Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] 3 Idiots - Ba Chàng Ngốc (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
441#
Đăng lúc 11-3-2015 18:23:21 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay lắm
mấy lời thoại trong phim rõ ý nghĩa ấy
" hãy theo đuổi ước mơ, thành công sẽ theo đuổi bạn "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

442#
Đăng lúc 27-3-2015 14:59:48 | Chỉ xem của tác giả
diễn viên chính Aamir Khan còn một số phim nữa rất hay. Mọi người có thể tìm xem, rất ý nghĩa và cảm động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

443#
Đăng lúc 31-3-2015 00:34:23 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là bộ phim rất ý nghĩa, ghen tị với tình cảm của 3 người, ngưỡng mộ Rancho khi có thể sống hết mình với ước mơ, được làm những điều mình yêu thích.
Cảm thấy bản thân rất giống với Farhan, Raju khi không biết mình nên đi con đường nào, học vì cái gì, sợ điểm số, sợ ra trường không tìm được việc làm, giống như lúc đi học thì học vì điểm số đến khi chọn trường đại học, mỗi lần nhắc đến ai cũng bảo tìm ngành gì kiếm được nhiều tiền, ngành gì không lo thất nghiệp, ngành gì dễ đậu, không chịu khổ nhưng chẳng ai theo ước mơ của mình cả.
Áp lực quá lớn nên đã xảy ra nhiều trường hợp tự tử, người không biết cứ bảo ngày xưa còn khổ hơn bây giờ nhưng vẫn cố gắng học để thành tài, giàu có còn tụi trẻ hiện đại chỉ lo mỗi việc học cũng không xong. Bởi vì bây giờ chẳng ai quan tâm ước mơ của mình là gì, trái tim mình mong muốn điều gì, khao khát thứ gì.
Thanks subteam,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

444#
Đăng lúc 31-3-2015 08:23:09 | Chỉ xem của tác giả
Film này rất hay, dù bối cảnh diễn ra ở ... nhưng mình nghĩ nó phù hợp cho mọi lứa tuổi. Đặc biệt các các em hs chuẩn bị thi đại học.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

445#
Đăng lúc 31-3-2015 10:02:53 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xem phim này là để có động lực và cách nhìn nhận việc học để thi Đại học, phim không những hay mà còn rất ý nghĩa
thanks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

446#
Đăng lúc 1-4-2015 16:30:09 | Chỉ xem của tác giả
“Bộ phim dạy cho chúng ta phải biết sống thật với bản thân, biết nắm bắt cơ hội, can đảm vượt qua nổi sợ hãi để khẳng định mình. Chỉ cần chúng ta cố gắng, nỗ lực, đam mê, nhiệt huyết, dám đối đầu với khó khăn thì sẽ đạt được những thành công xứng đáng. Bộ phim rất hay, hài hước, cảm động, dài nhưng không nhàm chán, “mọi chuyện đều sẽ ổn” câu nói được lặp đi lặp lại nhiều lần như một động lực giúp ta vững tin hơn, mang đến những điều thật ý nghĩa trong việc học, nên học vì đam mê, sở thích chứ không nên vì điểm số, thành thật với bản thân để tránh phải hối tiếc"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

447#
Đăng lúc 2-4-2015 19:40:43 | Chỉ xem của tác giả
Cười đứt ruột với cái phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

448#
Đăng lúc 6-4-2015 14:47:09 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo