Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Hẹn Ước Dưới Ánh Trăng / Mon Jan Tra - Chakrit & Margie - Vietsub Ep 11 end

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 27-11-2013 08:25:51 | Chỉ xem của tác giả
Nghe cái tựa là thấy quyến rũ lòng người rồi{:290:}
Down về coi mới được
Thanks Subteam nhiều lắm luôn {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 27-11-2013 22:37:56 | Chỉ xem của tác giả
hỵ hỵ hỵ. Tình hình là đọc nội dung phim này đã thấy thú vị rồi Mềnh thích xem những phim mà quen nhau trong những tình huống đặc biệt ntn lại giữa 2 con người với 2 hoàn cảnh khác nhau. Một người thất tình, một người khổ vì cha.
Chắc là sẽ có khá nhiều tình tiết thú vị + gây cười đây.
Lót dép hóng phim.
Thanks subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 29-11-2013 08:31:09 | Chỉ xem của tác giả
bắt đầu dùng tên tiếng việt trong tên phim Thái chắc dễ tìm hơn, nói thật là tiếng Thái mỗi lần bạn hỏi là đọc sái quai hàm. =

Margie trông thật "cứng cỏi", trông tomboy nhưng có lẽ đó là theo yêu cầu kịch bản. Một cái tên phim thật lãng mạn nhưng đọc qua nội dung thì khá kịch tính, hy vọng đây là một phim hay trong bộ sưu tập phim Thái từng xem. Thank subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 29-11-2013 10:35:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa xem couple này bao giờ
Thấy tựa đề phim cũng lãng mạn ghê ghé vào xem thử
Phim thài dạo này toàn những phim hay yêu ghê!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 29-11-2013 15:04:10 | Chỉ xem của tác giả
Tên phim nghe lãng mạn nhỉ! không biết nội dung ổn không
Phim Thái xem không cần nghe thoại cũng đoán được nội dung
Hơi bị chán.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
tt_1426 -5 spam

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 30-11-2013 19:55:57 | Chỉ xem của tác giả
Cứ thấy phim của Margie là nhảy vào liền
Thì ra là bộ này
Bộ này nam chính hơi già xíu, song lại hợp với kịch bản :))
Margie khi nào cũng chất cả, hóng phim .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 30-11-2013 20:32:57 | Chỉ xem của tác giả
ký giả này có khác à nha hung dữ quá à, nhớ cái lúc bà cô hay bà gì đó, bả nhờ sapa mua rượu mừng để đi đám cưới á, vali không ưa gì bà đó hết, chơi đổi mấy chai rượu xong rồi còn lấy nước chế vào nữa chứ
Nam chính tuy có hơi già nhưng đóng rất nhiều phim , bộ nào cũng hay và xứng đôi với Magie lắm, mình thích ổng đóng mấy vai như thế, phim này ổng đóng vai ông chủ của sòng bạc, mà Magie lại là người phỏng vấn ổng nữa chứ. nhớ cái lúc ổng gặp Magie hai người đã quen nhau rồi, mà Magie quên ổng hay sao á, cái lúc đi Thang máy cả hai cùng đi chung, ổng nói nhìn cô rất giống một người tôi quen đã lâu, Magie nghỉ ổng đang thả dê, nên nói A nhớ ra rồi , xong ổng vừa lại gần Magie chơi đạp vào cái giò của ổng, bảo dám thả dê hả cảnh đó coi vui gì đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 30-11-2013 22:21:43 | Chỉ xem của tác giả
mới vào là thấy có tập 3 rồi.. thanks subteam nhiều lắm... mình cực thích bộ này, nó vui và không quá bi thương, cũng có chút gì đó lãng mạn rất dịu dàng... mình thích cách Waree gọi Sama là chú.. người ta hơn có 10t mà gọi người ta là chú...
phim làm mình nhận thấy, dù cuộc sống khác biệt, dù tuổi tác khác nhau, hay ước mơ khác nhau... nhưng sẽ có cái gọi là duyên số tồn tại, duyên số sẽ nối trái tim với trái tim, mang hai nửa về bên nhau... nhưng nó vẫn cần sự cố gắng của cả hai chứ không phải chỉ cần duyên số là đủ... anh Sama có lẽ vì là " chú" nên luôn luôn che chở cho " người yêu trẻ con" của mình thật dịu dàng và thầm lặng, nhưng đôi khi " chú" vẫn "gài" những pha ngoạn mục... lừa người ta rõ ràng ra đó mà còn làm mặt tỉnh chỉ nói một câu " em đâu có hỏi" là phủi sạch trơn mọi thứ... mình nghĩ hai người thật sự là hai nửa hoàn hảo cho nhau... chỉ có người đó mới bao dung mới có thể thấu hiểu trái tim, thấu hiểu tổn thương từ quá khứ của người anh yêu nên mới luôn tìm cách để Waree nhìn nhận mọi sự việc một cách khách quan và tốt nhất mà không làm cô thấy rằng bản thân bị ép buộc hay lừa gạt... cũng chỉ có Waree mới có những hành động và lời nói dù " độc miệng" nhưng luôn ẩn chứa sự quan tâm dịu dàng, dù bướng bỉnh nhưng vẫn hiểu lí lẽ, dù vất vả nhưng vẫn sinh tồn mạnh mẽ và ngay thẳng, luôn có một lập trường vững vàng, luôn là chính bản thân mình để có thể làm Sama tìm lại bản thân và cảm thấy thoải mái không chút phòng bị với cô và khiến anh yêu cô một cách chân thành và sâu sắc nhất... khi anh lừa cô ở lại bên anh lâu hơn, khi đó nhìn Sama thật tinh ranh, còn có chút gì đó trẻ con và dễ thương, cố gắng hết mình để ở bên cạnh và nhìn thấy người anh yêu lâu hơn chút nữa... không còn là một Sama luôn phải phòng bị, luôn nghi ngờ, luôn sống với kẻ thù... nhìn Sama làm mình thấy tình yêu chân chính thật đẹp, nó cho ta một niềm tin, một hy vọng, một nơi để ta thoải mái và là chính mình, một nơi để ta biết mình được yêu thương và quan tâm... thích anh Sama, thích tình yêu của anh ấy và càng thích cách anh ấy biểu đạt tình yêu của mình... {:418:}
lần nữa thanks bạn tt_1426 nhiều nhiều nhiều lắm vì đã làm vietsub cho bộ này {:414:}

Bình luận

Bạn seed cho mình down phim với^^ Thanks bạn nhiều^^  Đăng lúc 8-3-2014 10:12 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Cảm ơn bạn đã ủng hộ, ngoài mìn.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 2-12-2013 09:51:43 | Chỉ xem của tác giả
Hờ hờ hờ, sau khi xem mấy phút đầu của ep1 mình đã kết luôn rồi ý >"< phim chất xã hội đen ngất ngây.
Sama, một anh chàng hào hoa nhưng không kém phần đa nghi, khép kín nhưng lại gục ngã trước Waree - một cô gái xinh đẹp nhưng lại kiên cường và có chút nam tính.
Kết cả 2 người này lắm ý. Tính cách của Waree như vậy thì mới có thể trở thành ny + phu nhân của trùm xã hội đen đc chứ
Càng về sau chắc chắn là sẽ càng hấp dẫn và có n~ pha hành động có nàng có anh.
Lót dép hóng tiếp vậy.
Thanks subteam nhiều lắm ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 2-12-2013 10:34:28 | Chỉ xem của tác giả
thật sự là mới đầu mình nghe tên phim hơi sến, nên hổng có khoái, cộng thêm chú nam chính hơi bị dừ lại còn hơi béo =
nhưng mà xem đoạn đầu tập 1 thôi là mê liền, mặc dù cái màn hình nó bị kéo ra nhìn chú càng béo lại thấp đi nhưng vẫn bị thích, cái ánh mắt chú nhìn Waree cứ phải gọi là ngất ngây
đúng là bỏ ra 5 kites để mua đúng là quá rẻ so với công sức mà subteam bỏ ra, mong là box Thái càng ngày càng đông và nhiều người ủng hộ
còn mình thì ngày nào cũng vào kites.vn và viêc đầu tiền là vào Lakorn
cảm ơn chủ thớt đã làm sub bộ này {:418:}{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách