Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] English Vinglish - Tiếng Anh Là Chuyện Nhỏ (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 16-4-2013 16:51:16 | Chỉ xem của tác giả
không biết có hay không ta nhưng xem trailer cũng thấy vui vui
nội dung phim còn đánh đúng vào điểm yếu của mình nữa
xem phim để lên tinh thần học nào
thank subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 16-4-2013 16:52:04 | Chỉ xem của tác giả
oh, coi film Ấn thích thật đấy, vừa hay vừa ý nghĩa giáo dục. Coi film 3 chàng ngốc thì đánh đúng tâm lý học tập của sinh viên, còn film này thì lại trúng tâm lý người học tiếng anh :3.
Để việc học tiếng anh thành chuyện nhỏ thì phải có yếu tố tác động tâm lý, kiểu như là phải có biến để buộc mình phải học t.a này như thế mới có động lực lớn thúc đẩy học, rồi phải có cơ hội đúng cái thời điểm cần thiết, cái môi trường học cũng phải phù hợp. 3 nhân tố quan trọng giúp việc học tiếng anh thành công {:418:}, ngoài ra thì tính kiên trì vs việc học cũng rất qtrọng không kém!
nước mình mà làm được mấy bộ film có tính giáo dục thế này thì mình ủng hộ nhiệt tình {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 16-4-2013 17:04:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nghe tiếng từ lâu lắc rồi. Phải công nhận là nội dung đơn giản nhưng sâu sắc{:425:}
Cách xây dựng nhân vật và tình tiết cũng hay nữa, hiệu quả đạt được rất cao
Không biết bao giờ VN mình mới có những phim như này

Bình luận

he, phim này nghe mọi người nói hay lắm, mình cũng thích thể loại nhẹ nhàng hài hước, mà chưa xem phim của ấn độ nhiều, hi vọng là không thất vọng ... ^^  Đăng lúc 21-11-2013 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 16-4-2013 17:23:20 | Chỉ xem của tác giả
sau phim 3 chàng ngốc thì thấy bollywood có phim nào hài hài là lại muốn xem
coi đoạn trailer sau thì thấy phim này chắc cũng vừa hay vừa nhân văn như 3 chàng ngốc
tks st nhá tải zìa máy ngay và luôn thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 16-4-2013 17:38:01 | Chỉ xem của tác giả
Film k hề có yếu tố gây cười lộ liễu, cũng k phải dạng film hài. Mình là chuyên gia sốt ruột coi film chuyên tua tới. Nhưng lần này coi từ đầu chí cuối, thậm chí nhiều lần muốn rơi nước mắt. Cô diễn viên chính mỗi lần đều nhìn vào mắt cô là thấy như cô nước mắt chực trào, cô khóc k vì quá đau buồn hay trách cứ gia đình mình, khóc vì tủi thân,mãi chẳng tìm lấy 2 từ " Tôn trọng " trong những người thân yêu mà cô yêu thương nhất, thậm chí cô đặt họ lên chính bản thân mình.
Mình nhìn đứa con gái của cô, rồi lại nhìn mình, tự biết mình đã sai như thế nào...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 16-4-2013 17:53:17 | Chỉ xem của tác giả
nghe nội dung phim đã mê rồi
chính vì mình cũng đang loay hoay học tiếng Anh nên đang vô cùng cảm thông
nhưng mình cũng mong có cơ hội đi nước ngoài như chị ý
thank subteam vì lại cho ra đời một sản phẩm hay như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 16-4-2013 17:58:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim khá hay, chả biết ngoài đời học 3 tuần có đc nổi như vậy không nữa
Nhìn đám cưới kiểu Ấn hay thế, mà ng Ấn mắt to tự nhiên à? Nhìn cứ tưởng đeo lens
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 16-4-2013 18:02:47 | Chỉ xem của tác giả
hồi trước chỉ được xem engsub phim này mà đã thấy rất thích rồi, giờ coi vietsub chắc còn hay hơn gấp bội ;;)
Phim này phải nói cực hay, xúc động và ý nghĩa. Ai không tự tin về vốn tiếng anh của mình hay ngại nói chuyện trước đám đông, xem phim này xong đảm bảo cảm thấy được an ủi và tự tin hơn rất nhiều :)
Cảm ơn subteam đã sub 1 bộ phim ý nghĩa thế này :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 16-4-2013 18:05:39 | Chỉ xem của tác giả
thật hợp vs tâm lí của mình bây giờ: ham muốn học tiếng anh mà tự ti, sợ bị chế giễu vì vốn tiếng anh nghèo nàn :(
Từ nhỏ xem phim cuối tuần đã thích phim Ấn Độ vì diễn viên vùa đẹp mà nhạc lại hay.
Cảm ơn subteam :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 16-4-2013 18:14:17 | Chỉ xem của tác giả
Uây, bị cái title cuốn hút vào, tưởng là phần mềm or gì đó liên quan đế việc học English chứ nên nhảy vào LOL

Movie này coi bộ rất có ích và đúng vs hiện thực c/s hiện nay nha, vấn đề trog film cũng là vấn đề khối người mắc phải

Để ý mấy movie India hay có nội dung sâu sắc :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách