Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cool_cold
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Trò Chơi Tình Yêu / Game Rai Game Ruk | Nadech, Yaya - Vietsub Ep 21 End

[Lấy địa chỉ]
2321#
Đăng lúc 12-5-2013 17:35:18 | Chỉ xem của tác giả
Thái Lan không chỉ có trai xinh gái đẹp mà còn có cả phim hay phim thái tuy đôi lúc có hơi bạo lực tí  nhưng mà ta thích... Ta tự hỏi mình có biến thái không ta....??? Chắc là có chút chút nhỉ.... Hì phim này chuẩn không cần chĩnh luôn Nadech và Yaya thật là xứng đôi, đóng phim mà điện xẹt tùm lum muốn cháy cái màn hình... phim này xem đến mấy lần mà không thấy chán...

Thanks subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2322#
Đăng lúc 13-5-2013 13:05:18 | Chỉ xem của tác giả
Hai trẻ này xứng đôi vô cùng, cứ như sinh ra là để đóng cặp với nhau ý
Nhà của 2 trẻ ở đảo tuyệt đẹp, thơ mộng dễ sợ lun <làm mình cũng muốn sống ở đó^^>
Lúc ở đảo nhìn Na chân chất thật thà đúng chất anh ngư dân, lúc về thành phố ời nhìn đẹp trai quá trùi, lên vest nhìn phong độ lắm lun
Nhớ cảnh Na ...với Ya... mặt hắn vừa cười vừa hun gió với Ya nhìn vừa đểu mà vừa iu không chịu được hic hic dạo này toàn chết vì trai Thái ạ...

Bình luận

hihi, mình cũng đang luyện lại phim này. Có 3 phim của đôi trẻ đóng, cứ tua lại suốt. Càng coi càng cuồng Yadech^^  Đăng lúc 18-5-2013 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2323#
Đăng lúc 3-6-2013 18:09:43 | Chỉ xem của tác giả
phim hay <3333 bị bấn Yadech nên sẽ cố gắng luyện phim này, cốt truyện quá sức là ok, dù thấy hình như đât2 dien74 của Na lấn Ya hơi bị nhìu àh !chỉ mới xem mấy cái mv vs fanmade thôi đã chịu ko nổi rồi! sao ma 2iu dữ zậy nè ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2324#
Đăng lúc 14-6-2013 20:37:37 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là 1 cặp đôi trời sinh. Lúc cãi nhau trông cũng dễ thương nữa :x. Nhưng mà sao phim Thái nào cũng có mấy đoạn bạo lực đánh đấm, trói chân trói tay rồi cưỡng hôn người yêu ta. Có vẻ như các Thai Boy có độ sở hữu hơi cao.
Anh bác sĩ trong phim này cao thượng quá, người tình phản bội thế mà cuối cùng ko 1 lời oán trách. Mình thấy kết thúc thể nhẹ nhang cho cô chị quá đâm ra thấy hơi bất công cho a Bác sĩ dễ thương .hix hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2325#
Đăng lúc 8-8-2013 00:57:21 | Chỉ xem của tác giả
moi nguoi oi ai co link day du ko a, fshare tu tap 15 tro len die het roi, ai fix dum em voi :( co link youtube ma van muon down ve giu :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2326#
Đăng lúc 30-8-2013 19:49:09 | Chỉ xem của tác giả
mình bị không thích phim này ở chỗ bị giống mô típ phim Hàn ngày xưa quá
mà ghét hơn nữa là có người thứ 3
bạn Fah bị ngược thì không sao vì dù sao vẫn có skin ship
mà nhìn bà Prae bả sờ sờ Saichon thiệt máu dồn lên não
nguyên phim vẫn là kết lúc nhất trên đảo

Bình luận

phim này giống mô típ phim Hàn nào vậy bạn? Vì mình cũng là mọt phim Hàn mà sao ko nhớ ra phim nào có nội dung giống phim này.  Đăng lúc 30-4-2014 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2327#
Đăng lúc 9-10-2013 21:10:55 | Chỉ xem của tác giả
motip lankorn tuy sến rện và câu chuyện k có gì mới ngoài đan xen giữa hận thù với yêu đương dưng mà ta kết kết kết lắm lắm lắm luôn ak {:418:}
biết tới nadech sau khi coi duangjai akkanee, mặc dù hai ẻm diễn hơi bị ngượng dưng mờ hay quá xá chịu đựng, dễ thương không chịu nổi, và thế là từ đó ta tự nguyện trói cuộc đời ta vào phim hai ẻm đóng
sau Duangjai thì lùng ngay game rai game ruk, ôi mẹ nó ơi, thiệt tình là khiến ta như thăng hoa mà :v
Vốn dĩ đầu óc không trong sáng mà còn bạo lực nữa, hức hức, vớ phải GRGR như vớ phải vàng
chẹp chẹp, càng xem càng tiếc vì k phải real kiss vả lại hok có cảnh hot là bao hết ( biến thái quá), cơ mà ta vẫn iu nhất mấy khúc Saichon ghen rồi đi đày đọa Fahlalda ( ác thía không biết) ^^
đang muốn cày torronee ni nee krai krong đây
chắc chết vì đôi tình nhân này qá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2328#
Đăng lúc 7-12-2013 23:46:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem vài tập của bộ phim này . Thật là dễ thương . Mình rất thích cặp đôi này .thank viet sub của KST nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2329#
Đăng lúc 28-12-2013 20:26:04 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam! Tình tiết phim có vẻ gay cấn đấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2330#
Đăng lúc 9-1-2014 16:18:15 | Chỉ xem của tác giả
xem phim thấy cặp đôi này có dễ thương quá đi, tình yêu yên bình trên đảo Min, nếu họ không bị bà chị xấu xa bắt đem về, thì đúng là "một túp liều tranh 2 trái tim vàng" nhỉ..
xem phim này thấy tội tội anh chàng bác sỹ quá há...còn bạn gái thì quá quắt luôn, xui thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách