Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] English Vinglish - Tiếng Anh Là Chuyện Nhỏ (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 16-4-2013 01:10:57 | Chỉ xem của tác giả
nội dung phim ý nghĩa ghê, mình cũng đang lơ tơ mơ về khoản tiếng anh mà nhát nữa đặt gạch phim này. kkk, hi vọng xem xong phim tinh thần phấn chấn biết đâu lại...{:412:}
lâu r k xem phim Ấn, nữ diễn viên chính xinh ghê.
thanks subteam đã mang lại film ý nghĩa dư thế lày kkk{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 16-4-2013 02:27:18 | Chỉ xem của tác giả
Nghe cái tiêu đề tiếng anh là chuyện nhỏ làm liên tưởng đến phim " TD là chuyện nhỏ " quá :))
Không biết phim ra sao , nhưng nhìn cũng khá ấn tượng
Tải phim thôi
Cảm ơn subteam nhiều lắm  nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 16-4-2013 08:03:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim ấn thường hay có clip múa hát rất hay. Một số người lại không thích làm thời lượng phim dài hơn 2 tiếng. Mình thấy đây là dặc thù cua phim Ấn và diển viên phải biết diển xuất và ca múa nửa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 16-4-2013 08:13:48 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này coi phim Ấn Độ rất là hay và ý nghĩ, mình coi 3 Idiots 3 lần rồi mà vẫn còn muốn coi nữa, thấy thread phim này là nhào vô liên, kaka, chắc lại được trận cười no bụng nữa ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 16-4-2013 08:41:24 | Chỉ xem của tác giả
Một bài họ cho tinh thần vượt khó trong quá trình học tiếng Anh.
Mình vẫn chưa vượt qua được bản thân mặc dù mình học chuyên ngành Du lịch (mà tiếng Anh là bắt buộc).. {:144:}
Cảm ơn sub team đã làm bvooj phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 16-4-2013 08:52:53 | Chỉ xem của tác giả
thấy nội dung có vẻ hấp dẫn.mình cũng dốt tiếng anh.nhưng muốn học lắm.down về coi xem thế nào để hok tập vây.hi vong học thêm được chút ít kinh nghiệm..=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 16-4-2013 10:54:22 | Chỉ xem của tác giả
tiến bộ như vậy có phải nhanh quá không làm mình học mãi không thông mà đau lòng
khổ thân anh tây đẹp zai, cũng chỉ biết đứng ngoài gia đình mà mơ về mắt nâu xinh đẹp {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 16-4-2013 11:05:22 | Chỉ xem của tác giả
đây là phim Ấn mình rất thích...nội dung thật sự rất sâu sắc và ý nghĩa.
Phim không chỉ xoay quanh vấn đề khó khăn , mặc cảm về 1 người không nói được t.anh mà còn về mối quan hệ của con cái, vợ chồng đối xử với nhau: đứa con gái xem thường mẹ mình chỉ là một người nội trợ không nói được t.anh ngại mẹ mình vô trường làm mất mặt,thường thốt ra những câu nói làm tổn thương mẹ mình ; người chồng cũng xem thường vk mình ko thể nào hoc dc t.ah mà chỉ có thể làm bánh , nấu nướng mà thôi.
Qua phim ta rút ra được nhiều bài học rất ý nghĩa, không chỉ chờ sự cảm thông , chia sẽ mà ngay chính bản thân cũng phải cố gắng phấn đấu để hoàn thiện mình, tự mình khẳng định giá trị của mình thì người khác mới có cái nhìn khác về mình .
Đây thực sự là một bộ phim đáng để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 16-4-2013 11:12:49 | Chỉ xem của tác giả
ôi tiếng anh, vấn đề muôn thửa. hi.,. phim xem rất hay . dạo này phim ấn bắt đầu có nhiều phim hay hơn rồi đấy. có nhiều tình hước hài hước mang tính giải trí cao, đặc biệt diễn viên rất đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 16-4-2013 12:20:55 | Chỉ xem của tác giả
down về roài nhưng chưa coi được @@ thấy dân tình chém gió lại càng sốt ruột.
Haizzzzzzzzzzza, làm bài nhanh lên roài coi film {:160:}
Cố lên, nhanh lên coi film thôi ^^ hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách