Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] 3 Idiots - Ba Chàng Ngốc (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
401#
Đăng lúc 11-3-2014 23:38:42 | Chỉ xem của tác giả
Nếu là một trong những người ghiền Bollywood mà hông biết đến phim này là một sai lầm lớn đóa
Phim quá tuyệt vời, ấn tượng nhất câu của Rancho:
Hãy theo đuổi đam mê, thành công sẽ theo đuổi bạn.
Tự thấy từ bé đến lớn, hình như mình cũng chưa hẳn theo đuổi đam mê, dường như, đó là đam mê của gia đình, bè bạn, chứ không hoàn toàn của mình...Cho đến khi xem phim, mình đã có nhiều quyết định, thay đổi khá nhiều...Cám ơn phim, cho mình thấy được, ý nghĩa thực sự cho sự tồn tại của mình như thế nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

402#
Đăng lúc 13-3-2014 08:26:24 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim rất tuyệt vời!
Nó không chỉ đầy ắp những tiếng cười mà cũng khiến chúng ta cảm động rớt nước mắt.
Một bộ phim mà tình bạn tình yêu, tình cảm gia đình... đều hiện lên một cách sâu sắc mà đôi ba dòng chữ không diễn tả hết. Mình đã xem đi xem lại bộ phim này đến 7 lần(rảnh thật ) nhưng vẫn còn những cảm xúc như ban đầu,vẫn còn vang bên tai giai điệu bài hát "Give me some sunshine"
Tóm lại đây là một bộ phim rất rất đáng xem, hi hi
Cảm ơn subteam nhiều nha!
Follow your heart
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

403#
Đăng lúc 13-3-2014 15:57:49 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim đáng xem, nếu chỉ xem vài phút đầu rồi thấy chán và bỏ đi là một sai lầm đáng tiếc, vì trước khi đây mình cũng vậy, nghe nhiều người nói hay mà sao xem thấy dở quá, đến lần thứ 2-3 gì đó mới ngồi theo dõi xuyên suốt, khóc cười theo bộ phim luôn. Đây là 1 bộ phim rất ý nghĩa, phù hợp cho những bạn trẻ chưa định hướng được tương lai của mình, ở ngưỡng cửa ĐH hay đang làm theo những gì bố mẹ chọn sẵn cho mình thôi. Dù thành công hay thất bại không quan trọng, làm những gì mình thật sự muốn thì không bao giờ phải hối tiếc.

Bình luận

Đau tim nhất là đoạn Raju nhảy lầu. ngồi xem nhiều khúc cảm động nhưng cố nén, đến đoạn đấy thì khóc thật:)  Đăng lúc 14-3-2014 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

404#
Đăng lúc 14-3-2014 11:49:44 | Chỉ xem của tác giả
đây là một bộ phim rất đáng để xem, rất đáng bỏ ra 3 giờ đồng hồ để trải qua tình bạn đẹp đẽ như các nhân vật trong phim đã có.
có thể cảm nhận được những phong tục, những tục lệ của người Ấn Độ, cũng có thể cảm nhận được vẻ đẹp tự nhiên vô cùng đẹp đẽ của đất nước này được thể hiện trong phim.
có thể bắt gặp hình ảnh của chính mình trong cuộc sống của các nhân vật, hay ít nhất là trong môi trường học tập như 3 nhân vật chính đã trải qua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

405#
Đăng lúc 14-3-2014 13:24:11 | Chỉ xem của tác giả
phim cực hay, cực tuyệt vời. Nếu như mình có người bạn như anh chàng trong câu chuyện thì thật là chuyện vô cùng may mắn. Không phải vì anh ấy tài giỏi mà là cách suy nghĩ của anh ấy khiến mình luôn ngưỡng mộ, một con người luôn có cách suy nghĩ tích cực một cách mới lạ. Anh ấy không tham lam, không ích kỷ, anh ấy chỉ sống như mỗi ngày là một niềm vui, nhìn cuộc sống của anh ấy mình thấy như vậy mới đáng sống, tuyệt biết bao ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

406#
Đăng lúc 14-3-2014 19:49:38 | Chỉ xem của tác giả

Mình biết đến bộ ơhim này là từ thầy cảu mình.
Phim này cực hay lại rất ý nghĩa.
Không xem thì thật uổng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

407#
Đăng lúc 14-3-2014 20:26:44 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim thật sự ý nghĩa từ đầu đến cuối, nhưng rồi cũng khiến người ta băn khoăn - Làm sao để đủ nghị lực làm những gì mình thích, sống một cuộc sống phóng khoáng, đầy tự do và ý nghĩa như thế.
Film cũng là film thôi à.
Chí ít, điều quan trọng nhất cũng học được, câu thần chú "Sẽ ổn cả thôi"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

408#
Đăng lúc 15-3-2014 23:07:05 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim đầy ý nghĩa cho quãng đời sinh viên của mình. Thank sub team. Thich nhất câu nói: "Follow your passion and success will follow you"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

409#
Đăng lúc 18-3-2014 22:04:45 | Chỉ xem của tác giả
phim quá hay ý! dù đã xem 3 lần mà mỗi lần đều thấy hay! kiểu rất chân thực mà nhân văn, đôi lúc nặng nề mà vẫn ko mất đi sự hài hước! giá như mình có 1 niềm đam mê mà mình có thể have fun vì nó và cống hiến hết mình vì nó như 3 chàng trai này! cảm giác như là, bây h ko phải là ddi theo con đường nào mà là: mình thực sự thích gì mới là câu hỏi khó trả lời nhất ý!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

410#
Đăng lúc 20-3-2014 13:07:39 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một trong những phim Bollywood hiếm hoi mà mình thích.
Phim hay và có ý nghĩa rất lớn về tình bạn. Mình coi đi đi coi lại đến mấy và dụ dỗ tụi bạn coi theo, đứa nào cũng thích hết.
Ủng hộ subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách