Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013 ] Dao Kaew Duen/ดาวเกี้ยวเดือน | Aum Atichart - Janie Tienpusawan

[Lấy địa chỉ]
81#
 Tác giả| Đăng lúc 2-9-2013 12:05:49 | Chỉ xem của tác giả
đang bị mê bài này,  ai biết link full bài ko,  cho  mình xin

Bình luận

thanks durami :D  Đăng lúc 5-9-2013 09:42 PM
Đây nè:"">: http://www.youtube.com/watch?v=tQSGNw4K0iI  Đăng lúc 5-9-2013 09:37 PM
E cũng đang nghiện mà kiếm ko ra đây :(  Đăng lúc 5-9-2013 07:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 7-9-2013 23:07:06 | Chỉ xem của tác giả
Official MV của phim trên Broadcastthai
cái MV thấy nhìu sweet moment wa

có ai coi ep 2,3 rồi vào bình loạn đi

Bình luận

Nội dung không mới nhưng hay vì anh Aum đẹp trai diển xuât tốt,Janie nice body  Đăng lúc 8-9-2013 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2013 18:17:05 | Chỉ xem của tác giả
ray_sheh gửi lúc 7-9-2013 23:07
Official MV của phim trên Broadcastthai
cái MV thấy nhìu sweet moment wa
8qbiejpyFr4[/utube]

mình xem rồi này
bộ này nội dung ko mới đv phim nước ngoài nhưng phim T là khá mới
mình vốn thích kiểu tình yêu môn đăng hộ đối, tiểu thư sang chảnh yêu công tử nhà giàu
nên khá là thích thú nhất là cặp của ying nim với anh" ứng cứ viên số 2" của nữ chính :v
thêm nhạc phim cũng là phần ăn điểm
nói chung là xem phim này rất là thư thái,
xem xong tự nhiên lại ước giá mà đến năm 30 mình đc như nữ chính :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 9-9-2013 09:35:41 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này chưa kết thúc phát song mà nghe nói phần 2 cũng đang được quay :)
Phần tiếp theo sẽ về Ken P (nhân vật Mom Luang) là con của Janie với Aum.
Mong là sub-team nhà mình sẽ sub bộ này ^^

Bình luận

lúc đầu bão Ken P làm con Aum/Janie như trong novel, nhưng hình như sau đó director đổi ý, thay đổi nhưng không biết cụ thể đổi thành quan hệ gì  Đăng lúc 11-9-2013 04:06 AM
phần 2 này fitting cũng mấy tháng rồi, còn confirm từ hồi mới quay phần 1, 2 bạn chính đang đóng phim khác nên tiến độ rất rùa, chắc năm sau mới lên sóng  Đăng lúc 11-9-2013 04:05 AM
Sẽ có phần 2 nữa đó bà, CH3 đang quay luôn :) Ken P với Namtarn sẽ đóng cặp với nhau :)  Đăng lúc 10-9-2013 10:37 AM
ủa, ủa có cả phần 2 nữa sao, tin mới à nha, kiểu này phải theo dõi tình hình cẩn thận rồi  Đăng lúc 10-9-2013 01:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 10-9-2013 00:18:11 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 8-9-2013 18:17
mình xem rồi này
...

phim này nội dung không mới thiệt
được cái nhìn hiện đại như kdrama, tiến triển cũng nhanh, bạn Khun Chai Jan ăn dấm chua nho nhỏ ở tập 3 rồi
tập 2 thì theo mình không có nhiều moment lắm
nhưng tập 3 có nhiều
như việc Dao rất thông minh và khéo léo khi bà mẹ mời đến ăn cơm và chỉ ra được phong cách của các món ăn, còn với nói xạo có bạn là hoàng tử Monaco nữa chứ, bạn Jan tưởng thiệt, hóa ra Dao nói xạo, nghe thế bạn Jan chỉ cười cười
tập 3 cũng cho thấy Dao rất mạnh mẽ và trọng lời hứa{:440:}
khi đã nhận lời sẽ không muốt lời, khi bạn Jan nói bạn Dao hông làm việc mà đi với mình tới buổi từ thiện tránh khun Nan nhưng Dao kiên quyết từ chối. còn gần cuối phim có cảnh bạn Nan dán giấy bêu xấu Dao, bạn Dao tức quá, chạy tới nhà bạn Nan 1 phát đốt hết mớ giấy đó, còn đe dọa thẳng ngược lại nữa chứ{:159:}
còn bạn Dao thì hơi cảm cảm khi Khun Chai Jan quan tâm tới vết thương của bạn ấy {:290:}mặc dù trước đó còn bá đạo kiểu ông chủ nha{:422:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 10-9-2013 10:39:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy bộ này rất khác so với những bộ lakorn trước đây :)
Nhìn nó "hiện đại" hơn. Và có cảm giác như đang xem K-drama ý ^^
Đoạn mở đầu ở tập 1 rất ấn tượng. P'Janie leo lên vách núi để chụp hình cho người mẫu. Coi HD thì thấy sẽ rất tuyệt. Thêm vào đó OST do Peter hát nghe lạ lạ nhưng nghe 1 lần là cứ muốn nghe hoài :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 11-9-2013 03:37:33 | Chỉ xem của tác giả
hanjin90 gửi lúc 10-9-2013 10:39
Mình thấy bộ này rất khác so với những bộ lakorn trước đây
Nhìn nó "hiện đại" h ...

cái nội dung thì không mới, nhưng cách làm phim thì rất mới, coi HD đã mắt lắm
thời trang, make up cũng đẹp, cả mấy nag'rai nhìn cũng rất thời thường, chứ không như 1 số phim Thái khác, nang'rai nhìn rất chi là khác lạ
mới tập 3 thôi, mình thích phim này vì 2 diễn viên chính, 3 tập đầu thì thấy tiến triển nhanh.
Coi preview tập 4 rất là chờ mong, 2 người có bed scene nhé, lúc đầu khun Chai Jan đòi cưới Dao, sau lại nói " Phải cưới khun Nan" chả biết đâu mà lần, nên hóng
thread này mình rất muốn sôi động chút, mà hình như có 1 mình mình với 2,3 bạn ah, nên cũng hơi buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 11-9-2013 03:59:32 | Chỉ xem của tác giả
MV

cảnh đám cưới, không thấy theo kiểu truyền thống thái nhỉ
cái này quay cách ngày chiếu mấy hôm

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 11-9-2013 07:27:30 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 8-9-2013 18:17
mình xem rồi này
...

E cũng cực mong chờ cặp Ying Nim w cái anh kia ấy, 1 ng thì chăm chăm che giấu bảo vệ cho tình cảm a trai w Dao, còn 1 ng thì chăm chăm tìm bằng chứng cái mối quan hệ đó là giả
Nhìn 2 ng cũng hợp, mà ko biết để coi sẽ bắt đầu yêu nhau ra sao đây.

Công nhận, bản thân coi phim thì thích slap kiss chứ ko mong có kiểu t.yêu điên cuồng đến vậy, kiểu phim này thực tế hơn. Phụ nữ thời nay cũng độc lập, cũng tự bản thân phấn đấu ko ít, ko nhất thiết cứ phải có gia đình chi cho sớm. Đến năm 30 mà đc thế thì còn gì bằng

Xem preview tập sau cũng chả hiểu, sao Khun Chai lại đòi cưới Khun Nan kia, mà thiệt, nhân vật Nan ấy, nhìn hoài cũng k thấy đc cái kiểu ác xảo quyệt, kiểu ác tưng tửng hơn nhiều Cứ nhảy đong đỏng suốt ngày ko à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 11-9-2013 08:55:20 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 11-9-2013 07:27
E cũng cực mong chờ cặp Ying Nim w cái anh kia ấy, 1 ng thì chăm chăm che giấu bảo vệ  ...

bạn Nan ấy ra mấy chiêu mà toàn làm bà mẹ mất mặt, đến nỗi bà ấy bảo tự làm tự biên tự diễn luôn đi, đừng lôi bả vào nữa
cái preview nó ức thế đấy, mai là lên sóng rồi
Janie mới bị scandal xong nhưng thấy rating phim tăng cũng mạnh lắm, nên chắc bên thái phản ứng tốt, vì không bít vô pantip... forum thái, toàn vô AP hay spicy forum thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách