Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cool_cold
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Trò Chơi Tình Yêu / Game Rai Game Ruk | Nadech, Yaya - Vietsub Ep 21 End

[Lấy địa chỉ]
2281#
Đăng lúc 25-6-2012 22:36:20 | Chỉ xem của tác giả
đã coi phim này 2 lần
lần đầu tiên coi vietsub + engsub
lần 2 coi lại vẫn thấy hay
nhạc phim rất hay, tới giờ vẫn là nhạc chuông của điện thoại mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2282#
Đăng lúc 11-7-2012 18:47:39 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bạn cho hỏi sao phim down về màn hình không bung ra hết được vậy ? Không biết có cách nào để cho màn hình bung ra hết được không ?

Bình luận

Phim này k có HD đâu bạn ơi :))  Đăng lúc 20-7-2012 11:19 PM
bạn dùng trình media j, đa số cứ kích đúp vào màn hình là full screen mà, ko bạn dùng chuột kéo cũng đc  Đăng lúc 11-7-2012 06:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2283#
Đăng lúc 12-7-2012 16:29:05 | Chỉ xem của tác giả
Sao cái cảnh cưỡng bức rùi kiu fai3 im lặng nếu hok sẽ làm hại đến chị mình , ge sao giống SAWAN BIANG quá
Hùi đó koi Sawan mình đã bấn loạn với Ken hok bik bn rùi , hok bik film này có hot được giống bộ đó hok nhỉ
Diễn viên thấ toàn trai xinh gái xinh , koi tập 1 rùi thấy cũng hài hài
Mong những tập sau sẽ gay cấn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2284#
Đăng lúc 17-7-2012 13:51:31 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi đã một thời bấn loạn phim này nè, kết đôi trẻ trg phim lắm, Yadech forever {:290:} thích từ Duang Jai Akannee lun kia, hai pé này đóng chung có cái chemistry cao cao lắm {:301:}
OST phim này cũng hay nữa, nghe riết bít hát mà k hỉu mình đang hát cái j lun, haha {:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2285#
Đăng lúc 18-7-2012 11:26:50 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim chẳng thích có nhân vật ác tý mô,
ơ mà đọc nội dung thấy hấp dẫn quá
Lại còn có hai người xinh đẹp mà iu quý hi hi {:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2286#
Đăng lúc 19-7-2012 15:26:14 | Chỉ xem của tác giả
Có ai còn giữ Vietsub show down lên host MF hay share.vnn dùng mình đi :((
MU thì die chắc rồi, còn cái Torrent thì mãi mãi đứng yên 1 chỗ thôi :| :(
Có ai có link onl cho mình xin cái :( Tks nhìu :)

Bình luận

;;) hihi :D  Đăng lúc 29-7-2012 06:04 PM
Bạn edit bài trên 3 dòng nhé ^^  Đăng lúc 19-7-2012 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2287#
Đăng lúc 27-7-2012 14:13:19 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói phim này được làm từ tiểu thuyết đúng không nhỉ?
Mình muốn xem nhưng nhìn số tập mình hơi ngại, vì ko có thời gian để xem nhưng lại có chút tò mò hjx
Chắc là sẽ down bộ này về nghiền thử quá đi.
Hai ngày cuối tuần mần cho xong bộ này để lấy cảm hứng cho tuần mới có được không nhỉ
Dù sao cũng cám ơn subteam vì đã làm bộ này, phim Thái có nh bộ hay lắm, mình cũng đã từng xem kha khá, nhg thích nhất vẫn là love never die , mặc dù ngắn, có nhiều chỗ vô lý, nhg mà mình thích phim đó lắm luôn :D
Hai bạn này cũng đóng nhiều phim lắm rồi, thấy hai bạn rất đẹp đôi nữa, ủng hộ nhiệt tình :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2288#
Đăng lúc 29-7-2012 14:31:06 | Chỉ xem của tác giả
uouo gửi lúc 19-7-2012 15:26
Có ai còn giữ Vietsub show down lên host MF hay share.vnn dùng mình đi :((
MU thì die chắc  ...

link onl coi đỡ nè, ko thì down từ utube về cũng đc :D

Bình luận

Tks ấy :) Á, quờn đẹp nhérrr :x  Đăng lúc 29-7-2012 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2289#
Đăng lúc 31-7-2012 20:03:28 | Chỉ xem của tác giả
HIc , đang koi film đến tập 13 rùi , thật tình là thích đoạn ở trên đảo Min của 2 bé hơn , lúc đó nhìn chúng nó đáng iu phải bik
Tại lỡ xem SB trước film này rùi và SB để lại ấn tượng trong mình dữ quá nên khi xem film này hok tránh so sáh 2 film khi xem
Tình tiết của film khi trở về Bangkok khá giống với SB , nhưng có lẽ do 2 em này trẻ quá nên khi đóng mình hok thấy đạt như cặp Ken-Anne =) (fan Yadech đừng uýnh nhá ) . Những cái nhếch môi hay những lúc đểu đểu của Charlos mình cũng thấy giống cách của Kawee , nhưng do 2 bé còn nhõ nên diễn nhưng cảnh phức tạp này theo mình thấy chưa tới , c1o lẽ do mình bấn loạn SB quá rùi
2 e này đóng nhìn đệp đôi gê , trai xynh gái xynh . Chờ đợi bộ film mới của 2 bé để mình tháot khỏi nd của SB mà koi diễn xuất của 2 bé ngày càng tiến bộ ra seo
hehe, giờ koi film típ đêy <3

Bình luận

Ko giống đâu. Kawee nhếch mép cười kiểu "mất dạy" còn Charles nhếch mép cười kiểu "đau đớn".  Đăng lúc 6-8-2012 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2290#
Đăng lúc 9-8-2012 11:25:22 | Chỉ xem của tác giả
em cũng thích đoạn trên đảo, ngây thơ và trong sáng, còn khi Saichon thay đổi thỉ tạo hình của anh ấy khiến em cảm thấy hơi vô lý. Một người vốn tốt bụng và luôn nghĩ cho người khác như anh sao có thể thay đổi chỉ vì một tên đâm thọt, hơn nữa không phải anh cũng biết tên đó xấu xa hay sao, đâu phải lần đầu hắn muốn chia rẽ 2 người. Thêm nữa, Saichon ở trên đảo, đâu có học hành gì nhiều, công việc chỉ là đánh cá, trồng trọt, vừa mới qua Mỹ 3 năm trở về làm CEO thì thật là vô lý. Nếu cho anh ấy đi 10 năm thì còn chấp nhận được.
Nhưng dù sao em vẫn rất thích phim này và thường xem lại mấy khúc trên đảo. Nadech và Yaya rất dễ thương :x

Bình luận

thế mới là lakorn=))  Đăng lúc 9-8-2012 11:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách