấy thì bà ấy bảo có đề cập với ba mẹ rồi, nhưng họ ko chịu vì ko có gì chắc chắn a yêu bà ấy thật. Còn bảo gì mà ba mẹ ở nước ngoài lâu năm nhưng suy nghĩ cổ hủ lắm

Preview: Tập tới là tập cuối rồi, e gái a bước đi đc trong lễ cưới, khỏi phải nói a ngạc nhiên ra sao. A playboy còn thông báo với cả nhà là đã có vợ, là c Duen, a tức giận hỏi e trai, trước đây a ra lệnh thế nào. A playboy trả lời, trái tim của e, chỉ e ra lệnh đc thôi. Mà c xin nghỉ việc, bảo muốn rời khỏi chỗ này, mắt a sắp khóc đến nơi...

Bình luận

mai mốt bận học chỉ sợ phải bái bai thôi. Nếu 2 c e mình cùng gu phim thì ko lo đâu e hêhê. Còn c Th, Sam Sam e cũng ko rõ c ơi, chỉ biết là sắp rồiiiii.  Đăng lúc 4-7-2014 10:25 PM
Tuần sau tập cuối kìa, mèn ơi ko biết ta hóng cỡ nào đâu... Muốn xem a sẽ biết c mang thai bằng cách nào, p.ứng ra sao. Mà e H ơi, bây giờ rảnh rỗi thì còn tóm tắt,   Đăng lúc 4-7-2014 10:23 PM
Xuyên là nhất rồi , danh bận làm Tax mà vẫn chăm chỉ tóm tắt nội dụng ;) em làm chi Ngưỡng Mộ quá đi :)! Mà sắp có phim Sam Sam va đai Boss rồi . Khi nào lên sóng?   Đăng lúc 4-7-2014 09:58 AM
Chị Xuyên chăm quá, tóm tắt rất đầy đủ :xxx Em chỉ mong mấy phim sau chị cũng xem cùng em cho em còn hiểu nd :>  Đăng lúc 4-7-2014 08:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 4-7-2014 05:22:36 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 4-7-2014 01:19 AM
Đoạn c tiễn c Pink ra cổng cũng hài, c Pink bảo tiễn đến đây đc rồi, có thai đi nhi ...

Hnay e la number ONE . Tập này em gai và chi Pink gần sắp biết Bộ mặt Thật của bà PTTM rồi . Mà sao anh Bạn của chi Pink Ko nói ra vậy nhỉ ? Bà kia nói hay Hâm goạ gì anh đó rồi .
Tuần sau là kết rồi . Trắng đen sẽ rõ ràng hồi hộp quá . Sắp chia tay với anh Chi rồi .

Bình luận

ko để lộ thông tin của bệnh nhân. Thế nên khi c Pink w c Duen đến tìm, dù nói thế nào a ấy cũng ko nói ra, chỉ bảo tránh xa ng phụ nữ này thì tốt hơn.  Đăng lúc 4-7-2014 10:21 PM
Bạn của c Pink ko nói ra vì a ấy thân là bs c ạ. Lúc bà PTTM kia đến đe dọa, bảo bí mật của bà ấy ko đc lộ ra, a ấy cứng rắn trả lời, tôi là bs nên chắc chắn   Đăng lúc 4-7-2014 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 4-7-2014 12:25:25 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 4-7-2014 12:36 AM
Thấy e thư kí té chết vậy chắc c hoảng lắm, c Duen còn sốc nữa là, bảo mới gặp tro ...

Anh ấy có mở cửa ra mà em , lúc đó anh tắt máy xe thì anh mở cửa ở bên chị đó em chi xem 2-3 lần mới để ý thấy ( Minh Oan cho Anh 1 ti')  
ngoài Lề tí : mà sao ngủ như vậy mà không bị Sao hết nhỉ ? Hay tại O Thái an Ninh tốt nhỉ

Bình luận

Van la 15 tap ma  Đăng lúc 6-7-2014 10:43 PM
Mà phim này trên Viki bảo 15 ep mà , sao trên YouTube bảo tuần sau 14 ep là END khó hiểu quá . Mà thấy preview khô đơn giản như thế :(  Đăng lúc 5-7-2014 01:39 PM
Bởi, ngủ trong xe cũng ok, nhưng trong sân nhà may ra còn ok, ngay ngoài đg luôn lol. Có hơi vô lý c ạ, nhưng thôi, vì a muốôn ở bên c mà k nỡ dắt vô k.sạn nên đành vậy   Đăng lúc 4-7-2014 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 6-7-2014 20:13:51 | Chỉ xem của tác giả
pà Kate đã xấu r mà koan choảnh nữa chớ.. nhìn cái mặt pả là thấy hiện chữ PTTM r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách