Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Tình Yêu Hoa Hồng Đen / Kularb Rai Glai Ruk - Grate Warintorn, Matt - Vietsub E11 End

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 31-5-2013 07:02:11 | Chỉ xem của tác giả
trời, sau 1 đêm là đã xong bộ này rồi hả
đúng là siêu than tốc mà, lần đầu tiên thấy 1 bộ phim Thái làm vietsub nhanh vậy luôn
giá mà phim nào cũng vậy nhỉ.hehemình đùa tí thôi.
coi phim thôi, sau khi coi tập 7 xong là cứ hồi hộp, không biết nội dung tiếp theo sẽ ra sao nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 31-5-2013 13:55:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích 1 bài hát trong phim này, là cái bài mà đoạn Naet và Chon chèo theo đi bắt ốc, rồi cái thuyền nó trôi đi đâu mất. Bài đó hay quá mà mình tìm muốn điên lên nhưng ko thấy. Có bạn nào biết bài đó tên gì ko. Chỉ mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 31-5-2013 19:09:19 | Chỉ xem của tác giả
Sub team làm việc thần tốc quá!!! Cảm ơn các bạn nhiều!!! {:297:} {:297:} {:297:}
Một bộ phim nhẹ nhàng, tình cảm nhưng cũng k kém phần hài hước, mình xem 2 tập đầu mà cười đập cả đầu vào tường (ngồi dựa lưng vào tường xem phim) Nam, nữ chính cũng đẹp đôi nữa, kết nụ cười của 2 anh chị, anh thì cười tít cả mắt vào, chị thì núm đồng tiền sâu hoắm!!! Càng ngày càng thích Matt, trước h mình chỉ có Nadech-Yaya là BIG LOVE, h lại thêm em Matt nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 31-5-2013 19:59:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay làm sub nhanh bỏ tiền ra mua cũng đáng mà không có vần đề gì cả vì đây cũng là tính công bằng trong cuộc sống hiện tại mà. Mình đã mua rồi down về xem thôi
Cảm ơn subteam nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 3-6-2013 08:19:08 | Chỉ xem của tác giả
đã mần phim và cực kì thik matt .
thêm 1 diễn viên iu thik của mình ở CH3.
thật ra nhiều khi kết co này với a này thành 1 cặp lakorn quá.
sao ko cho họ đóng chung nhiều nhiều nhì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 3-6-2013 14:11:58 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam đã làm phim này ^^
Ẻm Matt đã đưa mềnh đến đây
Coi tội em ấy thật, khóc từ đầu đến cuối, cười dc vài phút rồi lại khóc, hiazzz
Mà siis đóng vai Morn có phải cùng 1 ng với sis đóng vai cindy trong paen rai phai ruk ko ta, nhìn ánh mắt giống quá

Hết phim rồi, bây giờ lại bấn 2 bài ost
Staff có thể giúp mình tìm tên 2 bài đó là gì ko ạ? để search mp3 về nghe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 3-6-2013 15:23:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi ko biết bao nhiu lần, lúc mới coi còn chưa biết Grate là ai. Giờ thấy full vietsub thì lại nhào vô {:436:}

Nội dung ko mới, nhẹ nhàng và hài, vai chính cũng rất đẹp đôi. Coi rất có tính giải trí.

Mà phim ra nhanh khiếp.
Nếu phim nào cũng nhanh như vậy thì kiu mình mua bao nhiêu mình cũng mua.

@Thanks ST nhé. Các bạn thật vất vả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 3-6-2013 21:26:16 | Chỉ xem của tác giả
Heheh! Cái bộ này đúng là đáng đồng tiền bát gạo!! Tốc độ nhanh !!!!!!
T tranh thủ oánh chén 1 lèo luôn!!
Cảm nhận!!
Chon t thấy gần như lúc nào cũng nhe răng!! heeheh!!!!!
Nade : Mọi ng quá quan tâm đến, giống như công chúa vậy! Tất cả mọi ng ai cũng làm vì Nade trong khi cô ây chả làm j cho ai bao giờ!!!
Ko phải t chê bai j đâu , nhưng mà nhiều đoạn làm t bị bức bối!!!!!
P/S: Mong là lần sau lại có phim kiểu tốc độ tên lửa như này cho bà con xem!!!!!!!!

Bình luận

mình đồng ý với bạn với nhận xét về Nade.  Đăng lúc 21-4-2014 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 4-6-2013 23:26:04 | Chỉ xem của tác giả
Vào comment cám ơn subteam nào.
Có lẽ đây là bộ larkon được lên theard và kết thúc trong thời gian ngắn như vậy, lại ko có poster quảng cáo phim, chắc đây là chiêu mới của chủ thớt, tuy nhiên mình nghĩ chắc thớt cũng sẽ ko xôm tụ đâu vì hầu như mọi ng đã được dọn sẵn cỗ cho ăn mất rồi.
Mình nghĩ đây là một bộ đáng xem thật tiếc khi thấy thớt vắng hơn những nơi khác. Mà thôi dài dòng rồi, đây là một vài cảm nhận của bản thân sau khi xem bộ này {:398:}
Mình rất thích tâm lý, diễn biến tình cảm của Nade trong phim. Từ một cô tiểu thư, được mọi người xoay quanh lo lắng, chăm sóc, bỗng chốc mọi thứ thay đổi khi trong gia đình có thành viên mới. Sự tức giận, những màng trả thù có lẽ sẽ gây phản cảm cho ng xem tuy nhiên lại được lồng vào những cảnh diễn nội tâm khiến người xem thương cảm hơn cho nhân vật rất nhiều.
Bản thân là một cô nàng khá trong sáng nên những màng trả thù của em nó cũng ko có bao nhiêu và sau khi bị bố làm lớn chuyện thì cũng xuống nước rời khỏi nhà. Chính khi bước ra ngoài gia đình, nhiều mối vướng bận, Nade đã ko còn suy nghĩ quá nhiều và độc chiếm bố mình như trước.
Tuy nhiên, mình ko thích một vài cảnh diễn tình cảm của hai bạn vai chính, nhiều chỗ thấy còn gượng. Và đặt biệt cũng như nhiều phim Thái khác, những tập gần cuối thật sự rất ức chế {:437:}
Có vẻ như đó là văn hóa của phim Thái, cũng như của người Thái hay sao ấy, mình ko thích kiểu anh cưới thì tôi cũng phải cưới một lần cho nó công bằng, với cái kiểu cố chấp tới cùng của các nhân vật
Anw, dù sao thì tổng thể thì nội dung của phim hay, và có thể thứ giữ chân mình lâu với phim Thái có lẽ chính là tình thân, tình bạn trong các bộ Larkon. Thật sự đó là điều rất đáng quý trọng.
Chúc mọi ng xem phim vui, chờ đợi dự án mới của subteam!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 6-6-2013 09:18:09 | Chỉ xem của tác giả
Phù, mình chưa xem hết phim những lon ton vào cảm nhận chút

Mình ko thấy ghét Nade chút nào, dù Nade thật sự cố chấp

Nhưng nếu mình cũng đứng vào địa vị của Nade có lẽ mình cũng có những hành động và suy nghĩ ko đc tích cực như vậy.

Ngược lại mình lại ko đồng ý vs cách ứng xử, giải quyết mâu thuẫn giữa 2 bố con của bố Nade.

Như ngay tập 1 ông của Nade cũng đã nói, lần này lỗi sai là ở bố của Nade.

1 người luôn được yêu chiều, bảo bọc trong tình yêu của bố, coi bố là tất cả như vậy

Mà bố Nade lại không khéo léo để cô dần tiếp nhận sự tồn tại của 1 người phụ nữ khác bên cạnh mình

Bảo sao Nade có thể dễ dàng chấp nhận được?

Nếu như để Morn dần dần tiếp xúc vs Nade từ trước, có lẽ phản ứng của Nade đã ko mạnh mẽ như vậy

Trong trường hợp này ông đúng là đã không hề suy nghĩ 1 chút nào tới cảm nhận của Nade (và Nade cũng thế, ko nghĩ cho cảm nhận và những điều bố mình mong muốn. Nhưng tính cách Nade như vậy cũng 1 phần là do bố dưỡng thành.)

Bố Nade yêu con nhưng có vài điểm yêu thương chưa đúng cách.

Cảm ơn subteam đã nhanh chóng hoàn thành 1 bộ phim hay như vậy. :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách