Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Sanaeha Sunya Kaen | Dome Pakorn & Janie Tienpusawan

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-6-2014 23:19:42 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 25-6-2014 10:27 PM
Chu choa, c Thanh ơi, tập này a bs khoe body kìa, mặt mũi dễ thương mà body hot quá xá { ...

Chị mới coi xem nè .. Dễ thương quá anh Bs manly quá . Anh Bs vó tình cảm
Với c ấy ma , còn ông kia Ghen Tuông vì bà PTTM kia . Sao mà ghét quá trời . Sao Ko ôm và kiss bà y đi , mà suốt ngày hành hạ chị
Tập này ông em cũng ra vẻ đàn ông quá , từ chối hết tất cả tình nhân . Chỉ chung tình với 1 người .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-6-2014 23:41:50 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 25-6-2014 10:27 PM
Chu choa, c Thanh ơi, tập này a bs khoe body kìa, mặt mũi dễ thương mà body hot quá xá { ...

Mà lúc 2 anh em đanh nhau nói gì mà anh ấy tức mà bỏ đi thế kia , rồi ngồi gần phòng chị tự kỉ .. Và anh Bs ra nói gì đó .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 26-6-2014 12:29:27 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem xong tập 10, tối hôm qua em đã cố nhịn không xem để đợi engsub trên viki mà sáng nay lên vẫn không thấy /.\ Tập này vì không có engsub mà lại lắm tình tiết quá nên em chẳng hiểu mấy. Sơ sơ thì chú Nahkin càng ngày càng trẻ con quá thể nha Cơ mà em thích mới chết chứ Nhất là cái đoạn chú định đè chị mà bị cậu em ngăn lại ấy Xong rồi chú ra ngoài trái ngồi ấy, thấy chú trẻ con ghê gớm luôn
Mấy tập này chị mạnh mẽ quá, từ lúc biết có thai xong thì không để cho chú đụng vô nữa, chú xông đến là ăn tát liền Poor chú
Tiếp đến là cô em Kanook trăm phần trăm là có vấn đề về thần kinh luôn. Tưởng quay lại cái đấy đưa cho chú để chú không thích chị Tawan nữa á?!? Mụ cứ mơ đi, mụ làm thế càng khiến chú ghen hơn thôi
Thêm 1 vấn đề nữa là tạo hình nang rai công nhận xấu không chịu nổi. Cô em Kanook đúng kiểu người phụ nữ lực điền luôn, bụng ngấn mỡ ấy, mà lúc nào cũng làm như mình xinh đẹp lắm, thấy ghét à
À còn nữa, tập này suýt nữa là chú được hôn người yêu dấu rồi nha Tự dưng thấy cô em chú thiêng ghê gớm, canh đúng lúc anh giai chuẩn bị hôn mụ phù thủy thì gọi
Chú bác sĩ có vẻ yêu chị Tawan thật, thế này thì không biết bao giờ mới thành đôi vs em Pink đc đây

Bình luận

Nói chung tập này không có gì mới , ngoài cô em Điên lại quen biết với cô Vợ Thần Kinh kia ;)  Đăng lúc 26-6-2014 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 26-6-2014 22:59:29 | Chỉ xem của tác giả
baby_402a gửi lúc 25-6-2014 11:41 PM
Mà lúc 2 anh em đanh nhau nói gì mà anh ấy tức mà bỏ đi thế kia , rồi ngồi gần phò ...

Tưởng bên viki sub nhanh nên hôm qua e ko tóm tắt mấy, hnay bù nhé, hihi.

Nói thiệt coi c khóc mà thấy kiệt sức luôn, lần nào bị a hành, bị a nói nặng nhẹ c cũng khóc. Hnay c vừa khóc vừa bảo c ghét anh, rồi a xem c là cái gì chứ. Còn a ngồi dựa bên bể cá, tự nói với bản thân ko thể yêu c đc

Còn cặp ông e playboy w c Duen thì thôi rồi, ta nói ngày càng yêu nha. A ở trong văn phòng đợi c về, c cầm giấy tờ về đưa cho rồi bảo xong việc rồi, c về đây. A nhào lên ôm thì c bảo buông ra, a hỏi ông chủ chưa ra lệnh cho thư ký mà thư ký dám yêu cầu ngược lại à A bảo a trông thế thôi nhưng yêu thật lòng, c bảo ko đúng, a bảo a yêu thật đấy, thật đến mức muốn kết hôn, rằng trái tim a chỉ có mình c mà thôi Đang lãng mạn tự nhiên lòi ra cái bờ ra của e nào í để quên!! C chắc yêu a playboy thiệt rồi, bởi vậy mới khóc, mấy hsau mới đến nhà a Dome tìm c gái.

Lâu lâu mới thấy c Duen tâm trạng nha, lúc nào thấy c cũng hoạt bát hết mà. Thấy e gái khóc nên c Janie lo lắng, đến tìm a Dome bảo nếu e gái c bị gì thì sẽ ko để a yên. A nói, khi ko đến nói a này nọ rồi bỏ đi, dễ dàng quá nhỉ. Biết c nói sao ko, c bảo thì cũng đâu có khó A hỏi c tính trốn đi đâu, c bảo đi chăm cho e gái a chứ đâu, đám cưới sắp đến rồi (tháng sau đấy), khi nào e gái a có thể đi đc, khi đó hợp đồng giữa 2 người cũng chấm dứt. A lại tức tối, tôi sẽ k để e đi đâu hết

Công nhận trái đất nhỏ bé nhỉ, a bác sĩ phẫu thuật cho Kanook (Kate) lại là bạn của c Pink. Sớm muộn cây kim cũng lòi ra thôi, mà c Pink đúng là bạn tốt nha, biết a đi ăn với Kanook (Kate) là về báo cáo cho c liền luôn Chỉ là c một mực khẳng định c ko có ghen, vì a với ngta là người yêu thì đi ăn chung đâu có gì lạ. C Pink cứ như tình báo ấy, còn gọi báo cho c Duen nữa, làm c càng thêm suy nghĩ chuyện của c với a playboy. Ai bảo a cơ, chỉ để kiểm chứng tình yêu với c mà hẹn hò 2 cái cô em kia đến. Được cái a đâu có chuyện bỏ cuộc dễ dàng vậy đâu, sau khi giải thích rõ ràng mọi chuyện, a - với một gương mặt cực kì nghiêm túc, nắm lấy tay c rồi nói...

Em có thể cho anh cơ hội, được yêu ai đó thật lòng không được sao?
Lấy anh nhé?
Nhé?

*Nhè nhẹ gật đầu*

Tuyệt vời.
Em khóc làm chi thế này?
Không khóc nữa, không khóc nữa.
Nếu vậy thì cứ khóc đi, khóc đến khi thấy đủ.
Nhưng từ hôm nay trở đi, anh sẽ không bao giờ làm gì khiến em phải khóc nữa.

Sau màn cầu hôn sến súa, a bị a trai phản đối ầm ầm, a Dome hỏi a, bộ nghĩ mình là nam chính phim Hàn Quốc hả Thấy a trai phản đối kịch liệt quá, a loạn luôn. A hỏi a trai bộ thích c Duen sao mà ko đồng ý, a trai thẳng thừng bảo, ko thích nhưng cũng ko cho a lấy c Duen. Nhưng a quả quyết lắm nha, a nói a yêu thật lòng, a muốn cưới c thật lòng A còn thông báo với cả nhà nữa, khỏi phải nói mọi người ngạc nhiên ra sao, đang bàn chuyện đám cưới cho e út, tự nhiên a tung tin hot. Chắc ba mẹ a từng nghĩ a sẽ là đứa cuối cùng lập gia đình.

Có điều e trai tung tin cớ sao c lại đến tìm a Dome nói lý lẽ thế kia, nói qua nói lại cũng sỉ nhau suốt, c thì nói e trai a đừng có bám e gái tôi, a thì nói e gái c đừng theo e trai tôi. Ôi nhức đầu

Mèn ơi tập này ta ưng a playboy toàn tập nha, a sợ a trai phản đối dữ quá nên mới sáng sớm đến nhà lôi c Duen đi kí giấy hôn thú Làm c chưa kịp trang điểm chuẩn bị gì hết ráo, cứ thế mặc đồ ngủ đi đến phường. Xong a còn tự hào khoe khắp thiên hạ đây là vợ a nữa chứ 2 a c ngọt ngào quá xá, khán giả sắp ngập trong đường tới nơi rồi.

Bình luận

dã man, chắc sợ ai cướp mất c =]]  Đăng lúc 27-6-2014 10:55 PM
@anhhuyen: hehe có bạn rồi, trời ơi mấy tay casanova coi vậy mà lúc yêu thật lòng cũng nghiêm túc lắm luôn. 2 a c giờ là vợ chồng hợp pháp rồi, iu ghê luôn, a nhanh tay   Đăng lúc 27-6-2014 10:54 PM
Mình cũng thích cặp này hơn cặp chính rồi nè  Đăng lúc 27-6-2014 04:45 PM
LẠI phải chờ đến 6 ngày sao :( thời gian lâu thế nhỉ  Đăng lúc 26-6-2014 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 26-6-2014 23:17:32 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 26-6-2014 10:59 PM

Nói thiệt c ...

Tập hôm nay chủ yếu về cặp em Playboy dễ thương quá trời khi không được chấp nhận thì sáng anh đến nhà chị gọi đi đăng ký kết hôn .
Anh cũng nghen quá khi bạn trai cũ muốn quay lại với c , về nha 2 người nói gì rồi anh lại cưỡng Hôn c , chị kg phản ứng gì hết . Sau đó thì anh suy nghĩ về những thời gian romantic 2 người bên nhau và những đến những boys xung quanh chị
Mà tập này Em Thư Ký Thông Minh được 1 chút , biết tìm tòi và suy nghĩ rồi .
P/s: viki hqua có Full eng sub rồi em , thường thì 2 ngày mới có mà nhất là tập chiếu ngày thứ 5 chờ engsub lâu lắm . Chắc sắp hết phim hay sao đó mà hqua viki làm nhanh như thế , chi Cám ơn em nhé Xuyên .

Bình luận

Tóm tắt hết luôn đi em :) 4 tập nữa để có phim để chờ đợi chứ em , tuần sau là July.4 rồi . 2 anh chi ấy giờ là vợ chồng hợp pháp rồi ;)  Đăng lúc 26-6-2014 11:30 PM
Chờ đợi là hạnh phúc đó c =]] Có điều e thấy hơi kéo dài, còn 4 tập nữa mới hết, tức là a còn ngược c điên cuồng thêm 4 tập nữa á.  Đăng lúc 26-6-2014 11:24 PM
haha ko có chi, e mới coi đc nửa tập nên chưa tóm tắt hết, c có cần e tóm tắt thêm phần sau ko? Trời ơi e yêu cặp a playboy w c Duen đến chết mất...  Đăng lúc 26-6-2014 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 26-6-2014 23:34:22 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 26-6-2014 10:59 PM

Nói thiệt c ...

Em ơi full review ep 12 nè hình như cô bạn biết chị có Thai rồi hay sao ấy , tội anh Bs quá bị ăn tát oan quá ;(
http://youtu.be/108xUL6HXt4

Bình luận

chuyện này là chuyện chi?? Xong, thêm 6 ngày đợi mong nào...  Đăng lúc 27-6-2014 12:36 AM
A Dome còn bảo w e trai, cậu có thể qua lại với Duen, nhưng ko bao giờ có chuyện cưới xin, ặc. Rồi ko biết c Duen nói gì mà nếu c gái biết chuyện này là tiêu, k biết   Đăng lúc 27-6-2014 12:35 AM
A Dome còn bảo w e trai, cậu có thể qua lại với Duen, nhưng ko bao giờ có chuyện cưới xin, ặc. Rồi ko biết c Duen nói gì mà nếu c gái biết chuyện này là tiêu, k biết   Đăng lúc 27-6-2014 12:35 AM
Biết c có thai, tức giận w a bs, cơ mà c cũng bảo là ko phải a bs rồi. Khúc a Dome ko biết là biết chưa,a chỉ biết c nói gì mà a biết để làm gì, có quan tâm tôi đâu   Đăng lúc 27-6-2014 12:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 27-6-2014 00:29:48 | Chỉ xem của tác giả
Mà c Duen bạo lực quá, kí giấy hôn thú mà vẫn chưa tin a thật lòng. Còn bảo sao a lại ngủ trên giường c, sao ko mặc áo Còn a thì 1 tiếng vợ ơi, 2 tiếng vợ à. Bị c đuổi về nhà thì hứa sẽ chỉ ngủ thôi, ko có làm gì hết Ối, a tính ăn chay à... Ko chịu mặc áo thì bị c bắt mặc đồ ngủ vịt con siêu bó, đáng yêu quá khiến c ko nhịn cười đc. C tưởng a làm gì thì bảo, a nói sẽ chỉ ngủ thôi mà, a nói ừ thì chỉ ngủ thôi, nhưng ngủ nhìn mặt vợ ko đc sao

Đúng là tập này e thư ký thông minh hơn rồi, e ấy lên IG nghiên cứu hình ảnh của Kanook (Kate), sau phát hiện Milk (vợ người yêu cũ của c Janie) là bạn của Kanook (Kate). Vô tình còn thấy đc 1 tấm hình 2 người do Milk đăng với caption 'Bác sĩ nào lại chỉnh mặt cho Kate vậy?' Có điều Kanook (Kate) ko muốn ai hay là có quen biết Milk, nên dằn mặt nắm tóc Milk ép vô tường, nói chắc nịch luôn, chúng ta chưa từng quen nhau, hiểu chưa hả

Đoạn a Dome đưa cô e gái đi thử váy cưới ấy, a nhìn c ngắm nghía váy cưới thì bất giác cười, lâu rồi mới thấy a nhìn c dịu dàng như thế, lâu rồi mới thấy a ra dáng đàn ông khi bảo vệ c đến thế.

Tawan, Tawan, cậu buông cô ấy ra.

Anh về với vợ anh đi.

Tôi không về.
Tawan, em thật ác với anh quá.
Anh gọi điện cho em sao em không bắt máy.
Chúng ta hãy quay về đi, rồi anh sẽ ly hôn với Milk.

Sao anh lại có thể làm vậy được?

Vì anh yêu em, yêu mình Tawan thôi.

Anh...

Chúng ta hãy trở về yêu nhau, yêu nhau như trước nhé.

Không giống trước nữa đâu anh.
Và cũng không bao giờ giống trước được nữa đâu.

Sao thế Tawan? Tại sao?

Vì Tawan là người yêu tôi, và chúng tôi đang chuẩn bị kết hôn.

Không đúng, tôi không tin, không đúng đâu Tawan.
Tawan hãy nói là không đúng đi.

Nếu không đúng thì đến đây làm gì?

Xong rồi về nhà, a lại xông vào phòng c, a bảo c quên cảm ơn a đấy. C hỏi vì chuyện gì, a nói thì chuyện a giúp c thoát khỏi a người yêu cũ. C thì bảo a mới phải xin lỗi c kia, a ko hiểu thì c bảo, người yêu cũ của c muốn ly dị vợ để đến với c, tự dưng a đuổi ngta đi, c đang tính tỏ vẻ cao giá chứ bộ, 10 triệu, 20 triệu nè. C còn nói, a làm hỏng hết kế hoạch của c rồi, dứt câu thì a kiss nhé. Cơ mà lần này a thật nhẹ nhàng Kiss xong a còn tặng thêm bonus, bảo lần sau nếu cần a xin lỗi thì cứ nói Chà, một cái kiss bằng một câu xin lỗi luôn nha.

Hôm làm công quả thì mọi người ai cũng mong điều kì diệu xảy ra để cô em gái út có thể đi được, đặc biệt là mẹ. A Dome thì ko biết nên vui hay nên buồn, a bảo c, c tốt nhỉ, giúp cho e gái a đi được. C vặn lại, a nói như thể a ko muốn e gái a đi lại được ấy. A tức giận nói chắc c muốn ra khỏi nơi đây lắm hả. C đáp, đương nhiên, ai muốn ở lại

Khúc cuối rõ ràng khi Kanook (Kate) tự dưng hỏi a Dome có yêu mình ko, a Dome do dự thấy rõ nhé. A bảo nếu ko khoẻ thì a đưa đi bác sĩ, cơ mà Kanook (kate) khăng khăng đòi a trả lời, a hoàn toàn lảng sang chuyện khác luôn. A bảo ko khoẻ, ko đúng khẩu vị thì để a kêu món khác cho. Hehe, tập hnay hơi bị thoả mãn nha. Thứ nhất là sự nghiêm túc của a playboy, thứ 2 là sự diu dàng của a Dome với c Janie. Thiết nghĩ ko phải a ko biết bản thân ko yêu Kanook (Kate) đâu, chỉ là gương mặt y hệt người xưa khiến a khó lòng chấp nhận sự thật ấy.

Bình luận

Cũng phải thôi mà s, chú Chung vs chị Đường già quá làm sao mà đóng hồi đại học đc :ssss  Đăng lúc 28-6-2014 11:26 PM
BNTĐ chắc năm sau mới đc xem lận, mới công bố dàn dv đây thôi, bực mình nhất là tự nhiên thêm 2 dv khác đóng thời sv của Dĩ Thâm w Mặc Sênh, 7 năm thôi chớ bộ.   Đăng lúc 28-6-2014 09:06 PM
em định xem Risingsun của NaYa thôi :)) Còn em cũng đang hóng Sam Sam vs Bên nhau trọn đời chị Xuyên ạ :">  Đăng lúc 28-6-2014 06:15 PM
Vậy hả ? C mê trai đẹp và Body chuẩn thôi em :) hâhhahahha . Phim nào nội dung hay và đừng dài dòng thì c xem . Nhưng phim tQ thường dài dòng lắm ;( . Nhưng em coi thì c coi   Đăng lúc 28-6-2014 07:40 AM
Hết bộ này là rising sun lên sóng đó c, c có mê phim TQ ko, e đang đợi Sam Sam lại đây ăn nè 2.7 bắt đầu chiếu, trời ơi hồi đọc truyện dễ thương lắm =]]  Đăng lúc 28-6-2014 07:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 27-6-2014 23:05:23 | Chỉ xem của tác giả
Đấy xem 2 tập tuần này đỡ thấy tức hơn nhiều rồi đóa cả nhà, kiểu anh Dome tự dằn vặt bản thân nhiều kinh khủng rồi đóa, cứ nghĩ tới cảnh chị rời xa anh thì anh ko thể nào chịu đc, thấy chị đi với ng khác thì ghen lồng lộn, nghĩ tới thời gian 2 ng bên nhau thì cười ngây ngô như mắc bệnh, còn thỉnh thoảng lén ngắm chị nữa chứ, cái cảnh anh đứng trước phòng chị, cho tới khi chị tắt đèn ấy. Trông tủi thân ghê gớm.
Còn chị mỗi lần cô em gái anh hỏi có yêu anh ko, chị có phản bác đâu, chỉ bảo là có thể anh ko yêu chị, sự thật ko như mọi ng nhìn thấy, mọi ng nghĩ đó thôi, chứ chỉ có phụ nhận là ko yêu anh đâu. Vẫn lo cho anh lắm mà.
Mà cô em song sinh của ng yêu cũ anh có vẻ ko phải là song sinh thì phải, kiểu như là phẫu thuật thẩm mỹ mà ra đc y như đúc đó, mục tiêu là tiếp cận anh thì phải, nói thực là nghe hiểu bập bõm, nên ko chắc tình hình nó cụ thể thế nào cả

Bình luận

kiểu phải đổ tội cho ai đó, xì, chị khổ thì anh cũng không được sung sướng đâu mà  Đăng lúc 30-6-2014 12:03 AM
cũng xác định là do bên Kanook hay sao ấy.  Đăng lúc 28-6-2014 09:07 PM
Đoạn c bị đập đầu vào mộ Kanook rồi nhập viện ấy, hình như a bs cũng có nói qua rồi, là do a Dome cố chấp k chấp nhận sự thật thôi, bên cảnh sát họ  Đăng lúc 28-6-2014 09:07 PM
thế thì chẳng qua số chị hẩm hiu, lao ra đường chạm đầu xe vợ chưa cưới anh thôi, mà anh cũng vô lý bỏ xừ, chị Janie cũng bị thương chứ bộ  Đăng lúc 28-6-2014 02:57 PM
2 tập này hình như lương tâm anh có Răng rồi , biết Ghen khi trai khác đến gần chị . Thích nhất lúc ở tiệm áo cưới , còn nói sắp kết hôn nữa chứ :)  Đăng lúc 28-6-2014 07:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 1-7-2014 06:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình vắng vẻ quá . Còn khoảng 2 tuần nữa là chia tay anh chi rồi , nghĩ đến mà buồn . Mà nghe Bàn Dân Thiên Hạ nói với nhau là tập cuối anh mới nói yêu chị và biết mình sắp làm Cha Người ta ( không biết có bất công với chị quá không ? Khi bị anh Tra tấn về mặt tinh thần khủng kiếp ) .
Cặp em trai và em gái đã thành rồi , giờ chỉ còn chờ đến cặp 2 anh chị thôi , theo tinh hình này hình như Em trai Doctor và chị Pink thì phải, cặp này ít va chạm nhất , mong là tập sau sẽ có thay đổi ( thật lòng mình không chị Pink ti nào , diễn xuất sao sao đó , và nhất là giọng nói nghe nhức đầu & điệu quá mức cho phép )  
P/s : y kiến riêng của mình thôi ,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 2-7-2014 10:53:38 | Chỉ xem của tác giả
Tập tới cô em gái lấy chồng, có thể đi được rồi, ko biết anh sẽ dùng biện pháp j để giữ chị lại bên mình đây, hôm trước xem cái show 3zaap có dàn cast phim này tham gia nè, có vài cảnh buồn cười lắm, có người nói Dome ác quá, miệng ác cắn như cẩu ấy, đến chết cười thôi, lại còn gây khó khăn cho anh trước mặt bố vợ tương lai nữa chứ. Mà buồn cười là bố người yêu của anh không có gọi bằng bố hay bác bắt gọi bằng anh chứ. Ông này teen dữ à nha.
Rồi mọi ng kể chuyện ng diễn vai ông em là bác sĩ chứ, bảo là ẻm nó ngây thơ lắm, là fan ruột của chị Janie nên lúc nào cũng dính đến chị luôn, mà kiểu rất ngây ngô, thật thà, dễ bị trêu chọc chứ không được chững chạc như trên phim đâu. Còn ông em thứ 2 thì có cảm giác trong phim thế nào thì ngoài đời vẫn có vài nét giống ấy, kiểu hay nói, hài hước nữa đó. Bây giờ mình mới để ý công nhận dàn cast phim này toàn trai xinh gái đẹp, mà lại đông đảo nữa chứ. Trong chương trình ấy em diễn em gái chị Janie ấy có nhảy và hát 1 bài, trông sexy kinh khủng luôn, khi xem phim đã biết em này thuộc thể loại này rồi, nhưng ngoài đời ăn mặc còn shock hơn nữa.
Tối nay phim chiếu rồi, từ khi anh biết cắn dứt lương tâm, anh cũng biết đau khổ khi hành hạ chị là mình có hứng xem tiếp rồi. Hix, nếu ông em thứ 2 nằng nặc lấy em gái chị thì quan hệ giữa anh với chị cứ bám chặt lấy nhau, chị không thể trốn đâu đc nha, mà bụng chị sẽ càng ngày càng to ra thôi. Còn bà đi phẫu thuật thẩm mĩ nữa chứ, có vẻ nghi ngờ chị rồi, ko cẩn thận bà này lại âm mưu cho chị sẩy thai thì chết.
Mà thôi, mình toàn nghĩ tới điềm xấu ko à, ko nghĩ nữa, tính mình thế, cứ xem phim rồi ngồi tưởng tượng hết cái này cái nọ

Bình luận

Mình cũng thấy trên ig có mấy cái ảnh của anh bác sĩ vs chị Janie, hai người đấy ngộ kinh, mà đúng anh đấy fan chị Janie =))  Đăng lúc 3-7-2014 12:11 AM
ừa nhờ phim này mình biết thêm cô e gái c Janie trg phim, tên Lydia, là ca sĩ, còn a bs tuy thấy dễ thương nhưng chưa nghiên cứu =]]  Đăng lúc 2-7-2014 10:55 PM
nói thật dàn cast trẻ này mình biết có 3 ng, Dome, Janie và em trai thứ 2 của Dome, hết =))  Đăng lúc 2-7-2014 10:53 PM
Phim đúng toàn zai xinh gái đẹp, chỉ có mỗi c Pink thì mình k kết lắm thôi =]]  Đăng lúc 2-7-2014 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách