Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: angelselina
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Hàng Rào Tình Yêu / Ton Ruk Rim Rua | Mark Prin & Kimberley [Vietsub E11 END Completed]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 4-10-2013 22:29:14 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi vào cầm chổi để phủi bui cho nhà cửa tươm tất vui vẻ đón chào tập mới đi nào, dạo này mọi người hình như đều bận bịu cho nên nhà cửa vắng quá, ko xôm tụ như nhà kia gì nhỉ, dạo này MK chả có tin tức gì mấy, ngày ngày mình cứ lượn vào nhà xem có tin tức gì của MK để cùng 888 ko nhưng mà đành ngậm ngùi đi ra vì chả có gì thế nên đành cày lại phim PYCKK và SNNNT để đỡ nhớ MK, xem lại các show luôn, và cứ lượn ra lượn vô để vote cho MK huhu nhớ MK quá{:301:} (có ai đang có tâm trạng giống ta ko)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
 Tác giả| Đăng lúc 4-10-2013 22:57:29 | Chỉ xem của tác giả
Nhà dạo này bụi, để hâm nóng không khí, ta gởi cả nhà chút quà cho bà con chém chơi {:286:}

Kimmy nó kể các món nó muốn order đấy {:262:}

http://distilleryimage6.s3.amazonaws.com/8e3f0d862d0511e38a6522000a9f17d4_101.mp4

IG [ @ ] sasa_pimpasorn Hôm qua đi ăn, Kimmy lại gọi bánh ngọt, vậy lúc nào mới ốm đi được đây. Cơm cũng ăn, đồ ăn cũng ăn, bánh ngọt và trái cây ăn tuốt, không có cái gì là không muốn ăn, lúc nào cũng thấy kêu đói bụng.  @kimmy_kimberley @noom_piyachart @jenzzii

IG [@] yayeeumarin P'Anne và P'Ye đi thang máy xuống thì thấy hình Kim ngay cạnh đó, P'Anne kêu muốn chụp hình chung với hình Kim. Trong tòa nhà Ch3 ở thang máy hay có hình các diễn viên, mặc dù không gặp nhau nhưng nhìn thấy hình nhau thường xuyên, Ch3 tạo mối quan hệ tốt cho mọi người. @annethong  @kimmy_kimberley

IG @ Mark_prin Kob (con ếch) nhớ Bau
sịp pơ chém tấm này đê {:262:}

IG @ Mark_prin
Mấy bữa trước khi Kim công bố chia tay, thấy ku Mark post tấm này là ta thấy nghi rồi. Ku mark cũng sâu sắc ghê.

Khoảng hơn 2 tuần trc Kim có post tấm này rồi tag #sudsapda_hug_Mark #sudsapda_hug_Kim cho cuộc bình chọn đang diễn ra bên Thái của Sudsapda.

Bonus thêm hình ảnh đây, chém đi, ta mong có bão lớn ghê, nghe bên Thái bảo sắp có sóng thần đổ bộ, qua nay có mình Kim đứng chống đỡ với tin chia tay, tội nghiệp con bé, hum qua đi event mà phóng viên hỏi những 8 phút, mặt nhỏ buồn thiu mà gượng cười, còn dí nó tới cả phòng thay đồ, báo hại con nhỏ ko thể ra ngoài gặp fan. Fan Việt ra về trong nuối tiếc, ta thì vừa làm vừa trốn sếp vừa skype với bạn Thái và fan Việt để update tình hình. Rõ khộ mà (

Credit: Aramzri
V-trans: [email protected]

Bình luận

thích cái tấm M ôm K ấy, trông rõ tự nhiên mà, ko gượng ép tí j luôn , mỗi tụi sao lại đen trắng á  Đăng lúc 6-10-2013 05:37 PM
ôi mình mà bị cái nhìn này thuêú đốt chắc sẽ cháy thành than luôn quá. hêhh  Đăng lúc 5-10-2013 05:26 PM
thích cái hình Mark backhug Kim với cái tấm cuối, đẹp quá đêeeee  Đăng lúc 4-10-2013 11:52 PM
dọn thế này mới là dọn chứ ..ôi mấy cái ảnh ẻp tóa cơ  Đăng lúc 4-10-2013 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 4-10-2013 23:18:46 | Chỉ xem của tác giả
cái tình hình là nhà cửa cũng hơi buồn ha,...
mấy nàng HyoJae, san_san, Hapu, cuchoamy, cuadong,đâu hết rồi nhỉ!
xuất hiện 8 cùng ta cho xôm tụ lại coi!

nói chung thì tuần này ta bị tá hỏa vì cái lịch học cũng như lịch thi ngoại khóa ak,muốn ná thở luôn à...
chỉ có thể lượn lờ ẩn dật đâu đây thôi chứ chưa dám hiện nguyên hình,...
hôm nay thấy nhà mình vắng vẻ qua nên hiện ra báo danh cái cho mấy bà chị,bà bạn biết mình còn hiện diện tai đây ạ,...

thời điểm này,2 ẻm nhà mình có nhiều chuyện để 8 quá mà ai cũng im ra hết à...
ta nói ta mừng dã man con ngang vì cái tin ấy thôi à,giờ thấy ảnh của 2 ẻm mà thân mật là ta lại vui lên thế đó,như ảnh này đây,...

kimmy_kimberleyfanclub

nhìn yêu quá chưa,nói thật chứ ta nghi lắm à,cái này chỉ còn chờ thời gian thôi đó à!

còn mấy chị em nhà mình đâu rồi,xem xong tập 1 chưa ạ,ta chưa xem xong nữa nek...
đúng là lề mề quá mà.có lẽ do ta xem raw nhiếu quá nên ta không dám xem lại nữa đó mà,mà cũng là do ta không có thời gian ấy mà.
cùng 8 coi mấy chị em nhà Mark Kim ơi!

Bình luận

người ta thân thiết, kiểu tự nhiên gần gũi ấy, bản thân họ cũng ko nhận ra^^  Đăng lúc 6-10-2013 05:35 PM
nhà mới thấy xa lạ quá chả qen ai huhu :((  Đăng lúc 5-10-2013 09:40 PM
ngày nào cũng đi ra đi zô mà hok thấy ai nên lủi thủi đi ra :((  Đăng lúc 4-10-2013 11:51 PM
haha!lúc nào ôm được thì ôm chíp ơi,còn không thì dựa dựa đầu,không ai để ý thì ôm!haha!như ảnh trên của chíp đấy,trời ơi nhìn mà muốn xỉu luôn đó!quá tìh cảm   Đăng lúc 4-10-2013 11:27 PM
tối ngày dựa đầu nhao ngồi lên đùi vuốt má đủ kiểu :))  Đăng lúc 4-10-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 4-10-2013 23:47:54 | Chỉ xem của tác giả
Cái tấm hình Mark ôm Kim đó, caption Kim viết là "Đừng quên vote Chàng trai/cô gái đáng ôm nhất cho tụi em nha. Bởi vì ôm tụi em, mọi người sẽ cảm nhận được sự ấm áp. Nhìn tạng người tụi em là biết. Hahaha"

Ta nói sao mà trùng hợp, ngay lúc Kim có chuyện là Mark post 1 đống câu buồn luôn: "Lừa dối đôi mắt thì dễ dàng, nhưng lừa dối trái tim thì khó khăn biết bao."

Ngày cuối cùng chiếu phim, ku Mark post tấm hình Kob - Bua, chữ trên hình là "Muốn cho em biết anh sinh ra là để yêu em." (Lyric OST TRRR)

Tụi em thay phiên nhau buồn xong rồi thay phiên nhau làm lành.

Mark: Kim dễ buồn lắm. Buồn với mọi thứ. Nhưng mà em ấy hết buồn cũng rất nhanh. Nếu có ai làm em ấy giận, có 1 cách dễ dàng để làm lành. Chỉ cần ngồi gần, đi vòng vòng thôi. Một lúc thôi là Kim sẽ quên. Em ấy sẽ quay lại và bắt chuyện với em. (Cười)

Kim: Em dễ quên lắm. Quên sạch là mình giận cái gì (cười). Nhưng anh Mark cũng dễ buồn mà. Anh ấy toàn buồn vì những chuyện không đâu. Như khi tụi em đi event như 1 cặp, tụi em phải hát chung. Anh ấy tập cùng 1 đoạn với em nhưng em không muốn đổi. Nhưng nếu em không nhường anh Mark sẽ buồn. Sao thế nhỉ? Chỉ là 1 chuyện nhỏ mà sao lại buồn. Cuối cùng lúc nào em cũng phải nhường anh ấy. (Cười)

Kim hiểu Mark là người nhạy cảm mà

cre: Ninja007@AF

Bình luận

các nàng bây giờ thì tha hồ ship 2 đứa nha ^^  Đăng lúc 6-10-2013 05:23 PM
anh em kiểu gì mà hiểu nhau từng cái nhỏ nhặt nhất cũng đáng nghi lắm =))  Đăng lúc 6-10-2013 01:48 AM
Cái này là sao ta???? Là em và anh ý thấu hiểu nhau triệt để và chúng e là của nhau. hú hú. Thôi 2 ẻm mau mau thành thật đi cho thần dân no vui mùng. hớ hớ  Đăng lúc 5-10-2013 08:09 PM
ẩn ý hết :))  Đăng lúc 5-10-2013 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 5-10-2013 05:48:26 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 4-10-2013 23:47
Cái tấm hình Mark ôm Kim đó, caption Kim viết là "Đừng quên vote Chàng trai/cô gái đ ...

ta ló mặt ra hú hú hét hét thế thôi,cho nhà xôm tụ lại đó,chứ tuần sau ta mới chính thức hiện thân và khuấy động nhà này được à...cố gắng cho qua cái tuần đầu tắt mặt tối này đi!

nói chung thì 2 ẻm quá rõ ràng rồi,tình trong tình ngoài gì cũng thể hiện lồ lộ hết rồi ấy,...
cả trong cũng thổ lồ lộ rồi,ngoài thì cũng có ngại đâu nào,cứ quấn quấn quýt quýt nhau miết thôi à,...
chỉ mong là công chúng bới soi soi mói mói một chút cho 2 ẻm tự nhiên mà tiến tới chứ,...làm quá thì tội 2 ẻm nữa. người công chúng mà gặp làn sóng dư luận thì mệt mỏi vô cùng,và nàng Kim đang bị vậy đó,...mong chàng Mark ở bên an ủi nhé,thủ thỉ những câu như:"cố lên em,sau cơn mưa chúng ta dắt tay nhau vào lễ đường" hay " có gắng qua giai đoạn này chúng mình là một vố nóng sốt sình sịch thông tin mình yêu nhau chẳng hạn",...uây,chàng Mark này nghe Kim nói là xấu miệng lắm,không biết co dẻo miệng để nói những câu an ủi ngọt lìm lịm ấy không nữa à,...haha.

khó mà tìm được một cặp koogine hiểu nhau đến vậy ak nha,hiểu nhau đến 95% luôn rồi,nào là sở thích,tâm tư tình cảm,...cả khi buồn cũng biết cách làm sao cho người khác hết buồn luôn mà...vậy khi yêu nhau chắc sẽ đẹp và hạnh phúc lắm đây...mà người hạnh phúc và vui mừng trước tiên là thần dân Mark Kim à,...
"Chỉ cần ngồi gần, đi vòng vòng thôi. Một lúc thôi là Kim sẽ quên. Em ấy sẽ quay lại và bắt chuyện với em." chỉ cần ngồi gần,ngồi không thôi hả,không làm gì cũng hết buồn sao...có thật không ta.ta nghi lắm à,...chắc sẽ có nắm tay và nói:"đừng giận anh nữa mà,na na na cục cưng",nghe mà sến sụa thật đó.haha!

ta hiện ra bữa nay,ân dật và núp lùm vài ngày sau vậy,hẹn tuần mới trở lại và lợi hại hơn xưa à!haha!

Bình luận

thì 2 đứa này làm việc với nhau lâu rồi, khoảng thời gian ăn ngủ phim trường kiểu j trả biết rõ tính nhau, giống NaYa thì biết mà  Đăng lúc 6-10-2013 05:33 PM
mùi cỏ cháy :D  Đăng lúc 5-10-2013 08:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 5-10-2013 19:38:31 | Chỉ xem của tác giả
Giờ tớ mới biết cái ảnh chình ình ở phần Welcome to Thai Lakorn ở phim nào, keke,
Đáng yêu thật đấy, yêu từ diễn viên đến bộ phim.
Yêu cặp đôi chính, yêu Mark & Kim, yêu Tam & Cha em, yêu Kob và Bua.
Yêu cả subteam nữa! ^^

Bình luận

không biết thì thôi chứ biết rồi không yêu không được  Đăng lúc 5-10-2013 08:06 PM
hê hê, welcome sập bẫy nhà Ton Ruk :))  Đăng lúc 5-10-2013 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 5-10-2013 20:13:26 | Chỉ xem của tác giả
Sau mấy hôm bận tối mặt và ốm đau quặt quẹo h ta mới có thời gian update thì đã thấy vụ Jett với Kim chia tay rồi. Khổ thân Kim vừa lo trả lời báo chí vừa phải tỏ ra tươi cười, một mình đối mặt với bao nhiêu là chuyện. Nhưng thoai Kim còn trẻ, còn xinh mà hơn ai hết là hiểu Mark nó đến cũng thế, yêu nhau đi cho ả nhà vui mừng, cho Kob với Bau trỏ thành thật  luôn. há há
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 5-10-2013 20:16:34 | Chỉ xem của tác giả
hóng hớt mới vào
bon chen và bắt đầu đua làm bây giờ
ăn ngủ k yên với 2 anh chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 6-10-2013 17:32:12 | Chỉ xem của tác giả
Đây đây có mặt, tình hình là vừa thi xong 1 môn nữa, vào nhà định xem tình hình trans thế nào thì thấy tin nóng hổi này, tin này đúng là tin ta đã mong chờ rất lâu đó, nhưng mà có thật ko dân tình, ko lại như vụ lần nào ấy, thi nhau bảo chia rồi 2 đứa lại quay lại, ta là ta ko thích ng yêu của Kim mấy nhà, trông ông ấy cứ kiểu già, xấu, mà nhìn thì có cảm giác sẽ là ng hay để ý và ghen tuông nữa ấy ^^
Nếu mà chuyện là thật thì thôi ta cũng buồn cho Kim T.T, nhưng cũng chúc mừng em quay trở lại hội độc thân và có thêm nhiều vệ tinh quay quanh nha, haha, sao ta có cảm giác, Mark từ trc đến giờ ko có ng yêu chỉ để đợi ngày này vậy trời, 2 đứa mà ship thành đôi thật thì tuyệt, nhà đài CH3 chắc chắn sẽ lại sản xuất phim cho 2 đứa, mà kiểu j cũng dài hơn phim này, ta mong chờ ngày đó quá đi thôi.
Dân tình đâu rồi, vote ship mạnh vào thôi nào, bây giờ thi ko sợ ai nữa, haha, bên Thái nổi lên bão cũng là đúng thôi, vừa chiếu xong phim thì chuyện này xảy ra, mà t càng ngày càng thấy thích bà đạo diễn phim này rồi nha, haha, vì bà làm cho 2 đứa gần nhau hơn (vụ mà ko phải 2 đứa đóng thì nhất quyết ko làm phim ấy), mà công nhận cũng khổ Kim, thì là ng của công chúng mà, có cái j dấu đc đâu, đời tự phim xâu xé cũng là lẽ thường, em ấy còn trẻ rồi mọi chuyện sẽ qua để bắt đầu cuộc tình mới.
p/s: Mặc dù thấy có lỗi với Kim lắm cơ, nhưng mà ta vẫn muốn nó xảy ra cơ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 6-10-2013 22:24:29 | Chỉ xem của tác giả
cuadong gửi lúc 6-10-2013 17:32
Đây đây có mặt, tình hình là vừa thi xong 1 môn nữa, vào nhà định xem tình hình tr ...

Giờ Mark Kim đi event nào cũng bị tra khảo dữ lắm, nhất là Kim đó.
Mình cũng đoán trước là sau khi chiếu phim xong sẽ có chuyện nhưng không ngờ nhanh vầy.
Được cái fan của cả hai đều ủng hộ MK quen nhau ầm ầm luôn í.
Nhưng bây giờ chưa phải là lúc đâu, 2 3 năm nữa công khai cũng được.
Mà ông Jett coi bộ mê Due (Tangkwa) thật, hôm ở Panodrama là thấy rồi.

Đáng lẽ còn cái wedding áo sơmi trắng quần jeans cuối phim mà cắt mất luôn rồi
Cái đó mà quay là vui phải biết, uổng ghê

Bình luận

Ổng Jett coi vậy mà xấu tính thấy ớn.. chắc z nên Kim nó mới bỏ =;  Đăng lúc 7-10-2013 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách