Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Hẹn Ước Dưới Ánh Trăng / Mon Jan Tra - Chakrit & Margie - Vietsub Ep 11 end

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-11-2013 17:35:23 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng các bạn cũng sub bộ này.  Mừng quá.  Phim này nằm trong series 3 phim thì phải. Cám ơn subteam nhiều lắm lắm. Ủng hộ tinh thần + thật nhiều sức khỏe cho các bạn cái nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-11-2013 18:57:25 | Chỉ xem của tác giả
Olqla ! Tìm phim này lâu lắm ròi . Phải down về nhiền ngẫm thôi
Ủng hộ subteam làm phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-11-2013 19:15:09 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì tình yêu đã lên sàn rồi.
CHờ mong mòn mỏi bao ngày tháng
Chakrit charming của lòng mình, mê anh đứ đừ từ vai Lek trong Sapai, thích vẻ phong độ, lịch lãm, hết mực quý phái, chân thành, ánh mắt anh dành cho nữ chính, ân cần anh dành cho nữ chính, sự kiên nhẫn anh dành cho nữ chính.
Ôi, nhớ câu nói của anh: dù cho em có liên tục nhắc lại rằng em không yêu anh, thì anh vẫn cứ mặt dày mà Yêu Em.
Giờ tuy anh đã lấy vợ, tuổi anh đã lớn, tạo hình của anh trong phim có hoa lá cành chim cò, mặt anh trong phim hơi nhăn nheo vì tuổi tác, nhưng sức hấp dẫn của anh em vẫn không thể chối từ được anh ơi.
Còn em Margie của mềnh thì nói thật là vẫn bướng bỉnh như thế, vẫn kiểu diễn như thế. Từ hồi Roy Marn thì phải. Nhưng phim này nhiều đoạn em diễn sâu sắc, ăn rơ với Chakrit-dù rằng cảm giác là được Krit "dẫn" theo-nhưng em có tiềm năng lắm em ơi. Tiến lên giành ngôi số 1 CH3 đi em, kiếm vài bộ slap kiss nữa. Hớ Hớ
Quanh đi quẩn lại là ta hú hét vài câu cho nó sướng đời đã.
Oh Yeah Oh Yeah Oh Yeah Oh yeah

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 like "mặt dày mà Yêu Em".

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-11-2013 19:26:52 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi cảm ơn subteam nhìu lắm ạ mỉnh coi phim này 6 lần rồi (ko có sub)
mới bấm refresh mục lakorn là thấy ep 1... mừng mún xĩu lun.
thanks subteam nhìu nhìu nh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-11-2013 19:35:01 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim đáng được mong đợi đây, lâu lắm rồi mới thấy được Chakrit từ ngày anh này lấy vợ. Chakrit khá là điềm tĩnh và nam tính hong biết đóng với Margie trẻ trung và đáng yêu sẽ như thế nào nhỉ, đọc nội dung thì thấy cũng khá hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-11-2013 19:45:34 | Chỉ xem của tác giả
Á á, cứ thấy Margie là có mặt mình :3

Bộ này Margie để tóc dài nhìn đẹp lắm luôn {:291:} nhưng chỉ tiếc là Chakrit yêu cô em chứ không yêu cô chị, chẳng hiểu sao luôn 0.0

Lakorn này mình chỉ coi sơ qua bản RAW thôi, không hiểu gì nên cứ cảm thấy ngán

Giờ có Vietsub rồi, hóng hóng, hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 20-11-2013 20:59:16 | Chỉ xem của tác giả
Thấy tựa phim "Hẹn ước dưới ánh trăng" là thấy lạ rồi.
Cũng đã lên tìm trên youtube để xem thử, thấy cũng hấp dẫn.
Cám ơn subteam đã làm phim này {:182:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 20-11-2013 21:24:03 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer thấy hay quá mà diễn viên cũng đẹp nữa down về xem tập 1 thế nào, lúc này thấy phim thái hay ghê luôn ấy, hehe, tks st
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-11-2013 21:43:06 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem 2 anh chị này đóng gặp bao giờ^^
Biết Margie nhí nhảnh thui rùi, còn anh này chưa được diện kiến phim nào hết <tại e hay đu theo trai hơi trẻ trẻ^^>
Thấy tên phim lãng mạn quá^^ Chủ thớt cho em down đi ạ^^ Thanks chủ thớt nhiều thiệt nhiều^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 20-11-2013 21:46:33 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù rất thích những phim do Margie đóng, nhưng có vẻ so với Margie thì chú này hơi già thì phải, chú này gần đây béo hơn hồi đóng chung một bộ phim với ss Anne thì phải. Nói chung vẫn thích Margie đóng chung với Boy nhất, nhìn hai người suốt ngày trêu đùa bên nhau hợp ghê, chỉ tiếc không phải người yêu ngoài đời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách