Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] 3 Idiots - Ba Chàng Ngốc (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
421#
Đăng lúc 18-8-2014 14:00:52 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim Ấn Độ mình xem ấn tượng nhất. Bth m k thích xem film Ấn vì nhảy nhót nhiều quá
Film để lại cho mình nhiều ấn tượng và kinh nghiệm đáng có trong cs
Mình nghĩ k ai xem film này k khen
1 bộ film tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

422#
Đăng lúc 21-8-2014 22:02:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đã xem 3 lần, với những người khác nhau. cảm xúc lần nào cũng vậy, vẹn nguyên xúc động.
Vẫn nhớ mãi câu nói "Hãy theo đuổi đam mê, thành công sẽ theo đuổi bạn". Rồi chợt thấy có những năm tháng mình đã bỏ quên cái gọi là đam mê ở nơi xa lắm...Cũng may là không đến nỗi không tìm lại được.
Có những người bạn bên cạnh trong cuộc đời luôn là hạnh phúc của bất cứ ai, hãy trân trọng điều đó.

Sắp tới có lẽ xem lại lần nữa. Lưu trong ổ cứng luôn, mai mốt cho con mình xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

423#
Đăng lúc 28-8-2014 16:42:15 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem cùng bạn bè thi vui phải biết
cười ầm hết cả phòng lên
hài vãi ...  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

424#
Đăng lúc 30-8-2014 08:46:29 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim tuyệt vời, vừa cười sảng khoái nhưng cũng đậm nhân văn sâu sắc. Mặc dù hơi dài chút nhưng vẫn cố gắng theo dõi đến cùng. Kết có hậu nhưng có vẻ hơi không tưởng chút, hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

425#
Đăng lúc 30-8-2014 11:44:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem đi xem lại mấy lần rồi mà vẫn thấy hay.
Phải nói đây là bộ phim có đề tài về giáo dục hay nhất mà mình từng xem. Nội dung phim vừa sâu sắc, ý nghĩa, mà lại vẫn rất nhẹ nhàng, vui tươi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

426#
Đăng lúc 30-8-2014 20:50:11 | Chỉ xem của tác giả
phim hài cười từ đầu đến cuối, nhưng sau đó cũng chứa đựng nhiều bài học ý nghĩa giàu tính nhân văn về tình bạn. Biết phim này từ lâu nhưng nay mò được vietsub vui quá trời. thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

427#
Đăng lúc 8-10-2014 12:13:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay lém Mình thích nhất Raju ^^ Học giỏi mà hài thì thôi chớ Nội dung phim rất ý nghĩa
Không thích ông hiệu trưởng cho lắm Tiết kiệm thời gian hết mức -_- Mới đầu vô là bài ca muôn thuở, còn thằng mọt sách nữa, hki nào cũm học lí thuyết, cói đoạn kết mà thấy hài thi thôi
Thanks sub team ^^ Coi đi coi lại nhìu lần rùi mà mỗi lầ coi lại giống như đang coi phim mới chứ không phải coi phim cũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

428#
Đăng lúc 24-10-2014 14:42:38 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, phim này mình coi ít nhất là 5 lần rồi. Hồi trước mình nói bạn trai mình xem đi mà ko chịu xem vì không thích phim Ấn Độ, đến lúc xem rồi còn trách mình sao hồi đó ko bắt hắn coi. Bó tay lun!
Aamir Khan đóng quá hay lun, lúc đó ổng hơn 40t rồi mà cái mặt vẫn trẻ kinh. Đây có lẽ là một trong những bộ phim hay nhất mà mình từng xem.
Một bộ phim khúc đầu thfi thoải mái vui vẻ nhưng khúc sau lại cảm động không cầm được nước mắt. Nhưng cái hay của phim là ngay cả những đoạn căng thẳng vẫn có những câu rất funny vào để giải trí.
Tuyệt cú mèo! ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

429#
Đăng lúc 1-11-2014 12:42:25 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim quá đỉnh. Mình xem mấy phim của Ấn Độ, phim nào cũng hay.

Riêng 3 chàng ngốc xem đi xem lại không dưới 8 lần.

Thích nhất đoạn đọc diễn văn ở trường, cười rơi nước mắt.
Rancho nhân vật quá tuyệt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

430#
Đăng lúc 1-11-2014 21:25:00 | Chỉ xem của tác giả
Một trong những phim hay nhất mình từng coi. Phim hài nhưng chứa đựng rất nhìu triết lý cuộc sống. Thanks subteam nhiu nhiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách