Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cool_cold
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Trò Chơi Tình Yêu / Game Rai Game Ruk | Nadech, Yaya - Vietsub Ep 21 End

[Lấy địa chỉ]
2291#
Đăng lúc 9-8-2012 11:41:40 | Chỉ xem của tác giả
leona gửi lúc 9-8-2012 11:25
em cũng thích đoạn trên đảo, ngây thơ và trong sáng, còn khi Saichon thay đổi thỉ tạ ...

nhưng dù sao hợp lý một chút vẫn hơn chứ ạ, có thể kéo dài thời gian ra một chút hoặc ít nhất cho Saichon trước đó cũng có học chút ít

Bình luận

nhưng dù sao cũng rất vô lý, ít nhất cũng phải học hết cấp 3 hay gì đấy. ông thầy đăng báo chỉ dạy chữ thôi, không có gì đảm bảo cho học vấn của Sai cả   Đăng lúc 10-8-2012 07:37 AM
mà con trai trên đảo kiểu saichon ý 18 tuổi ko có điều kiện học tiếp thì đi oánh cá là đúng ùi còn gì! chứ saichon có phải thất học đâu!  Đăng lúc 9-8-2012 11:52 AM
edit bài com trên 3 dòng, sao sai chon lại ko có học chứ??? b ko nhớ ai là người đã mang tấm hình nang fah về đăng lên báo sao??? mà lúc đấy saichon mới tầm 18 ...  Đăng lúc 9-8-2012 11:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2292#
Đăng lúc 15-8-2012 12:22:50 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà,

Xin lỗi vì làm phiền cả nhà vì tin quảng cáo sự kiện mới của Kites nhé.

Có thể là... ngọt ngào như kẹo?

... lung linh như nến...
                                ...nhẹ nhàng sâu lắng...
                                                                   ...hài hước ngây ngô...
                                                                                                     ... hay ngộp thở rụng rời?

Cảm xúc của bạn khi thưởng thức những tác phẩm của nghệ thuật thứ bảy dạt dào thế nào?

Hãy gói trăm ngàn xúc cảm ấy vào 15 giây intro của kites

Hãy để phút thăng hoa ấy dạt dào trong ý tưởng intro độc đáo của bạn

Hãy cùng chia sẻ với chúng tôi trong cuộc thi INTRO CONTEST

Còn chần chờ gì nữa, cùng click để tham gia vào cuộc thi hấp dẫn nhất từ trước tới nay của Kites

Click nhanh tay, quà thật hay

Hi vọng nhà mình có thể tham gia cùng cuộc thi đông đông nha!

Cám ơn các bạn nhiều nhé!

[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2293#
Đăng lúc 6-10-2012 21:39:35 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người cho mình PR xíu nha ^^
ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ CÙNG V-ZONE

Mời các bạn tham gia game Đuổi hình bắt chữ tổ chức tại V-zone.

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Thời gian: Thứ 7 hàng tuần tại V-zone,  từ ngày 6/10/2012

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2294#
Đăng lúc 19-10-2012 16:04:20 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này mình xem đi xem lại nhiều nhất trong 3 lakorn của NY ♥
Có thể nói là diễn xuất 2 con người của nvật Saichon làm mình ấn tượng nhất
Từ 1 cậu czai mới trưởng thành ở 1 hòn đảo xa xôi, chưa biết yêu, khi gặp Nag Fah cậu như muốn sở hữu riêng là của riêng mình.
Special, 5 tập đầu là làm mình muốn xem đi xem lại nhiều nhất, các cảnh qauy qá đẹp, tình yêu of họ thật hồn nhiên và trong sáng, tình yêu có chút trẻ con bởi nvật nang fah qá ư là dễ thương và đáng yêu của 1 con người như mới 6-7 tuổi.
Người ta có câu " Người ta hận bởi yêu nhau nhiều quá, làm nhau đau cũng vì qá yêu nhau" thì mình thấy cũng đúng thôi. Càng yêu NF bn thì SC càng hận cô ấy bấy nhiêu vì cứ tưởng rằng NF đã quên mình 1 cách đáng thương và khinh thường thân phận cậu ấy.
Thật sự có nói bn cũng k hết về cảm nhận đvới bộ phim nay, có thể nói rằng bộ film đã đưa couple này sang 1 trang mới thì cũng đúng, cả 2 còn trẻ đều kem tuổi mình :)) nhưng thật sự thì họ qá giỏi, ngoài tầm ngĩ of đạo diễn.
Chúc 2 b trẻ sẽ diễn cùg nhau các lakorn khác nhé ♥

Bình luận

ùh bh tớ vẫn đễ làm nhạc chuiông này, nhẹ nhàng mà dễ nghe lại còn hay nữa chứ ^^  Đăng lúc 22-10-2012 07:57 PM
ừa đúng rồi bạn ^^ có dạo mình cũng để bài ấy làm nhạc chuông :) phần điệp khúc á ^^  Đăng lúc 22-10-2012 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2295#
Đăng lúc 22-10-2012 09:44:22 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ lakorn đầu tiên của Yadech mà mình xem, nên tới giờ vẫn rất ấn tượng :) Nhớ thời mới xem, không chờ down nổi đành lên youtube xem online vietsub luôn ^^

Mình rất thích những tập đầu, những ngày Saichon và Nangfa sống ở đảo, rất thanh bình. Tình cảm phát triển một cách tự nhiên, trong sáng.

Cũng như phim này mà mình biết cách tỏ tình trong tiếng Thái, "Saichon rak Nangfa".

Cũng vô cùng thích nhạc phim. Có một dạo cứ nghe mãi "Taley see dam".

YaDech shipper :">

Bình luận

Ta xem phim này lâu rồi, mấy tập đầu đẹp j đâu, nhưng càng về sau ko thix lắm=))  Đăng lúc 8-11-2012 07:47 PM
kaka chung 1 ý ngĩ luôn ạ . Đến h` thì bài í em cho làm nhạc chuông đt of em luôn  Đăng lúc 22-10-2012 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2296#
Đăng lúc 11-12-2012 21:41:27 | Chỉ xem của tác giả
có bạn giới thiệu cho mình film này ~
đọc cái summary sao mà bi kịch quá :((
đôi này đóng film với nhau kiểu như chẳng bao giờ đc hp ngay í :((
film thứ 2 rồi =((
đẹp đôi thế cơ mà :(
anyway, a ấy thay đổi hình tượng từ bạn trẻ nông dân lên doaanh nhân nhanh quá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2297#
Đăng lúc 11-12-2012 21:52:43 | Chỉ xem của tác giả
PlumpBall gửi lúc 11-12-2012 21:41
có bạn giới thiệu cho mình film này ~
đọc cái summary sao mà bi kịch quá :((
đôi này  ...

hjhj 2 chẻ đóng với nhau được ba phim rồi đó pạn: game rai game ruk, duangjai akannee, torranee nee nee krai krong, phải nói là phim nào cũng hay hết.
nhưng nói thật là mình thích nội dung phim này nhất, kịch tính và tình cảm của nhân vật dễ thương nhưng không kém phần mãnh liệt.
tuy nhiên kết thúc trong duangjai akannee lại hay nhất, không để lại trong lòng người xem sự tiếc nuối, còn lại 2 phim kia mình cứ thấy thiếu thiếu cái gì đó.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2298#
Đăng lúc 29-12-2012 20:20:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong cai' quảng cáo Pantene bạn Yaya đóng chiếu trên kênh phim Việt :)

để ý thấy mấy sản phẩm của P&G đa số là diễn viên Thái đóng ko à

dạo này tự dưng bấn couple này quá :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2299#
Đăng lúc 29-12-2012 20:40:59 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình pr tí

Dự đoán đêm trao giải KBS Drama

Phạm vi dự đoán : chỉ dự đoán những giải Joo Won có khả năng được nhận gồm

1. Best Couple (Cặp đôi được yêu mến nhất)
- Với Jin Se Yeon: có/không
- Với Park Ki Woong: có/không
2. Best Actor (Diễn viên nam xuất sắc): có/không
3. Top Actor ( Nam diễn viên xuất sắc nhất) : có/không
4. Daesang: có/không

Câu hỏi phụ : có bao nhiêu người tham gia game??

Thể lệ tham gia : điền có hoặc không vào mục dự đoán trên và trả lời câu hỏi phụ

Hình thức tham gia : PM cho AvriL theo bản trả lời như trên cùng với câu hỏi phụ

Giải thưởng : được chia thành 6 giải như sau

- Một giải nhất : nhận đc 2 hộp coffee Cantata (có quyền chọn hộp nào) và 400$
- Hai giải nhì : nhận được 1 hộp coffee Cantata250$
- Ba giải ba : Nhận được 1 hộp coffee Cantata100$

Cơ cấu xét giải : theo thứ tự các tiêu chí sau
- Trả lời chính xác nhất
- Có dự đoán số người tham gia game gần đúng nhất.
Trường hợp giống nhau sẽ xét theo thời gian gửi PM cho BTC dựa vào khung giờ Kites.

BTC sau khi xét 6 giải trong khuôn khổ sẽ cân nhắc thêm giải khuyến khích, 50$ mỗi giải ^.^

Mỗi bạn chỉ được PM một lần duy nhất.

Hạn chót : 17h ngày 31/12/2012

Các nhà tài trợ

- smile_pyong : coffee Cantata 100% from Korea
- AvriL, Rain_Smile^_^, SongHyo, nakyung

Mong các bạn tham gia nhiệt tình.!

Bonus hình ảnh giải thưởng của bé Smile

Máy bay :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2300#
Đăng lúc 15-1-2013 21:02:43 | Chỉ xem của tác giả
m vừa mới xem phim này
1 phim nữa của cp yadech, thích cp này lắm cơ, ai cũng cute cả <3
hề hề đang nghiện bài " can we be same ", phải nói bài này quá hay :))
mặc dù trong phim, nghe giọng thái còn chưa quen lắm, vẫn thấy như chim hót ấy T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách